เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4100
28
ซ่อนแถบด้านข้าง

รายนามผู้โชคดีได้รับพระเศรษฐีนวโกฎิของลุงต้อ

[คัดลอกลิงก์]
tor.20 โพสต์เมื่อ 20-2-2010 23:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ขอแจ้งให้ทราบว่าทุกท่านที่ได้ร่วมกิจกรรมได้รับพระเศรษฐีนวโกฎิ
หลวงพ่อ ฟู วัดบางสมัคร โชค ลาภ ฟู รุ่นแซยิด 88 ปี
                          ทุกท่านครับ
ดังมีรายนามที่ได้เช็คเวลาครั้งล่าสุดถือว่าสิ้นสุดในเวลา 22.00น ดังนี้
1.นนทพร
2.ชลาพุชะ
3.kaineverdie
4.khunchang
5.cho
6.tvxq
7.simple
8.joeBS
9.pooo
10.tum
11.daoonline
12.kamon 88
กรุณาส่งที่อยู่มาให้ลุงต้อด่วน จะรีบส่งไปให้โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น
ถ้ามีโอกาสจะหากิจกรรมดีๆมาร่วมสนุกกันอีก......ลุงต้อเอง....
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tvxq โพสต์เมื่อ 21-2-2010 02:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบพระคุณนะคะ่พี่ต้อ แหมใจดีจริงเทียว แจกหมดทั้ง 12 ท่านเลยหรอ น้ำใจงามแท้
ที่อยู่ PM ไปแล้วค่า...
uunws โพสต์เมื่อ 21-2-2010 08:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เย่ๆ ดีใจจัง ขอบคุณลุงต้อมากนะคะ

ไหว้ครูวัดบางพระเราเลยไม่ได้เจอกันสินะคะลุงต้อ
(น้องคลอดแล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะคะ)

ที่อยู่ของหนูจะแจ้งไปทางpmนะคะ

cho โพสต์เมื่อ 21-2-2010 09:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อะไรกันเจ้าเมืองมีเอี่ยวด้วย!
{:2_38:}ขอบคุณลุงต้อผู้ใจดีมีเมตตา... ทำให้เรื่องเศร้าน่าสงสารของทุกคน แปรสภาพเป็นสุดยอดพระเครื่องที่ทุกคนถามหา

อนุโมทนาบุญกุศลครั้งนี้ส่งไปถึงลุงและครอบครัวให้มีสุขสบายตลอดชาติ!
daoonline โพสต์เมื่อ 21-2-2010 11:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆค่ะ  ขอให้ลุงและครอบครัวมีความสุขยิ่งๆขึ้นไปนะคะ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 21-2-2010 18:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆครับผม ดีใจจัง  
pooo โพสต์เมื่อ 21-2-2010 22:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด pooo เมื่อ 21-2-2010 22:41

สาธุ เป็นบุญแท้ มีไรที่แบ่งปันได้ ผมยินดีตอบรับ
กลับไปฉันมิตร แน่ๆครับ

ว่าแต่เจ้าเมือง มีไรแบ่งปู ปากน้ำ บ้างหนอ..
อิ อิ ล้อเล่นครับ..กราบสวัสดีงามๆ รอบๆบ้านหลังนี้ขอรับ
cho โพสต์เมื่อ 21-2-2010 22:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เย้ เย้... พี่ปู ปากน้ำมาหาแล้ว... ยินดีต้อนรับสู่เมืองเสน่ห์กาหลง.. {:2_38:}
simple โพสต์เมื่อ 22-2-2010 09:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบพระคุณค่ะลุงต้อ
อนุโมทนามิ สาธุ สาธุ

ขอให้อานิสงฆ์นี้ส่งผลคืนแก่ลุงต้อ ร้อยเท้า พันทวีค่ะ
JoeBS โพสต์เมื่อ 22-2-2010 11:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคุณลุงต้อมากๆกลับ ขอให้มีความเจริญๆครับ
porpar โพสต์เมื่อ 22-2-2010 14:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อะไรกันเจ้าเมืองมีเอี่ยวด้วย!
ขอบคุณลุงต้อผู้ใจดีมีเมตตา... ทำให้เรื่องเศร้าน่าสงสารของทุกคน แปรสภาพเป็นสุดยอดพระเครื่องที่ทุกคนถามหา

อนุโมทนาบุญกุศลครั้งนี้ส่งไปถึงลุงและครอบครัวให้มีสุขสบายตลอดชาติ!

แบ่งบันมาให้น้องบ้างก็ได้นะครับ ท่านเจ้าเมือง ......................
ns_v1 โพสต์เมื่อ 22-2-2010 14:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดี ด้วยคร๊าบบบบบบบบ
ns_v1 โพสต์เมื่อ 22-2-2010 14:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดี ด้วยคร๊าบบบบบบบบ
tam โพสต์เมื่อ 22-2-2010 15:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอ ขอบคุณลุงต่อมากๆๆๆคับอิอิๆ
wongrad โพสต์เมื่อ 24-2-2010 11:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลุงต้อครับผมขอแจมด้วยคนนะครับถ้าเกิดยังมีอยู่นะครับ  ขอบพระคุณครับลุงต้อ
อนุโมทนามิ สาธุ สาธุ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-4-2024 01:43 , Processed in 0.308714 second(s), 6 queries , File On.