เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
11358
26
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากได้คาถาแบบเด็ดขาดของแม่ยั่วเมืองครับ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนส่งให้pmหน่อยนะครับขอบคุณมากครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ข้าว โพสต์เมื่อ 23-6-2011 14:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เด็ดขาดขนาดไหนคะ
 เจ้าของ| EakPrakhanong โพสต์เมื่อ 23-6-2011 18:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คาถามหาเสน่ห์บูชาแม่ยั่วเมืองแบบเด็ดขาดครับ
 เจ้าของ| EakPrakhanong โพสต์เมื่อ 23-6-2011 19:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ขึ้นด้วย อิทะกะมะกะหะโยนี ครับ
ToMoToM โพสต์เมื่อ 23-6-2011 20:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้แล้วบอกต่อกันบ้างเด้อๆๆๆ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 25-6-2011 17:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 2-7-2011 14:02

บทเต็มมีดังนี้

โอมแม่ยั่วเมือง

อิทะกะมะกะหะโยนี

ดอเข้าหีน้ำย้อย ทบ ทบ

***** อิทะกะมะ สุจิรุนิ ******

By เมืองเสน่ห์กาหลง ....

จะมีคาถาหรือไม่มีคาถาไม่ใช่ประเด็นเท่าไหร่ครับ

เพราะหลักการจริง ๆเน้น " ใจ " สำคัญ

หากจิตของคุณสื่อถึงกับเสด็จแม่ฯ และระลึกถึงท่านอ.หม่อม

ก็สำเร็จเพราะ " ใจ " ท่านมีความศรัทธาสูง

ฉะนั้นจึงใช้ " ใจ " ในการอธิฐานให้สำเร็จได้เอง

อะไรก็ไม่สู้ " สำคัญที่ใจ "  

เจ็บอะไรก็ไม่สู้เท่ากับเจ็บใจ จริงไหมครับ

ส่วนคาถาเสด็จแม่ยั่งเมืองบทเต็มที่ผมนำมาลงนั้น เป็นคาถาที่

พวกผมและเจ้าเมืองได้มาตั้งแต่สมัย เปิดเมืองนี้แรกๆ

ฉะนั้นจะอย่างไรก็ไม่สู้ใช้ " ใจ"

เป็นสำคัญหรอกครับว่าไหม ???

lekleklek โพสต์เมื่อ 25-6-2011 19:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีคาถาครับใช้อฐิษฐานเอาครับ อันนี้อ.ท่านบอกเองเลยครับ
benz_jc โพสต์เมื่อ 2-7-2011 03:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นคาถาแล้วอึ้งทีเดียวครับ 555

ว่าแต่ คาถานี้ใช้อธิษฐานได้ทุกเรื่องหรือเปล่าครับ
จะใช้เรื่องงานได้ไหมครับ
รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะครับ
B141 โพสต์เมื่อ 2-7-2011 07:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยืนยันอีก1เสียงว่าไม่มีคาถา ใช้อธิฐานจิตเอา ตามที่เคยถามอ.ใหญ่
pungkung โพสต์เมื่อ 2-7-2011 08:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ข้าวก็ลองดูดิ มีอยู่ไม่ใช่หรา  คริคริ....ไว้เห็นผลแรงๆมาแบ่งกันบ้างว่าแต่แม่ยั่วนี่ ผู้ชายถือได้ป่ะ ...
ข้าว โพสต์เมื่อ 2-7-2011 13:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# pungkung ได้ จ้ะ เสด็จแม่ท่านเมตตาทุกคนแหละ
pungkung โพสต์เมื่อ 2-7-2011 13:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  pungkung ได้ จ้ะ เสด็จแม่ท่านเมตตาทุกคนแหละ {:10_191 ...
ต้นฉบับโพสโดย ข้าว เมื่อ 2-7-2011 13:25

แล้วเสด็จแม่  ข้าว  ล่ะครับ....
ข้าว โพสต์เมื่อ 2-7-2011 13:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 12# pungkung

หึหึหึ ทำไมเหรอจ๊ะ
pungkung โพสต์เมื่อ 2-7-2011 13:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 13# ข้าว

ป่าวแค่จะถามว่าเมตตาเหมือนเสด็จแม่หรือเปล่าจ้า
ข้าว โพสต์เมื่อ 2-7-2011 13:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 14# pungkung

อยากให้เมตตาก็หมั่นเอาใจใส่สิจ๊ะ 55
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 05:36 , Processed in 0.140665 second(s), 6 queries , File On.