เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2781
12
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศ เรียนเชิญคุณโก้ เปิดร้านอย่างเป็นทางการ มีคนสนใจของท่านมาก!

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 30-4-2011 07:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 30-4-2011 08:09

เรียน สมาชิกผู้ทรงเกียรติ คุณโก้

เนื่องด้วย ทางเว็บไซต์เมืองเสน่ห์กาหลง มีห้องโชว์วัตถุมงคลจุดประสงค์เพื่อให้สมาชิกนำของหวงมาโชว์เท่านั้น โดยห้ามไม่ให้มีการซื้อขายกันทั้งหน้าบอร์ด และลักลอบการติดต่อจาก PM (ข้อมูลส่วนตัว) บัดนี้ ของหวงหลายชิ้นของท่านที่นำมาโชว์นั้น มีสมาชิกเมืองเสน่์ห์กาหลงมีความต้องการมากมาย ในขณะเดียวกัน เรามีพลเมืองดี ร่วมรณรงค์ไม่ทำผิดกฏบ้าน กฏเมือง ไม่ต้องการสนับสนุนการซื้อ จากผู้ขายที่ยังไม่ได้เข้ามาอย่างเป็นทางการ

เพื่อเป็นการยุติธรรมทั้งสองฝ่าย ระหว่างผู้ซื้อ ผู้ขาย ขั้นต้น เราจึงขออนุญาติย้ายกระทู้เหรียญของท่านไปเก็บไว้ที่ กาหลงแวร์เฮ้าส์ นาน 30 วัน เพื่อกันความสับสนระหว่างสมาิชิกด้วยกัน หากท่านต้องการนำพระเครื่องสายของท่านมาเปิดให้สมาชิกได้บูชาอย่างเป็นทางการเมื่อไหร่ โปรดปฎิบัติดังนี้

เพียง...ชำระเงิน (1) แจ้งชื่อร้าน (2) แสกนสำเนาบัตรประชาชน (3) หน้าบัญชีธนาคารสำหรับลูกค้าโอนเงิน (4) และส่งอีเมล์ตอบกลับ cho.khalong@hotmail.com เราจะำดำเนินการเปิดร้านให้ท่านโดยตอบกลับอีเมล์ของท่านภายใน 1 วันทำการ พร้อมรายละเอียดชื่อล๊อกอิน พาสเวิรด์ และวิธีการใช้งาน

เช่าร้าน 3 เดือน      ราคา 300 บาท    (เฉลี่ย 100/เดือน)
เช่าร้าน 6 เดือน      ราคา 500 บาท    (เฉลี่ย 83 บาท/เดือน)
เช่าร้าน 12 เดือน    ราคา 999 บาท    รับโบนัสพิเศษ แถมฟรี 3 เิดือน (เฉลี่ย 67 บาท/เดือน)

เปิดร้านใน Amulet City  3 เดือน   โชว์พระได้ 20 องค์ พร้อมรับสิทธิ์ตั้งกระทู้ขายห้องบูชาวัตถุมงคลในเมืองเสน่ห์กาหลงได้ 30 กระทู้   
เปิดร้านใน Amulet City  6 เดือน   โชว์พระได้ 20 องค์ พร้อมรับสิทธิ์ตั้งกระทู้ขายห้องบูชาวัตถุมงคลในเมืองเสน่ห์กาหลง 60 กระทู้
เปิดร้านใน Amulet City 12 เดือน  โชว์พระได้ 30 องค์ พร้อมรับสิทธิ์ตั้งกระทู้ขายห้องบูชาวัตถุมงคลในเมืองเสน่ห์กาหลง 120 กระทู้

โปรดชำระเงินผ่าน ธนาคาร กรุงเทพ สาขาราชเทวี เลขที่บัญชี 1234 138 228
ชื่อบัญชี nichapa cholvibul พร้อมยืนยันการชำระเงิน โดยตอบกลับเมล์ cho.khalong@hotmail.com

