เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ข่าวดี ลูกสวาทยังเหลือที่อ.อ้วน หมอผีครับ ปลุกเสกคราวเดียวกับตะกรุดนะสวาท

[คัดลอกลิงก์]
thammanoon โพสต์เมื่อ 27-4-2011 10:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณพรตครับ  1500  รวมค่าส่งยังครับ  จะโอน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
KTI โพสต์เมื่อ 27-4-2011 11:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ลูกสวาทแล้วครับ....แต่รบกวนสอบถามการพกพาหน่อยครับว่า ใส่กระเป๋ากางเกงหรือห้อยไว้บริเวณเข็มขัดได้รึเปล่าครับ ในกรณีใส่เสื้อยืดมันไม่มีที่ให้้้้้เหน็บ
Serman โพสต์เมื่อ 27-4-2011 11:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
KTI โพสต์เมื่อ 27-4-2011 13:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับถ้ามีประสบการณ์ยังไงจะมาเล่าให้ฟังครับ
namoo โพสต์เมื่อ 27-4-2011 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำหรับผู้ที่มีลูกสวาทของท่าน อ.อ้วน นะครับ มี คาถาอีกบทนึงที่เป้นของท่าน ที่ผมชอบมากอีกบท ที่ใช้กับลูกสวาทท่านได้ดีมากๆ และเป็นบทมี่ผมใช้ประจำก่อนออกจาบ้านครับ นอกจาก คาถา ตามที่ท่านให้มาแล้ว ลองว่าคาถานี้ตามไปด้วยดูครับ
คาถา หอมทวนลม
พระพุทธัง  งามนัก เป็นที่รักใคร่แก่คนทั้งหลาย
พระธัมมัง   งามนัก เป็นที่รักใคร่แก่คนทั้งหลาย
พระสังฆัง   งามนัก เป็นที่รักใคร่แก่คนทั้งหลาย
ตัวข้าพเจ้านี้หอมฟุ้งไปทั่วจักรวาลนำสัตว์เข้าสู่นิพพาน  มิตติ จิตติ
(ว่า7จบ)
เวลาท่านไปเดินข้างนอก ท่านจะเป้นดุจดัง ขุนแผนชมตลาดเลย ครับ แต่ที่แปลก เวลาใช้คาถาบทนี้ อารมจะดีเป็นพิเศษ ชอบเดินยิ้ม แบบโปรเสน่ เลย ทำให้คนรอบข้าง มองเราและส่งยิ้มให้เราด้วย เข้าไปคุยกับใครก้อมีคนอยากคุยด้วย แปลกมากครับ ลองดูนะครับ
HADES โพสต์เมื่อ 27-4-2011 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมดไปยังครับ คุณ พรต  
ถ้ายัง ผมเอา 1 ลูกครับ  โอนพรุ่งนี้
รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ
KTI โพสต์เมื่อ 27-4-2011 16:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้แค่พกมายังไม่ได้ร่ายคาถาก็รู้สึกอารมณ์์์์ดี...เดินๆแล้วอยากยิ้มซะงั้น ถ้ากำกับคาถาของน้าหมูมาด้วยสงสัยจะเหงือกแห้งแน่เลยยิ้มไม่หุบ
namoo โพสต์เมื่อ 27-4-2011 16:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้แค่พกมายังไม่ได้ร่ายคาถาก็รู้สึกอารมณ์์์์ดี.. ...
ต้นฉบับโพสโดย KTI เมื่อ 27-4-2011 16:09

555... ใช้ของ อ.อ้วน มีข้อควรระวังอยู๋ข้อเดียว ครับ
faro โพสต์เมื่อ 27-4-2011 17:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 60# Hi-Bridge

รอรับของครับ  ได้ผลยังไงจะมาแจ้งข่าว
thaioz โพสต์เมื่อ 27-4-2011 17:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังเหลือปั่วครับ???
thammanoon โพสต์เมื่อ 27-4-2011 18:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 55# Serman

โอนแล้วครับ  เวลา17.48 น   วันนี้

ส่งที่  นายธรรมนูญ  แสงทองดี
บริษัท  เทคโนเมดิคัล จำกัด
เลขที่ 29 ซ.ลาดพร้าว 92 แขวงพลับพลา เขตวังทองหลาง  กทม.10310

...................
thammanoon โพสต์เมื่อ 27-4-2011 18:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
pm     อีกทีแล้วครับ
punfree โพสต์เมื่อ 27-4-2011 22:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้าหมู ยังมีเหลืิอ ราคาไม่แรวอีกไหมครับ
namoo โพสต์เมื่อ 28-4-2011 02:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 73# punfree

555 ม่ามีแย้วค้าบบบ...มีพอใช้คับ คริๆ
HADES โพสต์เมื่อ 28-4-2011 10:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนให้แล้วนะครับ คุณพรต  เวลา 10:02:26 น.   ในวันนี้

ที่อยู่จัดส่งผมได้แจ้งให้ทราบใน  PM แล้วนะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 16:26 , Processed in 0.118987 second(s), 5 queries , File On.