เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6630
20
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนผงพรายกุมารของภาคเหนือ

[คัดลอกลิงก์]

ขุนแผนผงพรายกุมาร

หลวงปู่ปัน วัดแม่ยะ จ.ตาก

สุดยอดพระขุนแผนอีกรุ่นที่วงการยอมรับและกล่าวขานกัน

สร้างโดยคุณชินพร สุขสถิตย์ศิษย์เอกสายหลวงปู่ทิม วัดละหารไร่

หากไม่มีหลวงปู่ทิม แขวนหลวงปู่ปันก็ใช้ได้เหมือนกัน

ประสบการณ์เกินบรรยาย ต้องลองบูชาดูครับเพราะหายากมาก ๆ

ลำพังลูกอมผงพรายเล่นหากันหลายพันแล้ว นี่เป็นพระขุนแผนผสมผงพรายฯ

เข้มขลังอลังการตามสายอ.ชินพร ที่ทุ่มเทสรรค์สร้างให้เข้มขลัง

เปิดให้บูชา 800 บาทรวมค่าจัดส่ง 50 บาท

ส่งแบบEMSด่วยจี๋พร้อมกันกระแทกอีกครับ

พระก็ตามภาพที่ลงไว้เลยครับ ....

.....................................................................

สนใจก็ติดต่อตามนี้เลยครับผม

ธนาคารกสิกรไทย บัญชีออมทรัพย์

สาขาเอสพละนาด รัชดาภิเษก

เลขที่บัญชี 777 - 2 - 17667 - 2

ชื่อบัญชี นายธีรศักดิ์  ทำทอง

โทร 087 - 791 - 9935 ครับผม

น้องบอสดินแดง บริการด้วยใจครับผม ^^

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
winny โพสต์เมื่อ 5-7-2011 14:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
...น่าบูชาอย่างที่สุดครับบอซซี่
pungkung โพสต์เมื่อ 5-7-2011 14:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีมาอีกแล้วครับท่าน
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 5-7-2011 14:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สุดยอดเลยครับผม ส่วนตัวผมก็เก็บไว้อยู่หลายองค์ทั้งพิมพ์ขุนแผน, พระปิตตา,

พระสมเด็จ  , แถมลูกอมก็เด็ดอย่าบอกใครเชียว ครับ^^
rynyapatch โพสต์เมื่อ 5-7-2011 15:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีลูกอมเหลือป่าวจ๊ะ สนสน..
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 5-7-2011 15:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 5-7-2011 15:02

เก็บไว้ใช้ส่วนตัวจ้า ^^  แต่ที่ลองบูชาพระขุนแผนก็แหล่มครับ

เพราะทุกองค์ผสมผงพรายกุมารหมดเลยประสบการณ์ดี แล้วตอนนี้คนนิยมเก็บ

กันเยอะครับ เพราะของหลวงปู่ทิมหายากจึงหันมาเล่น พระสายหลวงปู่ทิม

ที่ผสมผงพรายกุมารเยอะ ๆล้วน ๆแทนครับผม
ponrat โพสต์เมื่อ 5-7-2011 17:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยอ่า น่าสนเลยองค์นี้
nookapood โพสต์เมื่อ 5-7-2011 19:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนครับ
sun โพสต์เมื่อ 6-7-2011 13:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชม..
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 6-7-2011 18:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ถ้าชอบก็จัดได้เลยครับ เรื่องราคาต่อรองกันได้ครับผม ^^

ไหวเท่าไหร่ว่ากันมาเลยจ้าาา

MaRuKo โพสต์เมื่อ 6-7-2011 19:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงปู่ปัน วัดแม่ยะ จ.ตาก ท่านเป็นพระที่บริสุทธิ์มาก เพราะบวชตั้งแต่ยังเด็ก
อายุยืนมากด้วย หนูนับถือท่านเป็นการส่วนตัว เพราะท่านเกิดวันและเดือนเดียวกับหนูเลย
วัตถุมงคลของท่าน หนูก็มีเก็บไว้หลายอย่างค่ะ ส่วนพระขุนแผนทรงพลรุ่นแรกนี้
มีเนื้อออกชมพูด้วยผสมชานหมากหลวงปู่ทิม และก็มีแบบอุดตะกรุดสาลิกาด้วยค่ะ
คม ชัด ลึก ประวัติท่านน่าสนใจมาก ถ้าเซียนพระหันมาจับเมื่อไหร่ ราคาอัพแน่นอน
Hi-Bridge โพสต์เมื่อ 7-7-2011 01:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีจริงครับ ... มีมวลสารของ ลป.ทิม ผสม + ลป.ปัน ท่านเก่งจริง พลังจิตท่านสูงมากครับ
Sutep โพสต์เมื่อ 7-7-2011 11:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 5-7-2011 15:02

ที่ผมมีเยอะครับลูกอม เอาฮอลล์หรือแฮกส์ดัล่ะครับ...
rynyapatch โพสต์เมื่อ 7-7-2011 12:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ผมมีเยอะครับลูกอม เอาฮอลล์หรือแฮกส์ดัล่ะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย Sutep เมื่อ 7-7-2011 11:43

ขอมายมิ้นท์ ได้ป่าวจ๊ะ จะได้พูดแล้วหอมมมมมมมมมม...(อิอิ)
Sutep โพสต์เมื่อ 7-7-2011 18:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอมายมิ้นท์ ได้ป่าวจ๊ะ จะได้พูดแล้วหอมมมมมมมมมม. ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 7-7-2011 12:38

เอาฮาดร์บีทลูกอมรูปหัวจัยแทนได้มั้ยอ่ะ..
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 30-4-2024 02:46 , Processed in 0.507027 second(s), 7 queries , File On.