เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2860
14
ซ่อนแถบด้านข้าง

ถามเกี่ยวกับฝันๆๆๆๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
iching โพสต์เมื่อ 24-5-2011 19:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
จากที่ได้เคยคุยกะหลายท่านนานมาแล้วว่าถ้าเราได้บูชาเครื่องรางเกี่ยวกับเสน่ห์ถ้าเราฝันว่าได้มีอะไรกับหญิง/ชาย แสดงว่าครูเสน่ห์ได้มาหาเราแล้ว หลังจากที่ได้รับเสด็จเเม่ยั่วเมืองสีแดงเเรงสุดๆจากพี่ชบา(ท่านเจ้าเมือง) คืนแรกผมฝันว่ามีสาวสวยได้มาและพยายามที่จะมีอะไรด้วยแต่ผมไม่ยอม แปลว่าครูเสน่ห์มาหาผมแล้วเหมือนกันใช้มั๊ยครับถึงแม้เราไม่ได้มีอะไรในฝัน (ขนาดในฝันผมยังไม่ได้เลยแล้วชีวิตจริงไม่ต้องพูดถึงครับ) T T
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Serman โพสต์เมื่อ 24-5-2011 20:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมใช้น้ำมันใต้เมรุ เวลานอนฝันว่ามีผู้หญิงมามีอะไรด้วย
หรือพาไปเที่ยวในที่ไม่เคยไปเป็นประจำ

นึกว่าพวกดวงจิตในน้ำมันนะนี่ พึ่งรู้ว่าเป็นครูเสน่ห์นะครับ

kaineverdie โพสต์เมื่อ 24-5-2011 20:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kaineverdie เมื่อ 24-5-2011 20:14

อาจจะมาทำให้รู้ว่า มีตัวตน ..พึงดูแลเขาหรือเธอให้ดี แล้วเขาและเธอตอบแทนในสิ่งที่ไม่เกินกรรม

ส่วนผมไม่เคยเจอ ไม่เคยสัมผัส ไม่ว่าของที่ว่าแรงแค่ไหนก็ตาม เงียบทุกชิ้นอย่างเท่าเทียมกัน  
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 24-5-2011 21:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# Serman

เท่าที่ผมได้คุยกับหลายๆท่านนะครับ ผมไม่แน่ใจ ต้องรอผู้รู้
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 24-5-2011 21:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 3# kaineverdie

ท่านไก่ ครับสิ่งที่ท่านบอกว่าให้พึงดูแลเขาหรือเธอให้ดี แล้วเขาและเธอตอบแทนในสิ่งที่ไม่เกินกรรม นี้ต้องทำอย่างไรในกรณีที่ผมบูชาแม่ยั่วเมือง ผมเพิ่งบูชาได้ประมาณ 5 วันเองครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 24-5-2011 21:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แม่ยั่วเมือง ไม่ต้องเซ่นนิ...แค่พูดคุยเหมือนเธออยู่กะเราตลอดเวลา ด้วยวาจามธุรสก็พอเน้อ.....
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 24-5-2011 21:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 6# kaineverdie

ขอบคุณมักๆ ครัฟ
winny โพสต์เมื่อ 24-5-2011 22:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แม่ยั่วเมือง ไม่ต้องเซ่นนิ...แค่พูดคุยเหมือนเธออ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 24-5-2011 21:52

ท่านไก่มีส่วนที่เหมือนผมเืกือบ 100 % ไม่ว่าแรงหรือเฮี้ยนมากมายขนาดไหนเงียบสนิทเช่นกันครับ...ตรงกันข้ามคนรอบข้างที่นำของผมไปใช้ทั้งๆที่เป็นยืมใช้เพียงชั่วคราวเท่านั้น  ส่วนประสบการณ์ของท่านเจ้าของกระทู้....ผมเห็นว่าโชคดีสุดยอดครับและยังทำใ้ห้ยิ่งเพิ่มความศรัทธาถึงขั้นสุดโต่ง....คราวนี้แหละครับท่าน!! แรงจนฉุดไม่อยู่ชัวร์
kaineverdie โพสต์เมื่อ 24-5-2011 22:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านไก่มีส่วนที่เหมือนผมเืกือบ 100 % ไม่ว่าแรงหรือเฮ ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 24-5-2011 22:09

มีเพื่อนร่วมชะตากรรมแล้ว ดีใจดีใจ

สงสัยเป็นคนมีดีในตัว....ฮ่าฮ่า  (ดีมันขมเน้อ)
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 24-5-2011 22:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 8# winny

สาธุๆๆครัฟ ท่าน อิอิ
winny โพสต์เมื่อ 24-5-2011 22:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีเพื่อนร่วมชะตากรรมแล้ว ดีใจดีใจ  

สงสัย ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 24-5-2011 22:25

yongchai01 โพสต์เมื่อ 25-5-2011 01:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมครับ ที่นี้มีความรู้ครับ(สิ่งที่เล่าให้ฟังก็พึ่งเคยได้ยินที่นี้แหละครับ)
นับถือ นับถือ
tyler โพสต์เมื่อ 25-5-2011 10:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อืม เหมือนผมเลยครับ บูชาแม่ยั่วเมืองวันแรกๆก็ฝันXXX
หึๆๆ และเพื่อนๆผม หลายคนที่ผมลองแนะนำให้บูชาก็มีประสบการณ์อะไรแบบนี้คล้ายคลึงกัน
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 25-5-2011 11:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 13# tyler

๕๕๕๕๕๕๕๕  แปลว่า ของแรงจริง ฮิ้ววววววววว!!!
TOOT โพสต์เมื่อ 26-5-2011 20:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 11-6-2024 15:56 , Processed in 0.141948 second(s), 8 queries , File On.