เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ยันต์อะไร? ทายถูกได้ผ้ายันต์มหาเสน่ห์!

[คัดลอกลิงก์]
Mr.honda โพสต์เมื่อ 19-2-2010 14:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยันต์พระลักษณ์ หน้าทอง (เดาๆนะคับ)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
superman โพสต์เมื่อ 19-2-2010 14:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเพิ่งเข้ามาดู  พอดีทะเลาะกับแฟนอยู่  ขอข้าผู้น้อยสักหนึ่งผืนนะขอรับท่านเจ้าเมืองอิอิ
sit14 โพสต์เมื่อ 19-2-2010 17:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาไม่ทันเฮ้อ.......
kongkeha โพสต์เมื่อ 19-2-2010 18:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kongkeha เมื่อ 19-2-2010 18:35

ยันต์นี้ยุบนผิวหนังของใครหรอครับ อยากทราพ สวยจริงๆครับ
Khunchang โพสต์เมื่อ 19-2-2010 19:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว้ามาไม่ทัน
ttmmtt โพสต์เมื่อ 20-2-2010 19:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นยันต์ครูองค์พระ ของหลวงปู่ศุข วัดปากคลองมะขามเฒ่า คร้าบบบบบบบบบบบบบบบ
morinaka โพสต์เมื่อ 21-2-2010 09:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

พระยันต์อันนี้ชื่อว่า "พระยันต์องค์ครู"บ้างเรียกพระยันต์องค์พระ(เพราะพระพุทธองค์ทรงเป็นดุจดั่งบรมครูแห่งโลกธาตุ) เป็นตำราเก่าของพระครูศุข วัดมะขามเฒ่า จ.ชัยนาทเป็นพระยันต์ที่ศิษย์สายหลวงปู่ศุขรู้จักกันดีเนื่องจากเป็นพญายันต์ที่หลวงปู่ต้องจารเพื่อหลอมทำวัตถุมงคลทุกครั้งในฝอยกล่าวว่าพระยันต์นี้มีคุณดุจแก้วแล้วแต่จะใช้แลฯพระยันต์ด้านนอกล้อมด้วยหัวใจพุทธคาถาว่า"อิติปิโสภควา" ด้านล่างเขียนว่า"พระอะระหัง หังระอะพระ" เป็นการอุณาโลม ปฏิโลมในองค์พระลงพระคาถาหัวใจต่างๆ เช่นหัวใจธาตุ๔(นะมะพะทะ)ที่แขนซ้ายและขาทั้งสองขององค์พระ,องค์พระหรือที่ลำตัวลงหัวใจพระพุทธเจ้า"อิกะวิติ",หัวใจพระพุทธเจ้า๕พระองค์(นะโมพุทธายะ)ที่หน้าตักองค์พระ,หัวใจกาสัก(จะภะกะสะ)ลงที่แขนขวาองค์พระ,ศีรษะลงว่า "พุท นะ พุท"เหนือเศียรลงยันต์องค์พระนำ้เต้า ต่อยอดอุณาโลม สูตรการลงองค์พระมีดังนี้
ลงเศียร ให้ว่า "สีสะพระพุทธา สมาธิโส"
ลงองค์(ลำตัว) ให้ว่า "องคะพระพุทธาสมาธิโส"
ลงฐาน(หน้าตัก) ให้ว่า "ถานะพุทธา สมาธิโส"
ลงพระหัตถ์ ให้ว่า "พระหัตซ้าย/ขวา สมาธิโส"
ลงบาท(เท้าด้านใน) ให้ว่า "พระบาทพุทธา สมาธิโส"
ลงพระเนตร ให้ว่า "พระเนด ซ้าย/ขวา สมาธิโส"
ลงพระกรรณ ให้ว่า "พระโสตพุทธา สมาธิโส"

เมื่อสำเร็จจะชักยันต์ข้างนอกให้ใช้สูตร "ยันตังสันตัง ปะนะชายะเต"ขมวดมุมยันต์ใช้ "พรหมภักสะมะเหสุรัง ยันตังสันตัง วิกรึงคะเร"แล้วจึงลงหัวใจตามที่กล่าวไป เสกด้วย หัวใจที่ลงแลฯ

