เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อ. ญา วัดนางเหลียว ลำปาง

[คัดลอกลิงก์]
Nattanapong โพสต์เมื่อ 18-7-2011 18:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จากรุป ท่าทางจะไม่เบานะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
simple โพสต์เมื่อ 18-7-2011 22:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

รู้แร้วใช่มะว่าพกไปทำมัย หุหุ
นิขนาดเปลี่ยนเข็มขนาดย่อมลงมาหน่อยแล้วนะเนี้ยยยยย

อยากได้ของดีต้องอดทน  คอนเฟริมค่ะ ผู้หญิงก้จัดหนักแบบเนี้ยหละค่ะ
 เจ้าของ| novaimmage โพสต์เมื่อ 19-7-2011 01:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รู้แร้วใช่มะว่าพกไปทำมัย หุหุ
นิขนาดเปลี่ยนเข็ม ...
ต้นฉบับโพสโดย simple เมื่อ 18-7-2011 22:41

ตัวนี้ถ้าจำไม่ผิด จัดไป 2 เม็ด กับน้ำอีก 2 อึกใหญ่ๆ แล้วนั่งรอให้ออกฤทธิ์
zmclan โพสต์เมื่อ 19-7-2011 01:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปครับ ตั้งแต่มาเรียนเชียงใหม่ ไม่ค่อยได้กลับไปหาท่านเลย เมื่อวันอาทิตย์ผมโทรหาท่าน ท่านบอกว่าอยากให้เอารูปท่านมาลงอินเตอร์เนตหน่อย เพราะว่ามีลูกศิษย์ต่างจังหวัดอยากเอาไปทำเป็น wallpaper
 เจ้าของ| novaimmage โพสต์เมื่อ 19-7-2011 18:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เช่นกันครับ ท่านก็บอกให้ผม เอาคลิป ทำเข็มสักไปลง ยูทูปครับ
wongrad โพสต์เมื่อ 21-7-2011 13:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปครับ ตั้งแต่มาเรียนเชียงใหม่ ไม่ค่อยได้กลับไป ...
ต้นฉบับโพสโดย zmclan เมื่อ 19-7-2011 01:51

http://khalong.com/board2/viewthread.php?tid=2782&highlight=

http://khalong.com/board2/viewthread.php?tid=2783&highlight=
zmclan โพสต์เมื่อ 22-7-2011 03:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อ่อ เป็นรูปที่ถ่ายใหม่ครับ ท่านบอกว่าถ่ายที่ต้นไม้หน้าวัด รูปอยู่ในแฟลชไดร์ฟซึ่งท่านก็ยังไม่เห็นเหมือนกัน ท่านบอกว่าถ้าเอาโน็ตบุคไปด้วยก็ดี เพราะว่าจะได้เปิดให้ท่านได้ดูด้วย
Sutep โพสต์เมื่อ 23-7-2011 09:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่อ เป็นรูปที่ถ่ายใหม่ครับ ท่านบอกว่าถ่ายที่ต้นไม้ ...
ต้นฉบับโพสโดย zmclan เมื่อ 22-7-2011 03:05

เด็กลำปางบ้านไหนคับ อ้ายคนต้นธงชัยเด้อ
zmclan โพสต์เมื่อ 23-7-2011 12:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เด็กลำปางบ้านไหนคับ อ้ายคนต้นธงชัยเด้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย Sutep เมื่อ 23-7-2011 09:38

ผมอยู่ บ้านร้อง - ศรีหมวดเกล้า ครับ แต่ว่ามาเฮียนเจียงใหม่ บ่าค่อยได้ปิ๊กบ้านเลย
ผมชื่อ โจ้ เน้อครับ ยินดีตี้ได้ฮู้จักครับ อ้าย
nutagul โพสต์เมื่อ 23-7-2011 21:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดูรูปแล้วตุ๊ลุงญาท่านสุดยอดจริงๆ
 เจ้าของ| novaimmage โพสต์เมื่อ 25-7-2011 01:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
การันตีอีกภาพครับ มือท่านไม่หนักจริงๆ ครับ
ลำปาง โพสต์เมื่อ 11-9-2011 10:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แปดทิศ ภาพ งาม สุดๆ
ถ้าปิ็กบ้านก็จะไปหา ชอบไปนั้งคุยกับท่านคับ
ว่าแต่ท่านออกเหรียญอยู่สองรุ่น
มีเหรียญรุ่นแรก เป็นรูปท่าน เพื่อนๆ เก็บกันหรือยังคับ
 เจ้าของ| novaimmage โพสต์เมื่อ 11-9-2011 11:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 27# ลำปาง

เห็นหมวดรินช่วยเอาของท่านมาลง อยู่นะครับ
ลำปาง โพสต์เมื่อ 11-9-2011 14:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอามาเผยแพร์ก็ดีน่ะคับ ที่เคยพบเห็นก็มี

1 เหรียญ กลม รูปท่าน หลัง สวัสดิกะ
2เหรียญ กลม ด้านหน้าองค์พระหลัง แปดทิศ
อย่างที่สาม ได้อะไรมาน่ะ เป็นเครื่องราง นึกไม่ออก .......
ขอไปค้นดูก่อนน่ะคับ
 เจ้าของ| novaimmage โพสต์เมื่อ 11-9-2011 14:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านทำแค่ สองอย่างไม่ใช่หรอ ครับ เหรียญ เสาร์ห้า กับ แปดทิศ นอกนั้น แจก เท่าที่ผมรู้นะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-5-2024 09:58 , Processed in 0.226173 second(s), 9 queries , File On.