เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญ..ชาวเมืองเสน่ห์กาหลง...แนะนำตัวที่นี่ ...

[คัดลอกลิงก์]
TeddyReyez โพสต์เมื่อ 17-3-2011 20:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กราบสวัสดี พี่น้อง มิตรรัก แฟนแฟน ทุกท่านครับ ผม ทือฮวน ครับ
หลงเมืองสเน่ห์กาหลง แห่งนี้มาก ไม่ค่อยได้โพสอะไรเลยแต่ส่วนใหญ่จะเข้ามาดูทุกวันเลยครับ ( ขี้อาย )
ครับ รู้สึกว่าที่นี่ อบอุ่นมากๆไม่รู้ทำไม ตอนนั้นที่มีการ มีตติ้งกัน เห็นภาพแล้วสนุกมากเลยครับ ( ชอบบันเทิงครับ )
ถ้าทำผิดพลาดประการใด ขออภัย ด้วยนะครับ*

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ จากใจ ทือฮวน*
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
RED_DRAGON โพสต์เมื่อ 28-3-2011 15:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีคับ ผมสมาชิกใหม่ คติประจำใจ มีชีวิตดุจมังกร สร้างชื่อให้โด่งดังเพื่อก้าวไปเป็นตำนานบทใหม่
zoogut โพสต์เมื่อ 28-3-2011 16:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับ ผมชื่อนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ ทุกท่านครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 29-3-2011 11:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีต้อนรับครับ
supergold โพสต์เมื่อ 4-4-2011 15:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับชื่อพลครับเพิง่สมัครสมาชิกฝากตัวด้วยค้าบผม
ข้าว โพสต์เมื่อ 4-4-2011 16:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะื เพิ่งสมัครเข้าได้ไม่กี่วัน  ชื่อข้าวค่ะ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
supergold โพสต์เมื่อ 5-4-2011 03:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับฝากเลยครับน้องข้าว
chrome โพสต์เมื่อ 5-4-2011 03:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีที่ไ้ด้รู้จักทุกคนนะ ผมสมาชิกใหม่เพิ่งสมัคร เพราะแอบดูเวปนี้มานานแ้ล้ว
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 6-4-2011 07:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แอบมายินดีต้อนรับเช่นกันค่ะ
Maow โพสต์เมื่อ 8-4-2011 09:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีต้อนรับทุกท่าน สู่เมืองที่แสนน่ารักและอบอุ่น
เจ้าเมืองก็น่ารักมากมาย
suysakul โพสต์เมื่อ 8-4-2011 11:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ
manlompon โพสต์เมื่อ 8-4-2011 17:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับพี่น้องแห่งมหานครเสน่ห์กาหลง ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคน
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 8-4-2011 17:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับพี่น้องแห่งมหานครเสน่ห์กาหลง ขอฝากเนื้อฝ ...
ต้นฉบับโพสโดย manlompon เมื่อ 8-4-2011 17:07

ยินดีต้อนรับค่ะ!
anarjanza โพสต์เมื่อ 26-4-2011 22:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่ เพิ่งสมัครเมื่อคืนครับ ฝากตัวด้วยครับ
boworn โพสต์เมื่อ 4-5-2011 10:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับสมาชิกใหม่ครับ มาแนะนำตัวพร้อมกับลูกสาวที่กำลังกลัวช้างสุดขีดครับ
ปางช้าง อยุธยา.JPG
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-5-2024 22:53 , Processed in 0.241951 second(s), 6 queries , File On.