ขอแสดงความนับถือ

Amulet City
แคว้นพระเครื่อง เมืองเสน่ห์กาหลง

อนึ่ง โปรดระลึกเสมอว่า เมืองเสน่ห์กาหลงจะไม่กล่าวหาท่าน หรือสมาชิกท่านใดโดยพลการว่า ท่านมาลักลอบแอบขายของทางPM ตรงกันข้ามเรามีความยินดีอย่างยิ่งที่จะเรียนเชิญให้ท่านมาเป็นส่วนหนึ่งในเมืองเสน่ห์เล็กๆ แห่งนี้  เราต้องการสายตรงที่มีความซื่อสัตย์ เพราะจะเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกได้เช่าหาของแท้  ดังนั้น เรามีทางออกให้กับท่านอย่างยุติธรรมเสมอ โดยไม่มีใครสูญเสียผลประโยชน์อย่างแน่นอน กระทู้โชว์ของท่านจะถูกย้ายไปที่ห้องบูชาวัตถุมงคลอย่างเป็นทางการ เพื่อเตรียมเปิดให้สมาชิกได้บูชา เมื่อท่านปฏิบัติตามกฏดังกล่าวไว้หมดแล้วข้างบน

เมืองเสน่ห์กาหลง ขอขอบพระคุณหากท่านให้ความไว้วางใจเลือก Amulet City และเมืองเสน่ห์กาหลง เป็นทางเลือกให้กับสมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลง และผู้สนใจเช่าบูชาเครื่่องราง-พระเครื่องในสายของท่านในอนาคตอันใกล้นี้ และท่านคงประจักษ์แล้วว่า เมืองเสน่ห์เล็กๆ แห่งนี้ แม้ยัีงไม่ใหญ่โตเหมือนเว็บพระทั่วไป แต่สมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลงกว่า 3000 คน และผู้เยี่ยมชมผ่านไป ต่างให้ความสนใจเครื่องราง-พระเครื่องของท่านเป็นอย่างมาก สมาชิกเยี่ยมชมทุกท่านพร้อมเป็นลูกค้าท่านได้ตลอด 24 ชั่วโมง จึงขอเรียนเชิญท่านเข้าสู่ Amulet City ด้วยการร่วมดำเนินธุรกรรมใน Amulet City และเมืองเสน่ห์กาหลงอย่างเป็นทางการตั้งแต่วันนี้

ขอขอบพระคุณพลเมืองดีชื่อxxxx ร่วมปฏิบัติตามกฏ แจ้งข่าวมา ขอขอบคุณจากใจจริง! ขอบคุณจริงๆ

เตรียมรับเครื่องรางสุดพิเศษจากใจ ดิฉันพร้อมส่งมอบ เพื่อตอบแทนน้ำใจให้กับท่านวันนี้! (โปรดส่งที่อยู่มาทาง PM ด่วนจี๋ด้วยจ่ะ)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
zencoler โพสต์เมื่อ 30-4-2011 12:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด zencoler เมื่อ 30-4-2011 12:31

ผมเองครับที่อยากจะรบกวนให้ท่านโก้ แม่กลองเป็นธุระในการจัดหาวัตถุมงคลจากวัดจุฬามณี เพื่อนำไปบูชา ซึ่งสอบถามท่านเจ้าเมืองแล้ว ท่านเจ้าเมืองก็ได้ดำเนินการไปตามกฎเมืองกาหลง ดังรีพลายด้านบน ซึ่งก่อนอื่นผมต้องขออภัยท่านโก้ด้วยที่ทำให้ต้องวุ่นวายเป็นธุระให้ แถมกระทู้ยังโดนย้ายนะครับ แต่หากท่านโก้ยังเมตตาที่จะช่วยเป็นธุระในการจัดหาวัตถุมงคลจากวัดจุฬามณีให้ผมได้บูชานั้น ผมก็ขอแจ้งคำจำนงค์ว่าอยากจะช่วยแชร์ค่าเปิดร้านให้กับท่านโก้เป็นจำนวนครึ่งหนึ่ง ตามแต่ว่าท่านโก้จะเปิดร้านนานเท่าไรครับ เพื่อเป็นการไม่ทำให้ท่านโก้รับภาระหนักเกินไป เพราะเรื่องนี้มีต้นเหตุจากความอยากได้ของผมเอง ซึ่งหากท่านโก้ยังสนใจ ผมก็ต้องขอรบกวนท่านต่อไปด้วยครับ

ป.ล. ผมขออนุญาตท่านเจ้าเมืองบอกกล่าวท่านโก้ ผ่านทางกระทู้นี้เลย ไม่เปิดกระทู้ใหม่ จะได้ไม่เปลืองหน้าบอร์ดนะครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 30-4-2011 13:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แนะนำให้โทรหา ทหารช่างพระเครื่องนะคะ
พี่กิตติ เคยนำมาลงมากมายค่ะ พี่เดินทางตจว บ่อย ไม่ค่อยเข้ามา แต่ร้านมีเบอร์ติดต่อนะคะเข้าไปดู
zencoler โพสต์เมื่อ 30-4-2011 14:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณท่านเจ้าเมืองมากครับ
kho-makong โพสต์เมื่อ 4-5-2011 02:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เปิดคงไม่ได้แล้วอย่างนี้ เจ้าของเว็บเรียนเชิญด้วยตัวแดง ตัวเบอเริ่ม

