เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอคำชี้แนะด้วยครับ

[คัดลอกลิงก์]
jackies โพสต์เมื่อ 23-5-2011 13:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาติดตามเอาใจช่วยครับ สู้ๆ ขอให้ผ่านช่วงหนักๆ ของชีวิตให้ได้ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Peter19 โพสต์เมื่อ 23-5-2011 19:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารอฟังข่าวคราวความเคลื่อนไหววันนี้นะครับ สู้ สู้ ครับ
 เจ้าของ| title โพสต์เมื่อ 23-5-2011 19:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบพระคุณทุกๆท่าน ทุกๆกำลังใจ ความห่วงใยจากใจจริงๆครับ

วันนี้ตั้งใจจะไปทำบุญถวายสังฆทานอาหารคาวหวานที่วัดบางพูดใน กับท่านหลวงตาแฉล้ม
เพราะไปหาท่านประจำแต่ท่านไปอยุธยา
ที่น่าแปลกคือ แม่ผมลองชุดตั้งแต่ตี1 ว่าจะใส่ชุดไหนไปดี ผมเลยถามว่าลองทำไม เพราะชุดที่ลองนั้นคือชุดที่ใส่ประจำนั่นแหละครับ
และตื่นมาแต่งตัวตั้งแต่ตี4 บอกให้ผมเตรียมตัวได้แล้วเด่วจะไม่ทัน ทั้งๆที่วัดบางพูดในกับบ้านผมใช้เวลา5นาทีถึงครับ
ผมเลยพาแม่ไปวัดสะพานสูงไปทำสังฆทาน ถวายหลวงปู่สินธิ์แทน ครับ
ต้องขนาดบังคับกันไปเลยทีเดียว พอไปก็ไม่กล้าเข้าไปบริเวณกุฏิครับ
พอหลวงปู่สินธิ์ท่านมองมา ท่านทักแม่ผมเลยว่า พาใครมาด้วย ??
ผมจึงพาตัวแม่เข้าไปหาท่าน เพื่อประเคนของ แม่ผมก็ไม่ประเคนไม่กล้าเข้าใกล้ ทำท่าหวาดระแวงตลอดเวลา
พอท่านรับของเสร็จก็กรวดน้ำ และท่านให้ไปผลัดผ้าอาบน้ำมนตร์ ผมก็ต้องเกลี่ยกล่อมอยู่นานให้อาบน้ำมนตร์ซะ

พอช่วงกำลังอาบ หลวงปู่ท่านบอกว่า ต้องอาถรรพ์จากป่า ตรงบริเวณดินโป่ง ที่เป็นแหล่งรวมวิญญาณ
นอกจากจะมีดวงวิญญาณผีตายโหงแล้ว ยังมีความอาถรรพ์ของพื้นที่ตรงนั้น และยังมีเจ้าแม่ตะเคียนทองตามมาจากป่านั้นอีกเพื่อจะมาเอาตัวไป  
ผมฟังดูแล้วตกใจมากว่าทำไมถึงได้ดูมากมายและรุนแรงขนาดนี้ หลวงปู่สินธิ์ท่านก็ท่องคาถาไปอาบน้ำไปแล้วบอกว่าไปผุดไปเกิดซะอย่ามาระราน อย่ารังควานกัน

พออาบเสร็จก็ลาท่านกลับ ท่านบอกว่าจะค่อยๆดีขึ้น หมั่นทำบุญไหว้พระบ่อยๆ
เดินออกมาก็พาเข้าไปไหว้หลวงปู่เอี่ยม ผมจุดธูปให้แม่ผมก็รับไปแล้วปักเลย ผมก็ถามว่าทำไมไม่ไหว้ไม่อธิฐาน แม่ผมก็ส่ายหน้าเหมือนแบบว่า ทำไม่เป็นยังไงก็ไม่รู้ (ทั้งๆที่ชอบไหว้พระมาก) ก็เลยเดินทางกลับ อาการก็ยังเหม่อลอย ถามอะไรก็ไม่ตอบ พอตอบมาที ก็ตวาดมาใส่

ก็พาตัวแม่ไปพักบ้านน้า หาอะไรให้ทาน ก็ไปซื้อเย็นตาโฟมา เหมือนเดิมเลยครับ กินแบบไม่เป่าทั้งๆที่เพิ่งซื้อมาเลย น้าผมเลยถามว่า อดอยากมากี่ปี แม่ผมหันมามองตาขวางและก็กินต่อจนหมด

และก็พากลับมาบ้านแต่อาการก็ทรงๆทรุดๆ
ผมกับน้าคิดว่า พรุ่งนี้จะพาไปหา พระอาจารย์อ้อน วัดบางตะไนต์ ดูครับ ว่าท่านจะมีหนทางแก้ไขอย่างไร
Peter19 โพสต์เมื่อ 23-5-2011 20:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สู้ สู้ ครับ
Sutep โพสต์เมื่อ 23-5-2011 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 63# title

