เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญสั่งจองบูชาหุ่นพยนต์พ่อพญายักขีแบบถักสานตอก รุ่น 1 สำนักบ้านต๋ม...

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 6-5-2011 12:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 6-5-2011 12:45

- ผ้ายันต์พยนต์พ่อพญายักขีคู่แฝด ของทางสำนักบ้านต๋มนั้น จะนำออกให้บูชาพร้อมกัน โดยผืนแรกจะแถมฟรีพร้อมกับหุ่นพยนต์แบบถักสานตอก ส่วนผืนต่อไปให้บูชาในราคาผืนละ 150 บาทนะครับ ส่วนค่าจัดส่งฟรีและได้รวมอยู่แล้วในค่าบูชาหุ่นพยนต์ 900 บาทนะครับ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
mawfree101 โพสต์เมื่อ 7-5-2011 01:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอจอง  1  องค์ ครับ
ratkung โพสต์เมื่อ 7-5-2011 01:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับคุณ Dark

สั่งจองบูชาหุ่นพยนต์พ่อพญายักขี ด้วยครับ 1 องค์ครับ

จะโอนเงินค่ามัดจำ 500 ให้ภายในวันที 7 พ.ค.นี้ครับ
attasade โพสต์เมื่อ 7-5-2011 09:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จอง 1 องค์ครับ
pae9000 โพสต์เมื่อ 7-5-2011 11:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเขาไม่อยู่กับเราแล้วจะ รู้ได้ยังไงอ่ะครับ
ratkung โพสต์เมื่อ 7-5-2011 12:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รบกวนช่วยยืนยันการจอง ให้ด้วยครับ จะได้โอนเงินให้นะครับ
(ทันไหมเนี่ยะ)
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 7-5-2011 13:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอจอง  1  องค์ ครับ
ต้นฉบับโพสโดย mawfree101 เมื่อ 7-5-2011 01:16

- รับทราบการสั่งจองบูชาและขอบคุณมากครับ และคุณสามารถโอนเงินเพื่อเป็นค่ามัดจำเพียง 500 บาทต่อองค์ หรือจะจ่ายเต็มองค์คือ 900 บาทพร้อมเลี่ยมและแถมฟรีค่าจัดส่งให้ด้วย ได้ตั้งแต่วันนี้จนถึงวันที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ.2554 นี้นะครับ...ขอบคุณมากครับ...
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 7-5-2011 13:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับคุณ Dark

สั่งจองบูชาหุ่นพยนต์พ่อพญายักขี ด ...
ต้นฉบับโพสโดย ratkung เมื่อ 7-5-2011 01:36

- รับทราบการสั่งจองบูชาและขอบคุณมากครับ และคุณสามารถโอนเงินเพื่อเป็นค่ามัดจำเพียง 500 บาทต่อองค์ หรือจะจ่ายเต็มองค์คือ 900 บาทพร้อมเลี่ยมและแถมฟรีค่าจัดส่งให้ด้วย ได้ตั้งแต่วันนี้จนถึงวันที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ.2554 นี้นะครับ...ขอบคุณมากครับ...
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 7-5-2011 13:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จอง 1 องค์ครับ
ต้นฉบับโพสโดย attasade เมื่อ 7-5-2011 09:08

เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 7-5-2011 13:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 7-5-2011 13:32
ถ้าเขาไม่อยู่กับเราแล้วจะ รู้ได้ยังไงอ่ะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย pae9000 เมื่อ 7-5-2011 11:19

- วิชาผูกหุ่นพยนต์นั้นเป็นวิทยากลสายอาคมนะครับ ซึ่งจะต่างจากพวกเครื่องรางสายพรายวิญญาณ เพราะพยนต์นั้นเป็นศาสตร์ที่เกิดจากการตั้งธาตุวิชาในสายอาคม ตราบใดที่มีตัวหุ่น มีคาถาปลุก และมีการเซ่นเลี้ยงบูชา ยังไงก็ต้องมีตัวตนอยู่แล้ว เอาง่าย ๆ ก็คือ เมื่อคิดถึงหุ่นพยนต์ ก็ให้นึกถึง หุ่นยนต์โรบอทนะครับ...แต่การที่จะสัมผัสได้หรือไม่นั้น ต้องขึ้นอยู่กับพื้นฐานทางจิตของผู้บูชาด้วยครับ และหากแม้ไม่เห็นตัว แต่บูชาบนขอในเรื่องต่าง ๆ แล้วเห็นผล ก็น่าจะพอใจแล้วครับ ซึ่งถ้าหากอยากจะสัมผัสตัวตนของพ่อพยนต์จริง ๆ หากไม่สร้างความศรัทธาแบบสุดโต่ง ก็ต้องไปฝึกสมาธิและกรรมฐานประกอบด้วยนะ อันนี้เป็นพื้นฐานเบื้องต้นในการเล่นหาเครื่องรางองขลังทุกอย่าง ทุกสายวิชา ทุกสำนักเลยครับ...
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 7-5-2011 14:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 7-5-2011 15:02

