เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เปิดตำนานตะกรุดมีชีวิตสายเสน่ห์รามัญ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| พาลี โพสต์เมื่อ 4-10-2011 09:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับคุณคิ้วตี้ที่มาช่วยสนับสนุนให้เพื่อนๆร่วมแชร์ประสบการณ์กัน

ขอบคุณมากมายครับ

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| พาลี โพสต์เมื่อ 4-10-2011 09:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับคุณโช เมืองนี้เปิดกว้างทางความคิดจริงๆ ไม่ดักดานเหมือนที่อื่น ชื่นชมด้วยใจจริงครับที่รัก

คิดผิดแล้วค่ะ! เพราะที่นี่ เมืองเสน่ห์กาหลง ไม่ใช ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 4-10-2011 07:07
 เจ้าของ| พาลี โพสต์เมื่อ 4-10-2011 09:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีๆ ครับคุณโช จะมาเมื่อไหร่เดี๋ยวผมช่วยเปิด...............................................................................................................ตำนาน

หุหุ ตำนานคุณโชนี่มีมากมาย กระทู้ร้อยกระทู้คงไม่จบสมกับเป็นตำนานแน่ๆเลย เพราะต้องเล่ากันนานจริงๆ

ของเค้าฝังเลยหละป๋าพาลี..ดิ้นตุ๊บๆ ทีไรเป็นเรื่อง ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 4-10-2011 08:10
Cavalry1003 โพสต์เมื่อ 4-10-2011 10:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระอาจารย์หนุ่ม ท่านเมตตาจริงๆจ้า เพราะตัวผมเองก็ไม่เคยเข้าไปที่วัดบางแวกมาก่อนเลย ท่านก็คุยปกติแบบ่าท่านอารมณ์ดีอ่ะ เราก็รู้สึกดีมากๆ แล้วเมื่อวันเสาร์ผมก็ได้เข้าไปบูชากำไลมอญมา อิอิ สวยมากอ่ะ พระอาจารย์ท่านยังบอกเลยว่าไม่เอาเนื้อเงินไปเลยหล่ะ เพราะท่านเห็นผมใส่แหวนเงินหลายวง ไอ้เราก็อยากจะได้อยู่อ่ะนะ แต่ทว่าเงินดิเป็นปัญหา อิอิ เดี่ยวไม่พอใช้จ่ายอ่ะ เลยได้แค่อัลปาก้ามาใส่แทนก่อน

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 4-10-2011 11:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าแล้วก็โม้เสียหน่อยครับ

หลังจากได้กำไลเสน่ห์รามัญมา ลองใส่ดู มีแต่สาวๆยิ้มให้

ที่ควงแขนมากะแฟนดันทะลึ่งยิ้มหวานให้อีก

แถมแฟนเก่าจะรีเทริน์มาอีก

ผมเลยปัด เพราะยึดคติพี่ชาย

" แพ้คัดออก เหี้ยตัดทิ้ง "  อิอิ
 เจ้าของ| พาลี โพสต์เมื่อ 4-10-2011 11:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

แต่ผมยังไม่มีกำไลเลยอ้ะ เช่าตะกรุดไปหมดแล้ว กว่าจะได้ตังค์อีกที กำไลจะมีเหลือมั้ยเนี่ย

พระอาจารย์หนุ่ม ท่านเมตตาจริงๆจ้า เพราะตัวผมเองก็ไม ...
ต้นฉบับโพสโดย Cavalry1003 เมื่อ 4-10-2011 10:53
 เจ้าของ| พาลี โพสต์เมื่อ 4-10-2011 11:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับคุณบอส ผมว่าแปลกมากเลยนะครับ เวลาผมบูชาตะกรุดอยู่ก็มักจะมีสาวๆที่เดินมากับแฟนมองหรือแอบยิ้มให้ อันนี้ก็เป็นอีกประสบการณ์หนึ่งที่มักเกิดขึ้นกับคนที่บูชาตะกรุดเสน่ห์มอญครับ

หรือแม้แต่พี่ที่รู้จักกับผม พี่เค้าก็เล่าให้ฟังอยู่เหมือนกันว่า พี่เค้าใส่ตะกรดมอญไปกินกาแฟสด ปรากฎว่ามีน้องคนนึงมากินกาแฟกับทอม น้องสาวคนนั้นใส่เสื้อคอลึกมาก ขาวอึ๋มเชียว น้องเค้ามองมาที่พี่เค้าบ่อยมากและนั่งทำนมหกอยู่บ่อยๆด้วยความจงใจ ย้ำครับว่าจงใจจริงๆเพราะทำหกแล้วมองหน้าพี่ผมด้วยอ้ะ เพราะคิดว่าพี่ชายผมคงสั่งกาแฟดำ น้องเลยใจดีก็เลยแบ่งนมให้อยู่เรื่อย วันนั้นพี่ผมเลยอิ่มนมไปเลย กาฟงกาแฟไม่ได้กิน แอบนึกเสียดายว่าถ้าไม่ได้มากับแฟน งานนี้มีเฮ

เสน่ห์รามัญแรงๆมากมายจริงๆ

อ่อ ผมเติมให้นิดนึงนะครับ สโลแกนผมเต็มๆ

"เอาได้ เอาไปก่อน แพ้คัดออก เ_ี้ยตัดทิ้ง"ครับ

ว่าแล้วก็โม้เสียหน่อยครับ

หลังจากได้กำไลเสน่ ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 4-10-2011 11:01
Dachakoon โพสต์เมื่อ 4-10-2011 11:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมตะแคงยันอีกเสียงเลยครับว่าสุดสุด
jordi โพสต์เมื่อ 4-10-2011 12:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดี ศรัทธาดี ปาฎิหารย์เพียบ.......
CUTE19 โพสต์เมื่อ 4-10-2011 20:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ๊ะ...นี่อะไร...!!!

เอ๊ะ...อารายยยย

เอ๊ะ...อารายยยย
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 4-10-2011 20:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสโดย CUTE19 เมื่อ 4-10-2011 20:28

อันตราย ๆ
batmonk โพสต์เมื่อ 4-10-2011 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสโดย CUTE19 เมื่อ 4-10-2011 20:28

อะไรครับท่าน ใช่ที่เขาเรียกวาลบผงหรือเปล่าครับ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 4-10-2011 20:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดชุดนี้ไปอีกหนึ่ง ตับๆๆๆๆ....[/color

ตระกรุดมอญ จารมือ

ตระกรุดมอญ จารมือ

เล็งดีๆๆ

เล็งดีๆๆ

หนา แน่น ปึก

หนา แน่น ปึก
CUTE19 โพสต์เมื่อ 4-10-2011 20:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 102# batmonk

ถั่วต้ม...
batmonk โพสต์เมื่อ 4-10-2011 20:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดชุดนี้ไปอีกหนึ่ง ตับๆๆๆๆ....[/color
ต้นฉบับโพสโดย CUTE19 เมื่อ 4-10-2011 20:37

เห็นแล้วเกิดกิเลส ดอกสั้นก็สวย ดอกยาวก็งาม แต่เงินในกระเป๋าช่วงนี้ไม่ค่อยออกดอกงดงาม
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-5-2024 13:30 , Processed in 0.286948 second(s), 7 queries , File On.