เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
7499
25
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตุ๊กแกมหาลาภ ลาภติดหนึบ พระอาจารย์สุนทร เจ้าตำหรับนะปัดตลอด แห่งเมืองสุพรรณบุรี

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 16-8-2011 18:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 16-8-2011 18:30

ตุ๊กแกมหาลาภ

ลาภติดหนึบ

เสน่ห์มหานิยม

พระอาจารย์สุนทร วัดท่าเจริญ บางปลาม้า จ.สุพรรณบุรี

ตำรับหลวงพ่อครื้น วัดสังโฆ

เครื่องรางของขลังเป็นวัตถุมงคลประเภทหนึ่ง ซึ่งพระเกจิอาจารย์ชื่อดังในอดีตนิยมสร้างมอบให้ลูกศิษย์ลูกหา รูปแบบหลากหลาย ในจำนวนนั้นก็มีประเภท "ตุ๊กแกมหาลาภ" หากถามถึงต้นตำหรับนั้นคงต้องพูดเป็นเสียงเดียวว่าต้องเป็นตุ๊กแกมหาลาภของหลวงพ่อครื้น วัดสังโฆ จังหวัดสุพรรณบุรี

มายุคนี้..นักนิยมเครื่องรางมหาลาภ มหานิยมรุ่นใหม่ คงทราบเพียงตำนาน และประสบการณ์มหาลาภปากต่อปากจากอดีตถึงปัจจุบัน บางท่านอาจสะสมตุ๊กแกมหาลาภไว้เพื่อเรียกโชคลาภ เงินทอง

"พระอาจารย์สุนทร วัดท่าเจริญ จ.สุพรรณบุรี" หนึ่งในเกจิอาจารย์ผู้สืบสานวิชาตุ๊กแกมหาลาภนี้มาจากหลวงพ่อยอด เจ้าอาวาส วัดสังโฆ ศิษย์เอกหลวงพ่อครื้น วัดสังโฆ ตำนานตุ๊กแกมหาลาภแห่งจังหวัดสุพรรณบุรี หลวงพ่อครื้นท่านจัดสร้างตุ๊กแกด้านมหาลาภ มหาเสน่ห์ มหานิยม ฉันก็สร้างตามตำรับตำราของท่านมา เพื่อ ลูกศิษย์ลูกหานำไปบูชา ย่อมเป็นมหาลาภ มหาเสน่ห์ มหานิยมตามตำหรับหลวงพ่อครื้นของท่านเช่นกัน

อันว่าวิชาอาถรรพ์ตุ๊กแกมหาลาภนี้ โบราณเขาว่า ตีนตุ๊กแกนี้ เป็นของดีหนักหนา ถ้าว่าได้เกาะติดอะไรแล้ว เรื่องจะปล่อย จะคลายให้หลุดหายไปเป็นไม่มี หลวงพ่อครื้น องค์อาจารย์ผู้ประสิทธิ์วิชาสร้างตุ๊กแกให้หลวงยอดนั้น ท่านก็อาศัยตุ๊กแกนี่แหละ สร้างวัด สร้างโบสถ์ และสร้างชื่อเสียงให้ท่านโด่งดังไปทั่วประเทศ

พระอาจารย์สุนทร ผู้ได้รับการถ่ายทอดวิชาสร้างตุ๊กแกมาจากหลวงพ่อยอด ศิษย์เอกหลวงพ่อครื้นโดยตรง ท่านจึงปรารถนาจัดสร้างตุ๊กแกมหาลาภนี้ เหมาะสำหรับตั้งหน้าร้าน หน้าบริษัท ตั้งในที่เก็บเงินทอง หรือห้อยคอ ใส่ติดตัว เป็นเมตตามหาลาภมหานิยมยิ่งนัก

ตุ๊กแกมหาลาภ วัดท่าเจริญ ตามตำรับหลวงพ่อครื้น วัดสังโฆ ทำจากเนื้อดินเผา ผสมมวลสารวิเศษที่ท่านสะสมไว้มาตลอด ขนาดพกพา ความยาวจากหัวถึงหางประมาณ 2.7 นิ้ว ไม่เล็ก ไม่ใหญ่จนเกินไป ขนาดพอเหมาะกำลังดี

พระอาจารย์สุนทร ท่านลงหัวใจตุ๊กแก เปิดตา เปิดปาก ให้เกาะติด สิ่งมงคล เกาะเงิน เกาะทอง เกาะโชคลาภ เกาะลูกค้า เกาะตำแหน่ง ยศลาภ เปิดหาง ให้กวักเรียกลาภ

สาริกากาหลง-นะปัดตลอด (15).JPG

359.-

รวมส่งด่วนจี๋แล้ว!

khalong.com เสน่ห์มหานิยม.JPG

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
taoice โพสต์เมื่อ 16-8-2011 18:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีจำนวนเยอะหรือเปล่าครับท่านเจ้าเมือง แล้ว ห้อยเอวได้หรือเปล่าครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-8-2011 18:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
taoice โพสต์เมื่อ 16-8-2011 18:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 3# cho

พรุ่งนี้บ่ายๆหน่อยจะออกไปโอนให้นะครับ
ต้องไปไกลเลยธนาคารนี้ แต่อยากได้ก็ทนเอา โอนแล้วจะแจ้งทาง PM นะครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-8-2011 18:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 16-8-2011 18:38
ตอบกลับ  cho

พรุ่งนี้บ่ายๆหน่อยจะออกไปโอนให้นะครับ
ต ...
ต้นฉบับโพสโดย taoice เมื่อ 16-8-2011 18:27

โอเคค่ะ สีแดง หรือเขียวคะ มีอยู่ 5-6 ตัวค่ะ
taoice โพสต์เมื่อ 16-8-2011 18:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 5# cho

สีเขียวแล้วกันครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 17-8-2011 23:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho

สีเขียวแล้วกันครับ
ต้นฉบับโพสโดย taoice เมื่อ 16-8-2011 18:41

ตุ๊กแกเขียวส่งด่วนจี๋ไปแล้วค่ะ!
EI 0853 5055 7 TH
taoice โพสต์เมื่อ 17-8-2011 23:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 7# cho

ขอบคุณครับ ว่าแต่มีวิธีใช้อะไรแนะนำบ้างป่ะครับ
fang0578 โพสต์เมื่อ 17-11-2011 08:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหลือไหม ครับ
chitsander โพสต์เมื่อ 17-11-2011 09:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีอีกแล้วครับท่าน.....
fang0578 โพสต์เมื่อ 20-11-2011 08:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ครับ สีเขียวเหลือไห มครับ จอง 1
fang0578 โพสต์เมื่อ 21-11-2011 14:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตับแก น้ำเงินครับ เดี๋ยวPM ไป
fang0578 โพสต์เมื่อ 21-11-2011 15:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จอง น้ำเงิน pm ไปแล้ว ครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 22-11-2011 08:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหลือไหม ครับ
ต้นฉบับโพสโดย fang0578 เมื่อ 17-11-2011 08:42

จัดไป ขอโทษที่จำผิด ส่งสีเขียวตามที่ต้องการนะคะท่านฟาง
fang0578 โพสต์เมื่อ 23-11-2011 10:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เป็นไร ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-5-2024 18:33 , Processed in 0.233332 second(s), 9 queries , File On.