เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6363
29
ซ่อนแถบด้านข้าง

ภาพบรรยากาศ...งานลงทองโภคทรัพย์ครั้งที่ 2 จ้าาา

[คัดลอกลิงก์]
namoo โพสต์เมื่อ 3-6-2011 23:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด namoo เมื่อ 3-6-2011 23:56

ภาพบรรยากาศ...งานลงทองโภคทรัพย์ครั้งที่ 2  จ้าาา

วันนี้บรรยากาศในช่วง3โมงเย็ม อากาศครึ้มๆเย็นสบายไม่มีฝนตก...

เนื่องจากตกในช่วงเช้ามาแล้ว... ผมออกจากบ้านประมาณบ่าย2 ไปถึงที่บ้านอ.อ้วน

ก้อเกือบๆ3โมงเย็นพอไปถึงก้อเห็นพี่น้องๆไปรอกันอยู่แล้ว ครับ

บรรยากาศเป็นกันเองมากๆ...ครับได้พูดคุยแลกเปลี่ยนประสพการณ์เป้นการรอเวลากัน

ทุกคนน่ารักมากครับช่วยกันคนละไม้คนละมือจัดถวายเครื่องสังเวยครูบาอาจารย์กัน

เพ้นได้สวยงามมากครับ...

น้องคนนี้ถูกหวยครับนำมายืนยันให้ชมครับส่วนเรื่องราวเป้นมายังงัยนั้นเด่วให้น้องเค้ามาเล่าเองดีกว่า ครับ คริๆ

กว่าจะเส็จภาระกิจกันก้อปาไป3ทุ่มครับท่านอ.อ้วนเองท่านก้อหมดแรงเลยเพราะวันนี้เข้ากันมาเยอะครับมาเรื่อยๆไม่ขาดสาย ครับ

เด่วคิดว่าในไม่ช้าพี่น้องก้อคงจะเข้ามาเขียนประสพการณ์เองหละครับ เพราะผมแอบเห้นพี่น้องๆหลายท่านที่ลงเส็จ

แล้วงานเข้าออเด้อเข้ากันหลายคนครับเพราะหลังจากลงเห็นเดินโทรศัพร์กันวุ่น คริๆ

ผมก้อขอให้ทุกท่านที่ลงทองวันนี้ ขอให้เฮงๆร่ำรวยกันทั่วหน้าค้าบบบเจ้านายยยยย

พี่ๆน้องๆท่านได้ที่มีประสพการณ์หลังลงทองไปก็ขอให้เข้ามาเล่าประสพการณ์ให้ฟังกันบ้างนะครับอย่างน้อยเพื่อเป็นการเชิดชูครูบาอาจารย์และเป็นการบูชาครู...ครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +32 หลง +20 ย่อ เหตุผล
Serman + 20 + 20
Hi-Bridge + 10
Jay + 2

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Serman โพสต์เมื่อ 4-6-2011 00:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสียดายวันนี้ผมไม่ได้เข้าไป เห็นน้องๆบอกว่าคนร่วมร้อยคน. คึกคักดีนะครับ

กำลังคิดอยู่ว่า งวดนี้ไม่เห็นขุนแผนหมื่นทัพออกฤทธิ์ เรื่องหวยอยู่พอดี

แต่เห็นในรูปก็ชื่นใจ ยังสุดยอดเหมือนเดิม ขุนแผนอ.อ้วน

ถ้าเป็น 346 นี้ได้เลขท้ายสามตัวอีกนะครับ
 เจ้าของ| namoo โพสต์เมื่อ 4-6-2011 00:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสียดายวันนี้ผมไม่ได้เข้าไป เห็นน้องๆบอกว่าคนร่วมร ...
ต้นฉบับโพสโดย Serman เมื่อ 4-6-2011 00:26

คุณSerman ครับ จริงๆแล้วไม่ได้ถูกกันแค่นี้นะคับ มันอีกคนถูกเลขท้าย2ตัว 10ใบ ด้วยครับโทรมาหาอาจารย์ตอนตี 3 ด้วย 5555 อาจารย์บ่นน่าดูคนจะหลับจะนอน 5555
Serman โพสต์เมื่อ 4-6-2011 00:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ratkung โพสต์เมื่อ 4-6-2011 00:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด ratkung เมื่อ 4-6-2011 01:05

ที่แท้คนที่ผมคุยด้วยวันนี้คือน้าหมู นี่เอง สวัสดีครับ ผมคนที่ถือกล้องรุ่นเดียวกับพี่นั่นแหละครับ
เอาภาพมาปัน กันเพิ่ม

