เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะลึงกรุแตก พระนางพญา..

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 19-3-2010 13:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
suysakul โพสต์เมื่อ 20-3-2010 10:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหราคาไปไกลมาก ๆ น้อง ๆ รอความเมตตาจากพี่ rynyapatch อยู่ครับ
nong2515 โพสต์เมื่อ 26-3-2010 18:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีคนเล่าว่าหลวงพ่อเกิดสร้างไว้เมือประมาณ80ถึง90ปีนะครับฟังหูไว้หูนะครับก็แค่เล่าว่านะครับถึงใช้ก็พระแท้นะครับพุทธคุณสูงนะครับผมได้มา3องค์เอง
ninja1281 โพสต์เมื่อ 19-5-2010 19:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะได้ซักองค์มั้ยหนอ?
BUSL โพสต์เมื่อ 26-5-2010 10:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่แตกกรุออกมาในเวลาไล่เรี่ยกันมี3วัดคับ 1.วัดสุดสวาท 2.วัดบ่อทองคำ 3.วัดราชบูรณะ แต่ตอนนี้เค้าพิสูจออกมาแล้วว่าเป็นพระเกจิสร้าง ไม่ได้เก่าจริงอย่างที่เป็นข่าว ตอนแรกผมก็คิดจะหาคับ แต่ตอนหลังพอรู้ข่าวก็เลิกคิดเลยคับ อย่างกรุสุดสวาทอายุพระประมาณ40-60ปี วัดราชบูรณะอายุพระประมาณ80ปี แต่ที่เค้ายังเก็บกันอยู่คือวัดบ่อทองคำ เพราะค้ายังไม่มีข้อพิสูจออกมาว่าอายุการสร้างกี่ปี แต่เห็นกรุวัดบ่อทองคำที่วัดเค้าจัดประกวดกันแลวคับ
gaigaw โพสต์เมื่อ 6-7-2010 19:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กรุวัดบ่อทองคำเนื้อดำ  เนื้อเขียว  เนื้อ2สี
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 7-7-2010 06:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 7-7-2010 06:10

เนื้อเขียวสวยจังเลยค่ะ ถ่ายภาพก็ซ้วยสวย{:4_83:}

หยักได้
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 04:07 , Processed in 0.241121 second(s), 8 queries , File On.