เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
8736
29
ซ่อนแถบด้านข้าง

เสน่ห์ราคะขั้นเทพ จัดม้าเสพนางไว้สักองค์ ปู่ฤาษีอำนาจแรงครับ

[คัดลอกลิงก์]
karawek โพสต์เมื่อ 22-6-2011 15:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด karawek เมื่อ 22-6-2011 15:11

ม้าเสพนาง
หลังอิ่นคู่ และตะกรุด
ปู่ฤาษีอำนาจ อาศรม จ.ขอนแก่น
ใครกลัวม้าเสพนางฝังตะปูโลงศพก็จัดเบาไปด้วยม้าเสพนางหลังอิ่นคู่ไปครับ เสน่ห์ราคะแรงๆที่ให้ประสบการณ์ในหมู่ลูกศิษย์มาแล้ว คนที่มีเสน่ห์นั้นไปไหนก็มั่นใจ จะไปเจรจาพูดคุยกับใครเหมือนพกเอาความสำเร็จติดตัวไปเลยทีเดียว ใครอาภัพรัก ไร้คู่ หรือต้องการเพิ่มรสชาติทางเสน่ห์ต้ององค์นี้ครับ คนที่เสน่ห์แรง ไปไหนไม่เคยขาดคู่ มีแต่คนอยากมาเป็นคู่ เขาพกม้าเสพนางกันทั้งนั้น เพราะวิชาม้าเสพนางครูบาอาจารย์โบราณเขายอมรับกัน ที่เด่นที่สุดเห็นจะเป็นครูบาวัง แต่จะไปหาของแท้มาใช้คงยากหน่อย ปู่ฤาษีอำนาจสร้างม้าเสพนางนี้มานานแล้ว คนใช้มีประสบการณ์กันมากครับ ม้าเสพนางเด่นเรื่องเสน่ห์ เมตตา กามาราคะ เจ้าชู้ โลกีย์ รวมหมด มวลสารทางเสน่ห์ล้วน ไม่มีพราย ปลุกเสกมนต์เสน่ห์ตับล่าง เหยี่ยวนักท่องราตรีอย่าพลาดครับขอบอก เพราะปู่ฤาษีอำนาจเก่งจริง อาศรมอยู่ที่จังหวัดขอนแก่น ประสบการณ์สุดยอดครับ อาถรรพ์ของเครื่องรางม้าเสพนางเป็นรูปม้ากำลังสมสู่กับผู้หญิง ชายพกก็เปรียบเสมือนเป็นอาชาที่คึกคักสง่างาม สาวเห็นจึงอยากมาสมสู่ ร้อนรน เรื่องสตรีเพศไม่ว่างเว้นเป็นแน่แท้ แต่ถ้าผู้หญิงจะพกก็ไม่แปลกครับ เพราะจะทำให้คู่ของคุณรักหลงติดมากขึ้น องค์นี้แรงจริงสุดแรงเกิดเลยครับ ปู่อำนาจเก่งจริง แรงจริง เสน่ห์ถึงกึ๋นครับ ม้าเสพนางองค์นี้เสน่ห์แท้ๆครับ ด้านหลังฝังอิ่นคู่ และตะกรุด ขนาดกว้าง 2 นิ้ว สูง 1.5 นิ้ว องค์พระแก่มวลสาร ฤาษีแก่วิชา กดพิมพ์ไม่ได้สวยงามมากแต่ขลังนักแล
ภาพปู่จากเว็บเพื่อนบ้าน

ม้าเสพนางฤาษีอำนาจ (1).JPG
ราคา 850 บาท

ติดต่อสอบถาม คุณ เอกลักษณ์
{:10_215:}
การเวก ขลังเหนือเมฆ
โทร. ๐๘๒-๓๙๐ ๕๖๔๕ (DTAC)
โทร. ๐๘๒-๙๓๒ ๙๓๔๔ (TRUE MOVE)

โอนเงินธนาคารกสิกรไทย สาขาคาร์ฟู บางบอน
ชื่อบัญชี เอกลักษณ์ ธรรมสอน
เบอร์บัญชี ๖๖๐ ๒๑๕ ๘๔๙๕
ถ้าโอนเงินแล้วโทรแจ้งด้วยครับ หรือจะส่งsmsมาก็ได้ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
zrkonixx โพสต์เมื่อ 22-6-2011 15:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รูปมะขึ้นอ่า ..
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 22-6-2011 15:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด karawek เมื่อ 22-6-2011 15:18

ตอบกลับ 2# zrkonixx

มาแล้วครับ{:10_215:} เชิญครับ
janznino โพสต์เมื่อ 22-6-2011 15:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิดครับ สิ้นเดือน โอน ได้ไหมท่าน
kaineverdie โพสต์เมื่อ 22-6-2011 15:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 22-6-2011 19:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิดครับ สิ้นเดือน โอน ได้ไหมท่าน
ต้นฉบับโพสโดย janznino เมื่อ 22-6-2011 15:34

ตกลงครับ ...................ปิดครับองค์นี้ครับ........ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 22-6-2011 21:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีอีก2องค์ ใครสนใจของแรงประสบการณ์ล้นๆ เชิญทางนี้คร๊าบ
วัชระ โพสต์เมื่อ 22-6-2011 23:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจนะคับ
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 23-6-2011 10:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เช็ญแวะชมก่อนได้นะครับ
gunggig โพสต์เมื่อ 23-6-2011 10:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้เเขวนเอวหรือใส่กระเป่าหรือเเขวนคอคับ
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 23-6-2011 11:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้เเขวนเอวหรือใส่กระเป่าหรือเเขวนคอคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย gunggig เมื่อ 23-6-2011 10:22

เอว หรือกระเป๋ากางเกงดีกว่า เสน่ห์ตับล่างทำได้ครับ
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 23-6-2011 20:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด karawek เมื่อ 23-6-2011 20:14

ของแรงจริงๆๆๆนะครับขอบอก
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 23-6-2011 20:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้แขวนเอวหรือใส่กระเป๋าก็ได้ครับ
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 24-6-2011 18:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้แขวนเอว   หรือใส่กระเป๋าก็ได้ครับ
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 24-6-2011 18:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้แขวนเอวครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 30-4-2024 03:27 , Processed in 0.283267 second(s), 9 queries , File On.