เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2745
11
ซ่อนแถบด้านข้าง

!!!ของฟรีๆๆ!!!

[คัดลอกลิงก์]
monster โพสต์เมื่อ 18-7-2011 23:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด monster เมื่อ 18-7-2011 23:58

สวัสดีครับ วันนี้นำพระมาเเจกฟรี 2 คือ

1. ท้าวเวสสุวรรณพิมพ์จิ๋ว วัดสุทัศน์ 1 องค์ (องค์นี้เป็นทองเหลืองนะครับ เเต่รูปเป็นทองเเดง ขออภัยด้วยนะครับ)

2. เหรียญ หลวงพ่อวัดปากน้ำ 1 เหรียญ

กติกานะครับ
1. คนที่โพสขอทั่วไปมีสิทธิ์ได้รับเเค่ ท้าวเวสสุวรรณพิมพ์จิ่วนะครับ
2. ร่วมบริจาคเงินสมทบเพื่อสร้างซุ้มประตูวัดเเกใหม่นิคมครับ หลายท่านอาจจะสงสัยว่าวัดนี้มีอยู่จริงไหม ตอบได้เลยว่ามีครับ เป็นวัดเล็กๆๆประจำหมู่บ้านครับ เจ้าอาวาสก็ไ่ม่ได้เด่นดังอะไร ไม่เชื่อทดสอบได้ ไป google พิมพ์ วัดเเกใหม่นิคม ไม่เจอเเน่นอนครับ บริจาคเท่าไหร่ก็ได้ ผมจะรวบรวมไว้ กลับบ้านอีกครั้งจะนำไปถวายเจ้าอาวาสครับ (เพราะสร้างมานานเเล้ว ยังไม่เสร็จสักที ช่วยๆกันครับ)

โอนเข้าบัญชี นายไพศาล โสภณปัญญาภรณ์
                                       กสิกรไทย  554-2-08567-5 สาขามหาวิทยาลัยนเรศวร

คนที่ร่วมบริจาคขอให้โพส (ตรงนี้จงซื่อสัตย์กับตัวเอง) ไม่ต้องบอกว่าเท่าไหร่เเค่บอกร่วมบริจาคก็พอนะครับ ก็มีสิทธิ์ได้รับ เหรียญหลวงพ่อวัดปากน้ำ ครับ เเละ ท้าวเวสสุวรรณพิมพ์จิ๋ว ครับ
3. กิจกรรมนี้ยังไม่มีเวลาปิดนะครับ ปิดเมื่อไหร่จะมาบอกครับ อิๆๆๆๆๆ
4. การหาผู้โชคดีที่ได้รับ ก็เเสนง่ายครับ เดี๋ยววันที่ปิด ผมจะทำสลากจับได้ใครคนนั้นก็ได้ไปเลยครับ 555555+
5. งานนี้ส่งฟรีเช่นเดิมครับ

*ชี้เเจง
พระที่ผมนำมาเเจกเหล่านี้เป็นของผมเองนะครับ ไม่มีส่วนได้ มีเเต่เสียลูกเดียวครับ เเต่เวลาเราให้เเล้วเห็นคำขอบคุณหรือรอยยิ้ม ตรงจุดนี้เป็นสิ่งที่ทำให้ผมอยากเเจกต่อไปครับ

20.09 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 34

19.24 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 36

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| monster โพสต์เมื่อ 19-7-2011 00:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กลับไปนำเงินถวาย จะถ่ายรูปมาโชว์ครับ
dinso149 โพสต์เมื่อ 19-7-2011 09:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# monster [/bขอร่วมสนุกครับ
 เจ้าของ| monster โพสต์เมื่อ 19-7-2011 16:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เนื่องจาก ได้บอกกล่าวทางบ้านเรื่องการหาเงินบริจาค
เเต่กลับโดนเเบนครับ ผู้ใหญ่ว่ามันไม่งาม ผมจึงขอปิดกระทู้นี้นะครับ
ส่วนพระผมยังคงเเจกเช่นเดิม ติดตามตรงนี้ครับ
http://khalong.com/board2/viewth ... mp;extra=#pid149055
เรยา โพสต์เมื่อ 19-7-2011 21:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งงกับนายหวะ
 เจ้าของ| monster โพสต์เมื่อ 19-7-2011 22:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
5555+ ผมก็ยังงงกับตัวเองเหมือนกันครับ
ผมกำลังสับสนว่าตัวเองบ้ารึป่าวเนี่ย
dinso149 โพสต์เมื่อ 21-7-2011 05:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่ะนะ มาลงชื่อเก้อซะงั้น ....งงกะเจ้าของกระทู้ มั่กมาก
แยกเป้น2รายการแล้วไม่ใช่เหรอครับ หาเงินกะโพสร่วมสนุก อ่านไปอ่านมา..
..........ตู งง ....เยย...........ก้อว่ากานไปเน้อ.............
suysakul โพสต์เมื่อ 21-7-2011 09:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็งงนะครับว่า ตกลงแจกฟรี หรือว่า ให้ร่วมทำบุญ  แล้วร่วมบุญ ยังบอกว่ามีการจับฉลาก เลือกผู้โชคดี
เอาเป็นว่าปิดกระทู้ดีกว่าไหมครับ จะได้ไม่เกิดความสับสน ไม่งั้นคงมีคน งง อีกหลายคนเป็นแน่แท้
suysakul โพสต์เมื่อ 21-7-2011 09:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็งงนะครับว่า ตกลงแจกฟรี หรือว่า ให้ร่วมทำบุญ  แล้วร่วมบุญ ยังบอกว่ามีการจับฉลาก เลือกผู้โชคดี
เอาเป็นว่าปิดกระทู้ดีกว่าไหมครับ จะได้ไม่เกิดความสับสน ไม่งั้นคงมีคน งง อีกหลายคนเป็นแน่แท้
 เจ้าของ| monster โพสต์เมื่อ 21-7-2011 11:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชี้เเจงนะครับ
คือ ผมบอกกับทางบ้านไปว่า ผมจะให้คนทางเว็บร่วมทำบุญครับ(ตอนเเรกไม่ได้บอก)
คุณลุงผมด่ามาเลย ท่านบอกว่า ไม่ต้องยุ่ง จะทำบุญให้มาที่วัดเองเลย (ตรงนี้ไม่เข้าใจเขาครับ ลุงเป็นกรรมการวัดครับ)
ด้วยเหตุนี้ผมจึงขอปิดกระทู้ครับ

(ส่วนใครที่ยังอยากทำบุญ เก็บเงินไว้ก่อน ได้ข่าวว่าจะมีผ้าป่าสมทบทุนสร้างประตูวัด เดี๋ยวผมได้ซองจะส่งให้ถึงบ้านเลยครับ ใครงงสงสัย ส่งข้อความมาถามผมได้ครับ)
suysakul โพสต์เมื่อ 21-7-2011 15:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นอันว่าเจ้าของมาชี้แจง จนชัดเจนแล้วนะครับ ก็ถือว่า จบด้วยดี ไม่มีใคร งง แล้ว

เยี่ยมครับ
 เจ้าของ| monster โพสต์เมื่อ 23-7-2011 21:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

คร้าบๆๆๆๆๆๆๆ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 10:04 , Processed in 0.178063 second(s), 8 queries , File On.