เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
12581
20
ซ่อนแถบด้านข้าง

เรียนสอบถามเส้นทางไปพบอาจารย์ธิ กรุงเก่า ด้วยครับ

[คัดลอกลิงก์]
adgreen โพสต์เมื่อ 17-7-2011 12:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
อยากจะไปขอสักยันต์หนุมาน จากท่าน อาจารย์ธิ กรุงเก่า  ค้นดูในบอร์ดเก่าๆ บอกว่าอยู่วัดพยาญาติ อ.บางบาล จว.พระนครศรีอยุธยา    ดังนั้น วันอาสาฬหบูชาที่ผ่านมา จึงลองขับรถไปดูเผื่อมีวาสนา สอบถามเส้นทางคนแถวอยุธยาก็ไม่รู้จักวัดที่ท่านอยู่ จึงขอรบกวนเพื่อน พ้อง น้อง พี่ และศิษย์อาจารย์ธิ กรุงเก่า กรุณาแนะนำเส้นทางด้วยนะครับผม เอาให้ละเอียดหน่อยนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| adgreen โพสต์เมื่อ 17-7-2011 16:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
และถ้าเป็นไปได้ ลูกศิษย์ของพระอาจารย์ธิ น่าจะนำประวัติการสักยันต์ของท่านพระอาจารย์ ลงให้สมาชิกได้รับทราบบ้าง ก็จะเป็นพระคุณอย่างสูงนะครับ
bantkrub2 โพสต์เมื่อ 17-7-2011 22:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ติดต่อ อาจารย์โดยตรง เรย คร้าฟ

087-0359565 พระอาจารย์ ธิ
 เจ้าของ| adgreen โพสต์เมื่อ 18-7-2011 07:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
pungkung โพสต์เมื่อ 18-7-2011 09:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับผม แวะมาตอบ   คริคริ
8566-2.jpg    8566-7.jpg 8566-8.jpg

ผลงานพระอาจารย์ครับผม  แต่ของผมไม่โชว์ดีกว่า  คริคริ  พระอาจารย์ใจดีครับผม ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้าไปเท่าที่ผมรู้มา พระอาจารย์ตอนที่ท่านยังไม่บวชท่านได้เรียนวิชาสายพ่อเที่ยง น่วมมานา พ่อมณี สายทองดี (อาจารย์แก้ว) และมีเรียนกับหลวงพ่อประเทืองมาบ้างครับผม และมีอีกที่ผมไม่รู้อันนี้ทราบมาจากลูกศิษย์ที่อยู่กับท่านครับผม  ตอนนี้พระอาจารย์อยู่ที่วัด พระยาญาติ  ตำบล เกาะเกิด อำเภอบางปะอินครับ ถ้าจะเข้าไปกรุณาโทรหาพระอาจารย์ก่อนนะครับเผื่อท่านมีกิจนิมนต์ไปข้างนอกวัด และก็โทรช่วงประมาณ 9 -10 โมงนะครับ เพราะช่วงเช้าท่านทำกิจของสงฆ์ครับผม พระอาจารย์เริ่มสัก 9 โมงนะครับ และถ้าไปวันหยุดเสาร์อาทิตย์กรุณาไปแต่เช้านะครับคนเยอะไปถึง 6 โมงเช้าได้ยิ่งดีครับ ลายเส้นพระอาจารย์สวยคมมาก แถมไม่ต้องมีคนจับคนดึงหนังด้วยนั่งหันหลังใส่เลย คริคริ  ผมเจอมาแล้วเข็มเบาคมด้วยไม่เจ็บครับ ว่างๆผมจะเข้าไปกราบพระอาจารย์อีกครั้งอยู่ครับคิดถึงท่านครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 18-7-2011 14:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยมากพ่อแก่
pungkung โพสต์เมื่อ 18-7-2011 16:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 6# Saran19

ไปด้วยกันใหมล่ะ  จะได้บอกอาจารย์ท่านจัดให้  คริคริ...
 เจ้าของ| adgreen โพสต์เมื่อ 18-7-2011 17:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ระบบแนบรูปภาพของเว็ปบอร์ด ในปัจจุบันใช้ไม่ไดแล้ว้หรือครับ
 เจ้าของ| adgreen โพสต์เมื่อ 19-7-2011 17:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้เดินทางไปกราบท่านมาเรียบร้อยครับ ท่านเมตตามอบหนุมาน ๔ กรแผลงฤทธิ์ให้ครับ ต้องขอกราบนมัสการพระอาจารย์ธิ อีกครั้งครับผม
bantkrub2 โพสต์เมื่อ 21-7-2011 21:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากเหง จัง ว่า จะเหมือน กันรึป่าว
 เจ้าของ| adgreen โพสต์เมื่อ 23-7-2011 17:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด adgreen เมื่อ 23-7-2011 17:30

ครับ หนุมาน 4 กร แผลงฤิทธิ์ (น้ำมัน)

javascript:;
bantkrub2 โพสต์เมื่อ 23-7-2011 21:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
http://khalong.com/board2/thread-8316-1-2.html

ของผมลองเข้าไปดู
xfiber โพสต์เมื่อ 2-9-2011 15:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอด้วยครับเส้นทางไปวัด พยาญาติ  เอารถส่วนตัวไปอ่ะครับ ไป อยุธยาบ่อยเหมือนกันครับ แต่ไม่รู้วัดอยู่ตรงไหน

ถ้าเริ่มจาก วงเวียนเจดีย์ อ่ะครับไปทางไหนต่อ

ปล.ไม่อยากโทรไปรบกวนพระอาจารย์ อ่ะครับ  ก็เลยรบกวน ลูกศิษย์แทน ^-^
xfiber โพสต์เมื่อ 2-9-2011 15:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
 เจ้าของ| adgreen โพสต์เมื่อ 2-9-2011 17:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โดยประมาณนะครับ จากวงเวียนเจดีย์ฯ ขับรถข้ามสะพานตรงเข้าไปในตัวเมืองอยุธยาเลยครับ ขับไปเรื่อยๆ ผ่านสี่แยกไฟแดงไป2 สี่แยกไฟแดง แล้วจะเจอสามแยก (มองตรงไปจะเห็นพิพิธภัณฑ์เจ้าสามพระยา) ให้เลี้ยวซ้ายแล้วขับตรงไปประมาณ 500 เมตร ให้เลี้ยวขวาขับผ่านหน้า โรงพยาบาลพระนครศรีอยุธยา ขับไปจนถึงสี่แยก แล้วเลี้ยวขวาขึ้นสะพานเพื่อไป อ.เสนา(จะมีป้ายบอกว่าไปสุพรรณบุรี นั่นแหละครับ) ขับไปเรื่อยๆ จนถึง สี่แยกวรเชษฐ์ ให้เลี้ยวขวา (ทางจะไปปทุมธานี) แล้วขับไปเรื่อยๆ จะเห็นศูนย์ศิลปาชีพเกาะเกิด(อยู่ทางขวามือ) ให้เปลี่ยนเลนเข้ามาวิ่งด้านซ้าย(ทางเส้นคู่ขนาน) ผ่านหน้าศูนย์ศิลปาชีพฯ ก็จะเห็นเจดีย์ของวัดแล้วครับ ซึ่งวัดก็อยู่ติดกับศูนย์ฯ นั่นแหละครับ ขับไปประมาณ 300 เมตร ให้เลี้ยวซ้าย จะเห็นป้ายบอกเส้นทางไปวัดครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-5-2024 12:49 , Processed in 0.297686 second(s), 7 queries , File On.