พระยันต์นี้สารพัดจักใช้ ลงอะไรก็ได้ตามสมมาตร หลวงปู่ท่านชอบลงประเจียดตะกรุด เสื้อยันต์(ฝอยยาวมากเป็นสามหน้าเลย ขี้เกียจพิมพ์ อิอิ)ใครใคร่ทำหาหัวหมู1 ,กระยาบวชคาวหวาน1ชุด ,ปากชาม1คู่,ลงในพระอุโบสถหากทำไม่ได้อนุโลมให้ใช้ขัน๕ ประกอบด้วย ธูป๕ เทียนขาว๕ผ้าขาวผ้าแดงอย่างละวา ข้าวตอก๑จอก ดอกไม้ขาว๕ดอก ตามไหว้พระพุทธเจ้าเถิดเลือกที่สงัดในการลงยันต์็ได้ ดูฤกษ์ผานาทีให้ดีลงในวันเสาร์หรืออังคารเป็นวันแข็งจะดียิ่งหลังลงใส่บาตรให้เจ้าของตำราจะดียิ่ง

เครดิตโดย แสน๊ค พลเมืองใหม่เมืองกาหลง...^_^

PS. ไม่รู้ว่าถูกใจคนตัดสินอ่ะป่าว อิอิ
morinaka โพสต์เมื่อ 21-2-2010 09:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แงๆๆ มาไม่ทันพี่ชบาเฉลยไปแล้วหน้าสอง
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 21-2-2010 13:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สรุปว่าแจกทุกคนค่ะ.. ขอบพระคุณมากนะคะ

งานนี้คงต้องกล่าวขอบพระคุณพระอาจารย์ที่ยังไม่ยอมประสงค์เผยนามค่ะ..ขออนุญาติชาวเมืองทุกท่าน ให้เวลาดิฉันไปรับผ้ายันต์มหาเสน่ห์.... จากพระอาจารย์ท่านมาก่อนนะคะ ท่านเปรยไว้แต่ยังไม่ได้ไปรับมา! มีติดตัวแค่ผืนเดียวนี่หละค่ะ!

ขอความกรุณาให้ทุกท่านส่งที่อยู่ภายในวันที่ 25 กุมภาพันธ์ศกนี้ หมดเขตเจ้าเมืองแฮ่บเอง!

กรุณาส่งชื่อ ที่อยู่ และเบอร์โทรมาทาง PM ค่ะ! ขออนุญาติแนะนำให้สมาชิกกรุณาใช้วิธีส่ง PM ข้อความส่วนตัวดังกล่าวไม่ว่าจะชื่อ ที่อยู่ ล้วนควรเก็บไว้เป็นความลับ เพื่อความปลอดภัยกับท่านสมาชิกทุกท่าน...

วิธีการส่ง PM กรุณาศึกษาที่บอร์ดเมืองเสน่ห์กาหลง/ข่าวสารสู่สมาชิก หรือคลิ๊กลิ้งค์ตามนี้โลด
http://khalong.com/board/viewthread.php?tid=492&extra=page%3D1

ปิดกระทู้นี้แล้วจร้า!
unjung โพสต์เมื่อ 21-2-2010 18:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยันต์ครูหลวงปู่ศุข
Uanprew โพสต์เมื่อ 22-2-2010 09:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พีเอ็มที่อยู่ไปแร่ะครับพี่choและขอขอบคุณพี่choอีกครั้งครับในการจัดรายการร่วมสนุกครับอิๆๆๆ
arTzaO โพสต์เมื่อ 22-2-2010 20:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับ พี่โชว์ อาร์ต เองคับป๋ม เข้ามาเป็นสมาชิกแล้วนะค้าบบบ
truecrime โพสต์เมื่อ 22-2-2010 22:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยันต์พุทธนิมิตรครับ
opo086 โพสต์เมื่อ 23-2-2010 00:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# cho

ยันต์ขุนแผนครับ
tam โพสต์เมื่อ 23-2-2010 08:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยันต์พระพุธรเจ้าคับ    ปากครองมะขามเฒ่าคับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 18:35 , Processed in 0.258980 second(s), 7 queries , File On.