เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5747
16
ซ่อนแถบด้านข้าง

คืนอาสาหฯ จัดเต็ม! ตะกรุดดอกใหญ่ มารพินาศ จ้าวสมิงเหล็กไหล สยบศัตรู ประจัญบาน อ.

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 15-7-2011 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 15-7-2011 21:14

ตระกรุดมารพินาศ อริยราช ศัตรูพ่าย ดอกใหญ่มาก
จ้าวสมิงเหล็กไหลไตรพิภพ สยบศัตรู ประจัญบาน
อาจารย์หม่อม พุทธิโพธิสัตว์ นิรนาม ไตรภูมิ
ณ.เมืองเสน่ห์กาหลง ประเทศไทย
รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์

อาจารย์ผู้ไม่เผยประวัติแต่ปลุกเสกพระเครื่อง-เครื่องรางแจกฟรีไม่มีพาณิชย์ ได้ฟรีก็โชคดีไปได้ทั้งสุดยอดตะกรุดที่รวมอิทธิคุณมหาอุตม์ครบถ้วน ปราบมารพินาศ ปราบอริยราชศัตรูให้พ่ายยับเยิน..ตะกรุดขนาด 3.5 ซ.ม. พันด้วยธงชาติแสดงความหมาย รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์ รักแผ่นดิน รักในหลวงของไทยเรา..ปลายตะกรุดที่หุ้มด้วยกระดาษลายธงชาตินั้น หัวท้ายบิดเป็นเกลียวคล้ายท๊อฟฟี่...สวย ขลัง ดีไซน์เป็นเอกลักษณ์ไว้ให้ลอกเลียนแบบโดยเฉพาะ หากใครไม่ได้รับแจกไม่ต้องร้องไห้ หรือเสียใจ..มาเช่าพระเครื่องสายอาจารย์หม่อมจากเมืองเสน่ห์กาหลง เสมือนเครื่องหมายแสดงรอยยิ้มมุมปาก ความอบอุ่นหัวใจ โดยไม่ต้องหนักใจหาคำว่า 'การันตีแท้' ให้เสียเวลา..พระเวทย์ของท่านอาจารย์หม่อมที่ประจุพลังลงสู่ตะกรุดมารพินาศไปนั้นคือของจริง! อธิฐานใช้ได้เลยไม่ต้องมีคาถากำกับ..

ตระกรุดมารพินาศ อริยราชศัตรูพ่าย หรือตะกรุดท๊อฟฟี่ใหญ่ ที่ชอบเรียกกันซะหวานเชียว! จากมหาพุทธาภิเษกเสาร์ 5 และอีกหลายๆพิธีใหญ่ คือสุดยอดตะกรุดมหาอุตม์ คงกระพัน แคล้วคลาด มารพินาศ อริยราชศัตรูพ่าย..สยบศัตรู ประจัญบาน สะท้านพิภพ...

คืนอาสาหฯ จัดเต็มด้วยตะกรุดดอกใหญ่!
ดอกใหญ่! หนักอึ้ง อัดแน่นเต็มสูตรสยบศัตรู ประจัญบาน สะท้านพิภพ
เหล็กไหล+ชันโรง มี 2 ดอก อีกดอกขอเก็บนะ!!

(เปรียบเทียบกับขนาดเล็ก..)

เฉพาะผู้ศรัทธาตัวจริง!
โทรมาก่อนคนแรกราคาพิเศษสุดทันที

1,500.- -------->1,200.-
มารพินาศ รักชาติไทย พร้อมดิลิเวอร์รี่วันเดียวแบบถึงใจ
โชว กาหลง 081 8300 806
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 15-7-2011 20:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
และแล้วตะกรุดดอกนี้...
จึงถูกอาราธนาไปแบบชิล ชิล เรียบร้อยแล้ว เพราะด้วยเครดิตระัดับ 5 ดาวของพ่อทูนหัวท่านนี้! ไม่ว่าเขาจะอยู่แห่งหนใดทั่วโลก เขาย่อมสามารถอารธนาไปได้แบบสบายแฮ!!

เก็บไ้ว้ให้ผมด้วยครับคุณโชว.....จัดเต็มไปเลยพี่!!
kaineverdie โพสต์เมื่อ 15-7-2011 21:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปเร็วเน้อ...ข้างในที่กระดาษหุ้มไว้เป็นมวลสารหรือครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 15-7-2011 21:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เยสเซอร์ค่ะพี่ไก่ไม่เคยตาย..ชันโรง&เหล็กไหล..
เอานิ้วแงะมาดู ดมดูกลิ่นใช่นะคะ..หนักอึ้งค่ะ
สยบศัตรูได้ ถ้าเป็นผู้หญิงอาราธนาพกตะกรุดแล้ว ก็ยังถูกมารผจญอยู่ สู้ไม่ไหว ก็เอาปาหัวมันแรงๆ
ถ้ามารมันยังเฉยๆ ก็เอา 11 หัว พ่อปู่แม่ย่าของปู่จ่อยปาไปอีกทีนึง...