555

ตั้งแต่ผมเริ่มลงโชว์ วัตถุมงคลในวันแรกแล้ว

ก็มีเจ้าเมืองต่างๆโทรมาหาผม ว่าผมมีวัตถุประสงค์อะไร ผมยอมรับว่าผมเป็น คนขายพระคนหนึ่ง
แต่ในเว็บแห่งนี้ โก้ แม่กลอง ไม่เคยขายในเว็บแห่งนี้ แม้แต่ครั้งเดียว  เพราะผมจะปล่อยประจำอยู่ที่ เว็บจีพระ
และยูอมูเล็ต คุณศรันจะรู้ดี เพราะว่ามาอุดหนุนผมบ่อยๆในเว็บจีพระ

เว็บมาสเตอร์แห่งนี้ก็โทรมาถามผมว่า ถ้าจะลงขายก็ให้สมัครสมาชิกและชำระเงิน แต่วัตถุประสงค์ของผมในครั้งนั้นผม มาลงเพื่อเผยแพร่ วัตถุมงคลของ วัดจุฬามณี และ วัดศาลาแดง เพราะผมเองคลุกคลีอยู่กับสองวัดนี้ จะว่าเป็นสายตรงหรือไม่ก็แล้วแต่ท่านจะกล่าวถึงคำที่ให้เกียรติผมด้วยคำนี้ ผมเองก็แจ้งเว็บมาสเตอร์ในครั้งนั้นไปว่า ผมมาโชว์อย่างเดียว แต่พวกท่านๆเกรงว่าผมจะแอบขาย แล้วทำให้เสียระบบ ผมก็เรียนไปว่า ผมไม่ทำอย่างนั้นหรอกครับ แอบๆทำอะไร ไม่ใช่วิสัยของโก้ แม่กลอง เพราะว่าค่าสมัครของเว็บนี้ ก็ไม่ได้แพงอะไร แต่ผมก็ไม่ได้สมัคร จนมาถึงทุกวันนี้ เพื่อแสดงความบริสุทธิ์ใจ
น่าจะเป็นปีแล้ว ลองย้อนไปดูที่ผมโชว์วัตถุมงคลในวันแรกก็ได้ครับ

มาในครั้งนี้ ท่านเรียนเชิญผมจนตัวแดงๆ เต็มหน้ากระัดาน ถือว่าเป็นเกียรติกับผมมาก ผมขอน้อมรับคำเชิญครับ
และจะสมัครแบบเสียเงิน แบบที่ท่านเชิญเข้ามาครับ

ขอขอบพระคุณทุกท่านครับที่ไว้วางใจที่จะให้ผมรับใช้ทุกท่านครับ

และพบกันกับของเด็ดๆ ของดีๆ เต็มเงินเอาไว้ละครับ เพราะของเด็ด ราคาเด็ด มีอีกเพียบ

ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง
โก้ แม่กลอง
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 4-5-2011 14:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีต้อนรับสายตรงค่ะ! โชคดีของพวกเราจริงๆ
คุณโก้ ตั้งทู้ขายได้เลยค่ะ ถึงออฟฟิศแล้วตอบเมล์กลับค่ะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 4-5-2011 14:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีต้อนรับสายตรงค่ะ! โชคดีของพวกเราจริงๆ
คุณโก้ ตั้งทู้ขายได้เลยค่ะ ถึงออฟฟิศแล้วตอบเมล์กลับค่ะ
kho-makong โพสต์เมื่อ 4-5-2011 21:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอกระทู้ เก่าที่เอาไปเก็บไว้ คืนด้วยครับ
winny โพสต์เมื่อ 4-5-2011 23:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ตรงๆเจตนาชัดเจนดี.....ยินดีต้อนรับครับผม
kho-makong โพสต์เมื่อ 4-5-2011 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แตงโม โพสต์เมื่อ 5-5-2011 20:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำมาค้าขึ้นดีจริงๆเลยครับ..
kho-makong โพสต์เมื่อ 3-10-2011 21:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ ท่านพี่ แตงโม ลูกโต
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 1-5-2024 22:51 , Processed in 0.120206 second(s), 6 queries , File On.