เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2991
5
ซ่อนแถบด้านข้าง

การเวกจัดเต็มบ้างครับ พระพิราพ ฝังพระกรุ&ตะกรุดมหาสะท้อน อ.อึ่ง วัดเซิงหวาย

[คัดลอกลิงก์]
karawek โพสต์เมื่อ 6-8-2011 08:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด karawek เมื่อ 6-8-2011 08:31

พระพักตร์พระพิราพ
หลังฝังตะกรุดมหาสะท้อน&พระกรุ

อ.อึ่ง วัดเซิงหวาย ที่ดังเรื่องขุนแผนโคโยตี้ไงครับ

อาจารย์อึ่ง ท่านปั้นมือเอง เพ้นท์สีเอง และปลุกเสกทีละองค์ มวลสารพุทธคุณมากมาย ดอกไม้มงคลจากงานพระราชพิธี จารอักขระเองทีละองค์ ของขลังทำมือตอนนี้หาน้อยครับในวงการ ส่วนใหญ่ปั้มโรงงานหมด การเวกชอบของสวยอยู่แล้ว ของสวย ของขลัง ของเสน่ห์ พุทธคุณครบเครื่องครับ พระพิราพเป็นยักษ์ หน้านี้ดุ หน้านี้เป็นสีเขียวใบตองครับ องค์นี้มีดีหลายอย่างครับ พุทธคุณเรื่องเมตตาบารมีแน่นอน อาจารย์อึ่งเก่งเืรื่องพระพิราพอยู่แล้วครับ แต่วันนี้อยากให้ดูตะกรุดดอกเล็กสีทองด้านซ้าย ด้านขวา ที่ฝังด้านหลังคู่กับพระกรุครับ อันนี้เรียกว่าตะกรุดมหาสะท้อนครับ ใครคิดร้ายสะท้อนกลับไปหมดครับ เคราะห์ร้ายกลับกลายเป็นแคล้วคลาดปลอดภัย ทั้งพระพิราพ และตะกรุดมหาสะท้อนนี่เป็นสุดยอดวิชาของอาจารยอึ่งเลยนะครับขอบอก ขนาดประมาณ 4x5 ซม. ไม่ใหญ่มากเหมือนรุ่นก่อนๆ เก็บไว้เลยครับก่อนจะแพง การเวกคัดแบบเน้นๆมาให้พี่น้องครับ

พระพักตร์พระพิราพองค์นี้มีองค์เดียวครับ
องค์แรกที่ฝังนางพญา พี่ๆ เข้ามาปิดพร้อมกันสามคนโดยไม่ได้นัดหมายกันเลย ผมก็คุยกับทุกคนแต่บางท่านก็โอนมาเลย ผมต้องขอโทษพี่ๆทุกคน และให้สิทธิ์คนที่โอนเงินมาแล้วครับ

การเวก มาขลังเหนือเมฆอีกแล้วครับท่าน
แท้อมตะตลอดกาลครับ เดี่ยวเสียยี่ห้อ การเวกครับ

899บาท
อ.อึ่งของท่านแรงจริงๆคร้บ

ติดต่อสอบถาม คุณเอกลักษณ์

โทร. ๐๘๒-๓๙๐ ๕๖๔๕ (DTAC)
โทร. ๐๘๒-๙๓๒ ๙๓๔๔ (TRUE MOVE)

โอนเงินธนาคารกสิกรไทย สาขาคาร์ฟู บางบอน
ชื่อบัญชี เอกลักษณ์ ธรรมสอน
เบอร์บัญชี ๖๖๐ ๒๑๕ ๘๔๙๕

ถ้าโอนเงินแล้วโทรแจ้งด้วยครับ หรือจะส่งsmsมาก็ได้ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 6-8-2011 08:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าชอบปิดเลยครับ
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 7-8-2011 11:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะชมก่อนครับ
Try2009 โพสต์เมื่อ 7-8-2011 12:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Try2009 เมื่อ 7-8-2011 12:38

ขอปิดกระทู้นี้

ส่่วนรูปขอโชว์หน่อยไม่ได้เปิดให้บูชาโดยส่วนตัวชอบสะสม เศียรพระพิราพ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 7-8-2011 21:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับจัดไป ๆๆๆๆๆๆๆ  ปิดองค์นี้ครับขอบคุณมากครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 7-8-2011 22:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบนะชอบ แต่องค์ใหญ่จัง
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 30-4-2024 02:37 , Processed in 0.654558 second(s), 14 queries , File On.