เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

รบกวนแนะนำด้วยค่ะ หาของบูชา

[คัดลอกลิงก์]
kaineverdie โพสต์เมื่อ 12-2-2010 15:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณมากครับ  
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ไพรัฐ โพสต์เมื่อ 12-2-2010 16:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีมอบให้ท่านเจ้าของกระทู้และท่าน kaineverdieเท่านั้นครับ
 เจ้าของ| chica โพสต์เมื่อ 12-2-2010 18:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วจะไปหา นางพิม หลวงปู่อั๊บ ได้ที่ไหนคะ

คุณพี่คะ คุหลอดที่ใส่ตะกรุด หาซื้อได้ที่ไหนคะ

คือว่าไม่รู้เรื่องพวกนี้จริงๆ รบกวนช่วยชี้แนะด้วย
makaza โพสต์เมื่อ 12-2-2010 20:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วจะไปหา นางพิม หลวงปู่อั๊บ ได้ที่ไหนคะ

คุณพี่คะ  ...
ต้นฉบับโพสโดย chica เมื่อ 12-2-2010 18:14

ติดต่อ พี่ออย thaiput ครับ  สายตรงเลย นางพิม  แกมีเป้นร้อยเลยครับ
thaiputamulet
pramate โพสต์เมื่อ 12-2-2010 21:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
thaiput พลังจิต หรือเปล่าครับ
 เจ้าของ| chica โพสต์เมื่อ 12-2-2010 21:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 7# ไพรัฐ

พี่คะ หลอดที่ใส่ตะกรุด นี่ตามร้านที่เขารับใส่กรอบ เขามีขายหรือเปล่าคะ ถ้าไม่มีใน กทม มีที่ไหนขายบ้างเอ่ย
 เจ้าของ| chica โพสต์เมื่อ 12-2-2010 21:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 14# kaineverdie

พี่คะ หนูก็หาซื้ออยู่วันนี้ แต่ไม่เห็นมี เลยว่าจะไปเดินดูแถวร้านที่ใส่กรอบพระ ว่าเขามีขายมั้ยน่ะค่ะ
 เจ้าของ| chica โพสต์เมื่อ 12-2-2010 21:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 19# makaza

ขอบคุณค่ะ หาเจอแล้ว
kaineverdie โพสต์เมื่อ 12-2-2010 22:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  makaza

ขอบคุณค่ะ หาเจอแล้ว
ต้นฉบับโพสโดย chica เมื่อ 12-2-2010 21:47

กำลังจะตอบอยู่พอดี ได้แล้วก็ดีส่งไปได้เลย
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 13-2-2010 00:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระขุนเเผนหลวงปู่สวาท วัดอ่าวหมูก็ดีนะครับราคาไม่เเพง อิทธิคุณสูงด้วย ครับ

ที่วัดสุทัศน์ คณะ๑ อะครับ มีให้เช่าองค์ใหญ่ ๑๐๐ องค์เล็ก ๕๐ เค้าลือเล่าประสบการณ์ด้านค้าขาย สู้ดยอดเลยจร้า
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 13-2-2010 00:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันนี้นำรูปมาลงให้ชม ครับ(ขอนำภาพมาจากเว็ปอื่นนะครับ )
พิมพ์ใหญ่ ๑๐๐
00255435.jpg (105.22 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 10)
pramate โพสต์เมื่อ 13-2-2010 09:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยครับ คุณบอส

ขอแนะนำตอนเช้าตื่นขึ้นอาบน้ำเสร็จ ก็นิ้วกลางแตะหน้าผาก และท่อง

นะโม 3 จบ  แล้วต่อด้วย

สิริโภคานะมาสะโย มะหาลาโภ ภวันตุเม นะชาลิติ 3 จบ

แล้วอธิษฐานไปว่า..............................

แล้วพอตอนจะเข้าพบลูกค้า ก็ทำอีกครั้งหนึ่งนะ

ก็จะดีขึ้นครับ
 เจ้าของ| chica โพสต์เมื่อ 13-2-2010 15:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 24# kaineverdie

ยังไม่เจอ หลอดใส่ตะกรุดนะคะ แต่หมายถึงว่าเวปที่พี่เขาบอกมานั้นน่ะเจอแล้วค่ะ

วันนี้ทำบุญตรุษจีนเพิ่งกลับมา ว่าจะแวะไปดูอีกทีพรุ่งนี้ หวังอย่างยิ่งว่าจะเจอน่ะค่ะ เมื่อเช้าก่อนออกจากบ้านลื่นล้มซะงั้น ฤกษ์ไม่ดีแต่เช้าเลย

kaineverdie โพสต์เมื่อ 13-2-2010 19:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  kaineverdie

ยังไม่เจอ หลอดใส่ตะกรุดนะคะ แต่หม ...
ต้นฉบับโพสโดย chica เมื่อ 13-2-2010 15:56

งั้นเดี๋ยวผมจัดการให้ครับ ไม่ต้องไปหาซื้อแล้วนะครับ เดี๋ยววันจันทร์ส่งหลอดให้ท่านไพรัฐ แล้วท่านไพรัฐจะส่งของให้คุณเองครับ
 เจ้าของ| chica โพสต์เมื่อ 13-2-2010 19:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

...

แก้ไขล่าสุด chica เมื่อ 13-2-2010 19:21

ตอบกลับ 29# kaineverdie

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ เป็นพระคุณจริงๆ

แล้วเรื่องค่าใช้จ่ายนี่ ยังไงดีคะ จะให้โอนให้มั้ยคะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 20:38 , Processed in 0.249382 second(s), 8 queries , File On.