เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
7187
24
ซ่อนแถบด้านข้าง

หายาก! กุมารทองเทพทาโร รุ่นแรก พระอาจารย์สุนทร วัดท่าเจริญ จ.สุพรรณบุรี...

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 29-7-2011 18:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 16-8-2011 16:38

กุมารทองเทพทาโร

พระอาจารย์สุนทร วัดท่าเจริญ จ.สุพรรณบุรี

เฉพาะที่นี่! เมืองเสน่ห์กาหลง

ของขลังเสน่ห์ กุมาร 3.JPG

อีกครั้ง! จากวัดท่าเจริญ 'กุมารทองเทพทาโร'

ของขลังมหาโภคทรัพย์ของผู้ที่ชอบเลี้ยงเด็ก...

ตำนานกุมารทองลูกขุนแผนนั้น..เปี่ยมด้วยพุทธคุณเรื่องความเมตตา และมหาโภคทรัพย์ พระอาจารย์สุนทร ผู้สืบสานตำนานวิชานะปัดตลอด แห่งวัดท่าเจริญ ต.บางปลาม้า จ.สุพรรณบุรี ผู้สืบสานตำนานกุมารทองจากหลวงพ่อยอด เจ้าอาวาสวัดสังโฆ ศิษย์เอกของหลวงพ่อครื้น วัดสังโฆ เจ้าตำรับตุ๊กแกมหาลาภแห่งจังหวัดสุพรรณบุรีนั่นเอง กุมารทองเทพทาโรนั้น พระอาจารย์สุนทร

นำไม้เทพทาโรอาถรรพ์ ซึ่งหายากมาก มาแกะเป็นกุมารทองได้เพียงไม่กี่ตนเท่านั้น..วันนี้! นำมาให้ชาวเมืองเสน่ห์กาหลงได้บูชากัน..เพราะที่วัดหมดแล้ว!

พระอาจารย์สุนทร ท่านสะสมมวลสารไม้อาถรรพ์ไว้มากมาย..ปลุกเสกเดี่ยวที่วัดท่าเจริญจนเป็นกุมารเทพทาโรที่จะช่วยเรื่องที่คุณปรารถนาให้สมหวัง ค้าขายดีเป็นเทน้ำเทท่า มีกินมีใช้ มีเมตตา ของขลังที่สวยที่สุดคงต้องยกนิ้วให้วัดท่าเจริญนี่แหละ ของจริง!

ของขลังเสน่ห์ กุมาร (1)r.JPG

(ภาพกุมารเทพทาโรขณะยังไ่ม่เลี่ยม สีดำตนนี้ไม่ได้เปิดให้บูชา)

ของขลังเสน่ห์ กุมาร (4).JPG

สาริกากาหลง-นะปัดตลอด (8).JPG

ของขลังเสน่ห์ กุมาร (2).JPG

1,250.-

รวมจัดส่งด่วนจี๋มากเหลือเกิน...เหนื่อยก็ตรงด่วนจี๋นี่หละ

ของขลังเสน่ห์ กุมาร.JPG

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
novaimmage โพสต์เมื่อ 29-7-2011 19:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆ ไม้แกะด้วย
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 29-7-2011 19:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ใครชอบพกพากุมารไปเที่ยวด้วย..ถูกใจมากค่ะ น่ารัก น่ารัก!!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 29-7-2011 23:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กุมารเทพทาโร... ไม่ซน..
poseidon โพสต์เมื่อ 30-7-2011 08:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม้เทพทาโร เป็นไม้มงคลชั้นสูง เมื่อนำมาทำวัตถุมงคล
ย่อมศักดิ์สิทธิ์ และขลังเข้ม ครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 30-7-2011 15:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อื่ม...น้องกุมารใหญ่เน้อ
sun โพสต์เมื่อ 30-7-2011 17:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมน้องกุมาร..
winny โพสต์เมื่อ 1-8-2011 08:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตนสีดำด้านบน...ตนนั้นสุดยอดครับ!!!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 1-8-2011 08:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตนสีดำด้านบน...ตนนั้นสุดยอดครับ!!!
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 1-8-2011 08:25

อะจ้าัรับทราบค่า..
ตนดำ ตนนั้น ของวินนี่.. ประกาศไว้ ณ.ที่นี้..จ้า พอดีเห็นยังไม่ได้เลี่ยมเลยขออนุญาติถ่ายไว้จะได้เห็นกันชัดๆ..

มีท่านน้องจะเผลอปิดน้องน้อยองค์ดำไปตั้ง 2 ตน..

ประกาศ..ขณะนี้ กุมารทองเทพทาโร ขณะนี้เปิดให้บูชาเพิ่มเติมอีก 3 ตน นะคะ..

ปิดไปแล้ว 2 ตนหลังไมค์จ้า..
winny โพสต์เมื่อ 1-8-2011 09:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อะจ้าัรับทราบค่า..
ตนดำ ตนนั้น ของวินนี่.. ประกาศไว ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 1-8-2011 08:55

ไปเร็วจังเลยเจ้าเมือง....
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 1-8-2011 09:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปเร็วจังเลยเจ้าเมือง....
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 1-8-2011 09:14

เจ้าเมืองอยู่คนเดียว แต่ก็เริ่มได้ยินเสียงตึกตักๆ วิ่งลงบันได..อีก 3 ตน ใครต้องการรีบหน่อยค่ะ..

กึ่งกลัว กึ่งไม่ถนัด..ค่ะ!
bassy โพสต์เมื่อ 16-8-2011 16:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเรียนวิชากุมารมาจากไหนหรอครับ บอกผมหน่อยครับ อยากรู้ต้นสายครับ ผมมีเหมือนกัน ตามความรู้สึกที่สัมผัสได้ผมว่าขลังครับ
bassy โพสต์เมื่อ 16-8-2011 16:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีคาถาบูชามั๊ยครับ ผมไม่ได้บูชาจากพี่ก็จริงแต่ถ้าขอคาถาบูชาเป้นวิทยาทานจะได้มัียครับ รบกวนด้วยครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-8-2011 16:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 16-8-2011 16:43
ท่านเรียนวิชากุมารมาจากไหนหรอครับ บอกผมหน่อยครับ อย ...
ต้นฉบับโพสโดย bassy เมื่อ 16-8-2011 16:06

ท่านเรียนจากหลวงพ่อยอด เจ้าอาวาสวัดสังโฆ ซึ่งเป็นศิษย์เอกหลวงพ่อครื้น วัดสังโฆ เจ้าตำหรับตุ๊กแกมหาลาภแห่งจังหวัดสุพรรณบุรี อีกทีจ๊ะ!
ปล. มีตุ๊กแกมหาลาภให้บูชาด้วยนะคะ โปรดติดตามข้อมูลพรุ่งนี้ค่ะ เอาภาพไปชมชิมลางก่อน
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-8-2011 16:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเรียนวิชากุมารมาจากไหนหรอครับ บอกผมหน่อยครับ อย ...
ต้นฉบับโพสโดย bassy เมื่อ 16-8-2011 16:06

ขออนุญาติเพิ่มประวัติการสืบสานวิชาของท่านไว้ที่ข้อมูลด้านบนเลยนะคะ ขออภัยที่ตกหล่นข้อมูล ขอบคุณมากค่ะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 21-5-2024 14:13 , Processed in 0.269699 second(s), 11 queries , File On.