เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6516
15
ซ่อนแถบด้านข้าง

พ่อหุ่นพยนต์พระอาจารย์เงาะ ชุบน้ำมันพราย !!!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 8-7-2011 00:17

หุ่นพยนต์พระอาจารย์เงาะ รุ่นสุดท้าย

สร้างด้วยมือถักจากไม้อาถรรพ์ ชุบน้ำมันพราย

จารหมึกสีเขียว ปิดทองกำกับ

เข้มขลังด้วยพลังมนตราที่พระอาจารย์เงาะ และ

พระอาจารย์ปุ้ม สองสหธรรมิกขลัง

ที่กำลังมาแรง ได้ปลุกเสกร่วมกัน

ด้วยประสบการณ์ของขลังที่ผู้คนเช่าบูชาไป

ต่างนำไปใช้ไม่ผิดหวัง และไม่เพียงพอ

รุ่นนี้ปลุกเสกในไตรมาสที่ผ่านมา

พระอาจารย์เงาะเรียนสายหุ่นพยนต์จากอาจารย์ปี่

ลูกศิษย์อาจารย์ลอย วัดสุวรรณ

ฆราวาสที่สร้างหุ่นพยนต์อันโด่งดังและได้เรียนวิชา

หุ่นจากหลวงพ่อสง่า วัดบ้านหม้อด้วย

ท่านออกหุ่นที่วัดศาลาแดงครั้งนี้เป็นรุ่น ที่4

รุ่นสุดท้ายและหมดไปจากวัดเร็วมาก

การบูชาของหุ่นพยนต์  เหมือนกุมารทอง ทั่วไป   

ท่านเลี้ยงกุมารอย่างไร ก็ทำแบบเดียวกันนะครับ

เพียงแต่มีอายุเยอะกว่ากุมารครับ

ก่อนเข้าบ้านจุดธูป 16 คอก บอกเจ้าที่เจ้าทางครั้งแรกครั้งเดียว

การบูชา ของหุ่นพยนต์  จุดธูป 1 ดอก

คาถาบูชา หุ่นพยนต์

จิเจรุนิจิตตัง    เจตะสิกังรูปังนิมิตตัง   (พ่อพยนต์)

อาคัจฉาหิ     เอหิ เอหิ     นะมะพะทะ     นะละภูตา

คาถาเลี้ยงอาหาร ของทั้งสองอย่าง

ยังกินจิ วิตัง อิทะวา อุรังวา โภชะนังวา

ภุนชันติ เอหิ นะมะพะทะ นะละภูตา

เลี้ยงอาหารสามารถเลี้ยงได้ทุกอย่าง ขึ้นกับว่าเราจะสดวกให้อะไร

ใช้เค้าบ้าง ให้กินอย่างเดียวเดี๋ยวขี้เกียจ จะจุดธูปหรือไม่ก็ได้

หมั่นภวานา คาถาบ่อยๆ

ถ้าจะให้แรงเซ่นด้วย เหล้าขาว กับ หมูนอนตอง

(หมูสด รองด้วย ใบตองสด)

ขอขอบคุณข้อมูลดี ๆจากพี่โก้และพี่golfy1 ครับ

เปิดให้บูชา 950 บาทรวมค่าจัดส่ง EMS

ด่วนจี๋ทั่วประเทศไทยครับ

ปล. หุ่นพยนต์เลี่ยมกรอบพลาสติกพร้อมออกงานครับ

สนใจก็ติดต่อตามนี้เลยครับผม

ธนาคารกสิกรไทย บัญชีออมทรัพย์

สาขาเอสพละนาด รัชดาภิเษก

เลขที่บัญชี 777 - 2 - 17667 - 2

ชื่อบัญชี นายธีรศักดิ์  ทำทอง

โทร 087 - 791 - 9935 ครับผม

น้องบอสดินแดง บริการด้วยใจครับผม ^^

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
lee531 โพสต์เมื่อ 8-7-2011 00:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอรับไว้ครับ
น้องบอส
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 8-7-2011 01:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Notekrabb โพสต์เมื่อ 9-7-2011 10:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีองค์เดียวหรอครับ
zx10r โพสต์เมื่อ 9-7-2011 10:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามดูเข้มขลัง +หายากมากๆ ได้ข่าวว่ารุ่นนี้ พระอาจารย์ปุ้มกับพระอาจารย์เงาะ เสกตั้งแต่6โมงเย็น ยัน เช้าของอีกวันเลย
sun โพสต์เมื่อ 9-7-2011 11:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมครับ..
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 9-7-2011 11:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 4# Notekrabb

มีอีกองค์ครับ แต่ไม่ได้เลี่ยมพลาสติกตัวสูงๆยาว ๆกว่าองค์นี้หน่อยเดียวครับ

ราคาเท่ากันครับผม ^^
Notekrabb โพสต์เมื่อ 9-7-2011 13:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอเคครับ แต่ถ้าโอนสิ้นเดือนนี้สะดวกมั้ยครับ
Notekrabb โพสต์เมื่อ 9-7-2011 13:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอถ่ายรูปให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 9-7-2011 13:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอเคครับ แต่ถ้าโอนสิ้นเดือนนี้สะดวกมั้ยครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย Notekrabb เมื่อ 9-7-2011 13:02

ยินดีครับผม ^^
pae9000 โพสต์เมื่อ 15-7-2011 19:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีอีกไหมครับ
piyanutc102 โพสต์เมื่อ 15-7-2011 19:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมคะ
mogdoli โพสต์เมื่อ 8-8-2011 08:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# บอส ดินแดง

ยังพอมีให้บูชาอีกไหม  รุ่นนี้มีชื่อเรียกไหม
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 8-8-2011 10:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  บอส ดินแดง

ยังพอมีให้บูชาอีกไหม  รุ่นนี้มีช ...
ต้นฉบับโพสโดย mogdoli เมื่อ 8-8-2011 08:35

หมดแล้วจ้าา รุ่นนี้ไม่มีชื่อจ๊ะ ^^
kho-makong โพสต์เมื่อ 8-8-2011 11:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครอยากได้ ผมมี อีกประมาณ 5 ตนครับ  สวยๆเดิมๆ เอามาตั้งแต่ตอนออกใหม่ๆ รุ่นนี้ออกมาแค่ ร้อยกว่าตน

ผมตัดมาทั้งหมดเกือบ 40 ตน ตนนี้เหลืออีกประมาณ 5 ตน หมดแล้วหมดเลยนะจ๊ะ ใครมาก่อเอาไปก่อนครับ

ตนละ 999 พร้อมส่ง EMS ครับ

ติดต่อมาได้ที่ โก้ แม่กลอง 080 080 3230

ขออนุญาติใช้กระทู้นี้ต่อเลยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 30-4-2024 05:17 , Processed in 0.210668 second(s), 7 queries , File On.