เขียนยันต์ด้วยดินสอ

เขียนยันต์ด้วยดินสอ

แปะทองคำเปลว9 แผ่น

แปะทองคำเปลว9 แผ่น

กำทอง กลับบ้าน

กำทอง กลับบ้าน
 เจ้าของ| namoo โพสต์เมื่อ 4-6-2011 01:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่แท้คนที่ผมคุยด้วยวันนี้คือน้าหมู นี่เอง สวัสดีคร ...
ต้นฉบับโพสโดย ratkung เมื่อ 4-6-2011 00:53

555สวัสดีครับ ดีครับเอารูปมาช่วยกันแจม กันครับ
Hi-Bridge โพสต์เมื่อ 4-6-2011 03:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Hi-Bridge เมื่อ 4-6-2011 03:25

สุดยอดครับ ... พิธีจัดแบบเรียบง่าย แต่เข้มขลัง  บรรยากาศชิลด์ๆ เป็นกันเองดีครับ

... ผมไปถึงประมาณ 18.00 กว่าๆ ... เห็นพี่หมูคุยกับพรรคพวกอยู่ เลยไม่กล้ารบกวนครับ

หลังจากลงทองเสร็จ ก็นั่งคุยกับ พี่ๆ น้องๆ ศิษย์ท่านครูฯ ต่อจนถึงเสร็จพิธี ... จากนั้น ท่านครูฯ

กล่าวลาเครื่องสังเวยบวงสรวงองค์ครูใหญ่ฯ ... ศิษย์ที่อยู่ปิดงานฯ โชคดีมีลาภปากด้วย

คนละคำ-สองคำ  แฮปปี้ดีพร้อมกันทั่วหน้า 5555 ... แล้วพบกันใหม่  พิธี สีผึ้งเบ็ด.. เบ็ดๆๆๆ ครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

ดูบันทึกคะแนน

boworn โพสต์เมื่อ 4-6-2011 10:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บรรยากาศคึกคักดีจริงๆ....อยากลงมั้งอ่ะ
zorolucifer โพสต์เมื่อ 4-6-2011 12:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลงทองแล้วขอให้มีโชค มีลาภ เงินทองไหลมาเทมา มีเงินทองใช้ไม่ขาดมือ ทุกท่าน สาธุๆๆๆๆๆๆ
SZAVIO โพสต์เมื่อ 4-6-2011 13:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรียนถามค่ะ น้ำสีแดง ๆที่ทาน่ะค่ะ คืออะไรคะ อยากทราบอ่ะค่ะ
 เจ้าของ| namoo โพสต์เมื่อ 4-6-2011 13:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ ... พิธีจัดแบบเรียบง่าย แต่เข้มขลัง  บรรยาก ...
ต้นฉบับโพสโดย Hi-Bridge เมื่อ 4-6-2011 03:17

แหม ทักทายกันได้ครับพี่ๆน้องๆกันเองทั้งนั้น ครับ งานนี้คนเยอะครับทะยอยมาเรื่อยๆไม่ขาดสายครับ ... พอเส็จพิธี อ.อ้วน ท่านเหนื่อยมากครับแต่ก้ออิ่มอกอิ่มใจครับ
 เจ้าของ| namoo โพสต์เมื่อ 4-6-2011 13:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรียนถามค่ะ น้ำสีแดง ๆที่ทาน่ะค่ะ คืออะไรคะ อยากทราบ ...
ต้นฉบับโพสโดย SZAVIO เมื่อ 4-6-2011 13:06

อ้อเค้าเรียกว่า ชาด ครับ
tomhup โพสต์เมื่อ 4-6-2011 19:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไปงานพิธีลงทองเมื่อวันที่ 3 มิถุนายน เสร็จแล้วอาจารย์บอกให้กลับไปลองงานเข้าเลยครับขับวินได้เงินเยอะกว่าเดิมแถมก็กำลังจะได้งานใหม่ที่ดีกว่าเดิมแล้วครับ
tomhup โพสต์เมื่อ 4-6-2011 19:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบพระคุณอาจารย์อ้วนครับ
 เจ้าของ| namoo โพสต์เมื่อ 4-6-2011 20:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไปงานพิธีลงทองเมื่อวันที่ 3 มิถุนายน เสร็จแล้วอาจา ...
ต้นฉบับโพสโดย tomhup เมื่อ 4-6-2011 19:34

ดีใจด้วยนะครับ ขอให้ มีเงินทองเต็มกะเป๋านะค้าบบบบ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 11-6-2024 22:57 , Processed in 0.237630 second(s), 13 queries , File On.