เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5771
18
ซ่อนแถบด้านข้าง

รอยจารฝีมือ อ.ปุ้มวัดศาลาแดง

[คัดลอกลิงก์]
po_ng โพสต์เมื่อ 1-8-2011 22:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด po_ng เมื่อ 1-8-2011 22:10

อันนี้ไม่ใช่รอยสักครับ อ.ปุ้มท่านบอกว่ายันต์โสฬสไม่ควรมีการยกเข็ม ท่านเลยเมตตาจารให้ผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 1-8-2011 22:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลายมือสวยดี...เวลาลากเส้นมันจิ๊ดดีเน้อ
suysakul โพสต์เมื่อ 2-8-2011 08:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยดีครับ
vetmax โพสต์เมื่อ 2-8-2011 12:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คงเจ็บมิใช่น้อย
ยินดีด้วยครับ สวยงามเข้มขลัง
ว่าแต่ทำไมสักไม่ได้หรอครับ

แอบสงสัย แหะๆ
 เจ้าของ| po_ng โพสต์เมื่อ 2-8-2011 13:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สามารถสักได้ครับ แต่อาจารย์ท่านว่า การเขียนยันต์บางยันไม่ควรยกคือลากเส้นแล้วลากยาวติดต่อกัน การสักต้องยกเข็มตลอดเวลาครับ และเวลาท่องคาถากำกับตอนสักมันอาจจะขาดตอนเพราะว่าคนสักจะต้องหยุดเพื่อเอาเข็มจุ่มน้ำมัน หรือน้ำหมึก ท่านเลยบอกว่าจารเอาจะได้ไม่ต้องยก

แสบสุดๆครับตอนท่านจารให้ แค่ตีตารางผมก็สะดุ้งแล้วสะดุ้งอีกครับ
danai.tho โพสต์เมื่อ 2-8-2011 13:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นึกว่าสักหมึกแดงจ๊ะอีก.....สวยงามมากมาย
toy โพสต์เมื่อ 2-8-2011 14:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามมากครับ
vetmax โพสต์เมื่อ 2-8-2011 23:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดๆเลยครับพี่ ชาย งามมาก
ผมว่าอนาคตจะไม่สักเพิ่มแระครับ รอให้พร้อมก่อนดีกว่าค่อยลงหมึกเพิ่ม
อยาก จาร เอาเหมือนกัน
ว่าแต่สักกับจารอะไรเจ็บกว่าครับ
banz_za โพสต์เมื่อ 3-8-2011 13:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยดีคัฟ......แต่ว่าน่าจะสักได้น๊  !!
sun โพสต์เมื่อ 3-8-2011 18:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงาม..
 เจ้าของ| po_ng โพสต์เมื่อ 3-8-2011 21:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สักน้ำมันกับจาร จารจะเจ็บกว่าครับ แต่ ถ้าเอาการสักหมึกมาเทียบกับการจารผมไม่ทราบครับ
แตงโม โพสต์เมื่อ 5-8-2011 10:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด แตงโม เมื่อ 5-8-2011 10:46

สักได้ครับยันต์โสฬสแต่ท่านอาจารย์จะดูจริต..แต่ละคนครับว่าเหมาะจะได้อะไรไป...แต่ก็มีบางคนที่รั้น....ก็ต้องปล่อยเขาไป..อิอิ
 เจ้าของ| po_ng โพสต์เมื่อ 5-8-2011 13:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด po_ng เมื่อ 5-8-2011 13:45

ยืนยัน นะครับว่ายันต์โสฬส สามารถสักได้ไม่ใช่สักไม่ได้ เพียงแต่การสักมัีนต้องมีการยกเข็มขึ้นๆลงตลอดจนการสักขาดตอนไปบ้าง เช่นตอนยกเข็มมาจุ่มน้ำหมึกหรือน้ำมันอาจทำให้อักขระหรือคาถาขาดไปลองพิจารณาเส้น 2 เส้นดูนะครับว่าเส้นไหนครบกว่ากัน
เส้นที่1)_____________ แบบนี้เป็นรอยจาร
เส้นที่2).......................... แบบนี้เป็นรอยสัก
 เจ้าของ| po_ng โพสต์เมื่อ 5-8-2011 13:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ.ปุ้มท่านว่า ยันต์โสฬส เป็นยันต์สูง ไหนๆจะเอาไปแล้วก็ไม่ควรให้เส้นมันขาด เลยใช้เหล็กจารลงหลังให้นะครับ
vetmax โพสต์เมื่อ 5-8-2011 17:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็อยากจาร เอาแล้วครับทุกวันนี้ เพราะรู้สึกว่าสึกหมึกมาจนถึงทุกวันนี้ มากไปแล้วครับ
เริ่มคิดว่า เยอะไปเปล่าว่ะเนี่ยเรา
อยากจะให้พร้อมกว่านี้ครับค่อยลงหมึกเพิ่ม
เลยอยากจะรู้ นิดนึงว่า จารเนี่ย มันเจ็บมากไหมครับ แหะๆ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-5-2024 12:09 , Processed in 0.228894 second(s), 8 queries , File On.