ประกาศถึงสมาชิกทุกท่าน ที่ได้แจ้งความจำนงค์โดยการลงชื่อ เพื่อสั่งจองบูชาหุ่นพยนต์พ่อพญายักขี แบบถักสานตอก รุ่น 1 สำนักบ้านต๋ม เชียงใหม่ ซึ่งจากผลสรุปที่ได้เคยประกาศเอาไว้ว่าจะจัดสร้างเพียงแค่ 50 องค์เท่านั้น แต่ตอนนี้ยอดสั่งจองบูชาได้เกินจำนวนนั้นไปแล้ว และในส่วนของท่านสมาชิกที่ได้ลงชื่อเอาไว้ในกระทู้นั้น ขณะนี้ได้มีผู้โอนเงินตามกติกาข้างต้นเป็นจำนวน 19 องค์แล้ว ซึ่งขณะนี้ก็ยังเหลือเวลาอีกเพียง 9 วันสุดท้ายก่อนจะปิดยอดสั่งจองทั้งหมด ดังนั้นเพื่อหาทางออกที่ถูกต้องชัดเจน และอยากอยากดำรงเจตนาในการจัดสร้างหุ่นพยนต์รุ่นนี้ไว้ที่จำนวน 50 องค์เพราะไม่แน่ใจเหมือนกัน ว่าจะมีสมาชิกท่านใดที่จะสละสิทธิ์ในการสั่งจองบูชาบ้าง เพราะไม่อยากสร้างเผื่อให้เกินจำนวน...เอาให้พอดีก็พอ เพราะเราไม่ได้มุ่งเน้นในเชิงพาณิชย์หรอกนะครับ ต้องการเน้นที่คุณภาพเป็นหลัก ไม่เน้นปริมาณเหมือนที่เคยทำและเป็นอยู่ตลอดมา อีกทั้งครั้งนี้อาจเป็นการจัดสร้างขึ้นมาเป็นรุ่นแรก และอาจจะรุ่นเดียวก็เป็นไปได้เพราะอยากให้เป็นตำนานไว้จดจำ มากกว่าจะถูกมองให้เห็นเป็นเช่นของวางขายเกลื่อนไร้ค่า...ดังนั้นผมจึงขอประกาศแจ้งถึงสมาชิกทุกท่าน ที่ได้เคยลงชื่อสั่งจองบูชาหุ่นพยนต์รุ่นนี้เอาไว้แล้ว ขอความกรุณาช่วยแจ้งยืนยันเพื่อความชัดเจนของท่านตั้งแต่วันนี้จนถึงวันที่ 12 พฤษภาคม พ.ศ.2554 ที่จะถึงนี้ด้วยนะครับ ถึงแม้ว่าขณะนี้ท่านจะยังไม่สามารถโอนเงินมาได้ทัน ก็อยากให้แจ้งส่งข้อความมาให้ผมได้ทราบไว้ เพื่อเป็นข้อมูลก่อนนะครับ และจะได้บันทึกเป็นข้อมูลไว้ว่า ขณะนี้ท่านยังมีความสนใจอยากบูชาหุ่นพยนต์ชุดนี้อยู่หรือเปล่า...ขอแค่ความชัดเจนแค่นั้นก็พอครับ และจะได้ตัดยอดเพื่อขอยกเลิกสิทธิ์การสั่งจองบูชา ในกรณีของสมาชิกที่ไม่ได้แจ้งข้อมูลมาให้ โดยในส่วนของยอดสั่งจองที่เหลือก็จะขออนุญาตโอนสิทธิ์ ให้แก่สมาชิกที่มีความสนใจและได้โอนเงินมาแล้วในลำดับถัดไปแทน...จึงขอประกาศแจ้งไว้ให้ได้รับทราบโดยทั่วกัน.

...ขอบคุณมากครับ...
pae9000 โพสต์เมื่อ 7-5-2011 18:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับทราบครับ
ratkung โพสต์เมื่อ 7-5-2011 19:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนเงินค่า บูชาหุ่นพยนต์พ่อพญายักขี ให้แล้ว ครับ เต็มจำนวน 900 บาท (เศษสตางค์ และ เวลาโอน เช็คจาก PM)
ที่อยู่ที่การจัดส่งก็อยู่ใน PM เช่นกันครับ
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 7-5-2011 19:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนเงินค่า บูชาหุ่นพยนต์พ่อพญายักขี ให้แล้ว ครับ เต็ ...
ต้นฉบับโพสโดย ratkung เมื่อ 7-5-2011 19:21

- รับทราบและขอบคุณมากครับ...
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 8-5-2011 22:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 8-5-2011 22:18

- ขณะนี้มีท่านสมาชิกได้โอนเงิน และแจ้งยืนยันแสดงความชัดเจน ในการสั่งจองบูชาหุ่นพยนต์พ่อพญายักขีชุดนี้ มาแล้วทั้งหมดจำนวน 28 องค์แล้วนะครับ...เหลืออีกเพียงแค่ 22 องค์เท่านั้น ก็จะครบตามยอดจำนวนที่ได้กำหนดเอาไว้เบื้องต้นคือ 50 องค์แล้ว...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-4-2024 23:13 , Processed in 0.179897 second(s), 5 queries , File On.