ผมอ่านโพสของคุณหลายรอบแล้วอยากเจอคุณกับแม่แล้วซิ ผมไม่ได้เก่ง
กล้าสามารถอะไรนักหรอก แค่มีดีนิดๆผมอยู่ลำปางถ้ามีโอกาสมาได้ ติดต่อผมมานะครับผมยินดีช่วยเหลือโดยไม่คิดค่าใช่จ่ายอะไรเลย ยังไงก็ Pm มาหาผมนะครับ
picnicza โพสต์เมื่อ 23-5-2011 20:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ครับลองขึ้นเหนือไปเชียงใหม่อ.ดอยสะเก็ด ต.ป่าเมี่ยง แล้วไปที่วัดพระบาทปางแฟนไปหาพระอาจารย์ครับ

แล้วให้พระอาจารย์ท่านพลิกชะตาหนุนดวงแก้กรรมให้ครับเพราะท่านเก่งในเรื่องนี้โดยตรง

แล้วพระอาจารย์จะให้พญาครุฑจิตรสุบรรณมาบูชาพุทธคุณนี้ช่วยป้องกันเสนียดจัญไร

และกันผีกันคุณไสย์มนต์ดำต่างๆนาๆไม่ได้โปรโมทพระอาจารย์นะครับเพราะท่านเก่งจริง

ทุกวันนี้ครอบครัวผมยังมีของที่พระอาจารย์ท่านให้มาบูชาเลยตอนนี้พระอาจารย์ท่านกำลังสร้าง

เจดีจุฬามณีอยู่ครับใครสนใจแวะไปทำบุญที่วัดได้เลยครับ
win006 โพสต์เมื่อ 23-5-2011 21:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากให้ไปหาท่านอาจารย์อ้วน หมอผีครับ เพราะท่านชำนาญด้านนี้โดยตรง แล้วท่านก็อยุ่ไม่ไกลมาก กทม. ราษฎร์บูรณะเองครับ
แล้วท่านก็มีเมตตามากด้วยครับ ไม่คิดค่าครูแต่อย่างไร บางทีท่านอาจจะให้คำแนะนำดีๆหรือช่วยขับไล่วิญญาณที่ไม่ดีให้คุณแม่ของคุณได้ครับ ที่สำคัญ เข้าถึงได้ง่ายไม่มีพิธีรีตองอะไรครับ เบอร์ท่านอาจารย์อ้วนนะครับ 0816589016 โทรปรึกษาอาจารย์ดูก่อนก็ได้ครับ
kandouro โพสต์เมื่อ 23-5-2011 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมว่าก็ลองตามท่านนี้ดูครับ ไม่งั้นอีกวิธีนึงผมว่าน่าจะได้ ไปหาคุณริวจิตสัมผัส คนอวดผีเลยครับผมว่าช่วยได้แน่ครับ
winny โพสต์เมื่อ 23-5-2011 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ครับลองขึ้นเหนือไปเชียงใหม่อ.ดอยสะเก็ด ต.ป่าเมี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย picnicza เมื่อ 23-5-2011 20:28

พระอาจารย์โตท่านเก่งแล้วก็เมตตามากครับ....ผมเคยไปกราบท่านมาแล้วแต่ในกรณีของท่านเจ้าของกระทู้น่าจะลำบากแน่เพราะระยะทางไกลพอสมควร
soksok โพสต์เมื่อ 23-5-2011 23:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขอถามอะไรซักนิดนะครับ แม่คุณเคยไปบนอะไรไว้แล้วลืม ไม่ได้ไปแก้หรือป่าวครับ
pae9000 โพสต์เมื่อ 23-5-2011 23:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ๆริวจิตสัมผัสติดต่อไปได้ออก รายการ แน่ครับ 100%
kandouro โพสต์เมื่อ 23-5-2011 23:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ๆริวจิตสัมผัสติดต่อไปได้ออก รายการ แน่ครับ 100% ...
ต้นฉบับโพสโดย pae9000 เมื่อ 23-5-2011 23:03

คิดอย่างนั้นเช่นกันครับ
phyton โพสต์เมื่อ 23-5-2011 23:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 46# title

โทรมาได้ตลอดนะครับ ยินดีช่วยครับ
 เจ้าของ| title โพสต์เมื่อ 24-5-2011 00:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบพระคุณกับกำลังใจครับ ผมจะทำเต็มที่ สุดความสามารถครับ
 เจ้าของ| title โพสต์เมื่อ 24-5-2011 00:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  title

ผมอ่านโพสของคุณหลายรอบแล้วอยากเจอคุ ...
ต้นฉบับโพสโดย Sutep เมื่อ 23-5-2011 20:20

ขอขอบพระคุณเป้นอย่างสูงครับ ที่ช่วยเหลือ เท่านี้ผมก็มีกำลังใจเปี่ยมล้นแล้วล่ะครับวันนี้กว่าจะไป วัดสะพานสูงได้ บังคับกันแทบตายเลยครับ

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 11-6-2024 11:15 , Processed in 0.192207 second(s), 6 queries , File On.