เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

รบกวนด้วยค้าบ!! ขอเสน่ห์แบบแรงๆๆ เอาให้แซง เรยา+++++

[คัดลอกลิงก์]
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 6-5-2011 22:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่รังเกียจครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ เรื่องของวัตถุมงคลก็ตามที่ผมบอกข้างต้นครับ ศรัทธามีปาฎิหาริย์เกิดครับ เรื่องการสักยันต์ลองถามหลายๆท่านดูครับ ส่วนตัวผมสักโชคลาภเงินทองและก็เสน่ห์นิดหน่อยครับ ส่วนมากจะพกมากกว่าครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
dark โพสต์เมื่อ 6-5-2011 22:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

- ไม่เป็นไรครับ ความผิดพลาดย่อมเกิดขึ้นได้เสมอ...ยินดีต้อนรับสู่เมืองกาหลงนะครับ โดยส่วนตัวผมเน้นทางปิยวาจาเป็นหลัก จำพวกยันต์สาริกาก็ดีครับ...
 เจ้าของ| zkiies โพสต์เมื่อ 7-5-2011 00:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนพี่ๆทุกคนที่เข้าใจค้าบบเป็นน้องใหม่หากทำไรผิดก็ชี้แนะกันด้วยน่ะค้าบบ

ช่วยกันเม้นตอบกันเยอะๆน่ะค้าบ ผมจะได้นำข้อมูลไปศึกษาเป็นความรู้อีกที

และขอบคุนข้อความทุกท่านที่เม้นก่อนหน้านี้ด้วยน่ะค้าบบบบ ><"
winny โพสต์เมื่อ 7-5-2011 00:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ง่าาส์ ขอโทดค้าบบ .............คือผมไม่ได้มีจุดประสงค์จะม ...
ต้นฉบับโพสโดย zkiies เมื่อ 6-5-2011 21:37

ยินดีต้อนรับเช่นกันครับ.....ลองค้นหาและศึกษาดูของดีในเมืองเสน่ห์กาหลงแห่งนี้มีมากมายครับ
kukumaru โพสต์เมื่อ 12-5-2011 02:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้ว งง สงสัยต้องเป็นเพศที่ 3 แน่เลย เดี๋ยวครับเดี๋ยวค่ะ
ส่วนเรื่อง อาจารย์นั้น อ.ทุกท่านก็ดีทุกท่านแหละครับ
เราต้องศรัทธาในตัวท่าน
wit โพสต์เมื่อ 21-6-2012 17:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาเยี่ยม เช่นกันครับ
AIR โพสต์เมื่อ 21-6-2012 17:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
   คุๆๆๆ
tum199 โพสต์เมื่อ 21-6-2012 18:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีต้อนรับครับ
godanaw โพสต์เมื่อ 21-6-2012 19:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด godanaw เมื่อ 21-6-2012 19:30

ถูกใจหัวข้อ แซงเรยาหรอ ใครจะไปแซงได้-*-แนะนำเครื่องราง
แม่ยั่วเมืองอันนี้ใช้แล้วดี สาวมองตรึมจริงๆๆ
สิ่งสำคัญคือต้องมีความเชื่อในวัตถุมงคลที่ใช้ถึงจะได้ผลครับ
tyler โพสต์เมื่อ 21-6-2012 22:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด tyler เมื่อ 21-6-2012 22:58

แม่ยั่วเมืองครับ จัดไปเลย
แต่ว่า อาจจะเจ็บหน่อยนะ
suzuki โพสต์เมื่อ 21-6-2012 23:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วปวดหมองเรย
intapichai โพสต์เมื่อ 22-6-2012 01:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
arm2499 โพสต์เมื่อ 22-6-2012 01:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งง
นาราย โพสต์เมื่อ 9-8-2014 20:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วถ้าเกี่ยวกับหาเสเน่ห์ค่าครูเท่าไหร่คับ
honeyboy โพสต์เมื่อ 9-8-2014 21:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระอาจารย์พรสิทธิ วัดสว่างอารมณ์ เชียงใหม่ครับ ท้่านเป็นพระ ค่าครูไม่แพงครับน้อยมาก(เข้าวัด)

จากที่เพื่อนๆเคยไปพบ ท่านของจริงครับ เพื่อนผมหลายคนเป็นคนมีสัมผัส รู้ด้วยสมาธิส่วนบุคคลว่าเกจิท่านใหนเก่งด้านคาถาและอาคม และท่านเป็นพระนักพัฒนาชุมชนที่น่านับถือ

เพื่อนได้ทำพระปลุกเสกผ่านท่านเป็นคนแรก กลับมาเจอประสบการณ์พระท่านปลุกเสกให้กันทั้งนั้น

เดินทางไกลหน่อยแต่พบของแท้บางทีก็คุ้ม เสริชหาในเน็ตเอาครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 9-6-2024 16:39 , Processed in 0.158812 second(s), 4 queries , File On.