แล้วก็วิ่งหนี..ดีป่าวคะ!!
kaineverdie โพสต์เมื่อ 15-7-2011 23:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยสเซอร์ค่ะพี่ไก่ไม่เคยตาย..ชันโรง&เหล็กไหล..  
...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 15-7-2011 21:28

วันนี้เจ้าเมือง มีอารมณ์ขันนัก...เวียนเทียนที่ไหนมาครับ
dark โพสต์เมื่อ 16-7-2011 00:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- ช่วงนี้ก็มีมารผจญเช่นกัน ขอแวะมาชื่นชมบารมีท่านอาจารย์หม่อมและพี่โชว เจ้าเมืองกาหลงแสนเสน่ห์ด้วยนะครับ อย่างน้อยขอแอบอิงบารมีท่านเพื่อให้หลุดพ้น จากมารผจญด้วยเถิด ศรัทธาท่านด้วยใจจริง...
Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 16-7-2011 00:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ซักสนซะเเล้วสิครับตระกรุดนี้..... เหล็กไหลของที่ถวิลหามานาน
Sutep โพสต์เมื่อ 16-7-2011 08:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้วพระเจ้าจว้อซ...มันยอดมาก(ทำเสียงหล่อ)[/color]เสียดายๆ ถ้ามีบุญหวังว่าเจ้าเมืองจะหลังไมค์จักน้อยเด้อคับ
poseidon โพสต์เมื่อ 16-7-2011 09:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 15-7-2011 21:28

อย่าเอาไปปาหัวเลย เสียดายของดี เก็บไว้ให้ผมดีกว่านะท่านเจ้าเมือง
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-7-2011 10:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้วพระเจ้าจว้อซ...มันยอดมาก(ทำเสียงหล่อ)เสียดาย ...
ต้นฉบับโพสโดย Sutep เมื่อ 16-7-2011 08:32

ได้มาอีก ป๋าเอ จัดไปอีก 1
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-7-2011 10:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ซักสนซะเเล้วสิครับตระกรุดนี้..... เหล็กไหลของที่ ...
ต้นฉบับโพสโดย Gern.Naraphat เมื่อ 16-7-2011 00:47

ได้มาอีกน้องเต๊ะ จัดไปอีก 1
Sutep โพสต์เมื่อ 16-7-2011 10:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้มาอีก ป๋าเอ จัดไปอีก 1
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 16-7-2011 10:12

ได๋คับ..วันนี้จะเข้าไปโอนค่า งัวธนูกับสิงห์ช้างให้ผู้หมวดอยู่พอดี ความจริงจะได้ร้อยเอกตุลานี้แล้วนะนั่น...อิอิ..
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-7-2011 10:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- ช่วงนี้ก็มีมารผจญเช่นกัน ขอแวะมาชื่นชมบารมีท่านอา ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 16-7-2011 00:18

นั่นหละ..อธิฐานเข้า!! จุดธูป 36 ดอกกลางแจ้ง อธิฐานถึงท่าน...

สยบศัตรู ประจัญบาน สะท้านพิภพ (ชอบจังใครตั้งชื่อน้า)

ป.ล. มหาระงับก็น่าจะหัวแตกได้เหมือนกันนะคะ
..
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-7-2011 10:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได๋คับ..วันนี้จะเข้าไปโอนค่า งัวธนูกับสิงห์ช้างใ ...
ต้นฉบับโพสโดย Sutep เมื่อ 16-7-2011 10:16

ไม่ใช่นะ ไม่ใช่..หมายถึงถ้ามีมาอีก แต่นี่มีแค่ ดอกเดียวค่ะอ้าย!!

ไม่งั้นก็ต้องเอาดอกเล็กไปแก้ขัด..

ปล. ป๋าน่ารักอีกแล้ว งัวธนู ฮ่าๆ  เคยไ้ด้ยิน อ จ่อย ก็บอกว่า ปรอทตางัว ฮ่าๆ น่ารักดี ไปกินเกี่ยวเตี๋ยวเนื้องัวดีกว่า!!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-7-2011 10:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าเอาไปปาหัวเลย เสียดายของดี เก็บไว้ให้ผมดีกว ...
ต้นฉบับโพสโดย poseidon เมื่อ 16-7-2011 09:26

เขาเรียกเปรียบเปรยตัวเองก็.. แหม!!
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 14:47 , Processed in 0.152050 second(s), 8 queries , File On.