เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สำหรับทุกท่านที่ศรัทธาในสายวิชาสีผึ้งเบ็ด ของอาจารย์อ้วนหมอผี

[คัดลอกลิงก์]
HADES โพสต์เมื่อ 25-4-2011 16:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นปรากฎการณ์ที่ดีมากครับ ในการจัดทำสีผึ้งเบ็ด ชุดที่ 2 มีผู้คนให้ความสนใจและร่วมสั่งจองกันเข้ามาอย่างมากมาย
กระแสการตอบรับล้นหลามเลยครับไม่ทัีนไรปาเข้าไป 123 ตลับเข้าไปแล้วยังไม่ทันหมดเดือนนี้เลย สงสัยว่าวันข้างหน้าคงจะมี ชุดที่ 3 เป็นแน่แท้ (ผมเดาเอาเองนะ)
แต่...ท่าน serman ครับ  ผมเองคิดว่าน่าจะลองเสนอ ท่าน อ.อ้วน ทำตะกรุดนะสวาท อีกเป็นชุดที่ 2 บ้างนะครับ ซึ่งผมเชื่อว่าน่าจะมีพี่น้องในนี้ให้ความสนใจกันมากเลยทีเดียว และคนที่พลาดโอกาสจากชุดแรกไปนั้นคงได้มีบูชาติดตัวกันบ้างในชุดที่2นี้  หลังจากที่ชุดแรกที่เป็นตำนานนั้นหายากขึ้นทุกที หากมีก็คงไม่มีใครยอมปล่อยกันง่ายๆ ถึงปล่อยราคาคงจะทะลุเพดานไปไกลโขเลยหล่ะ
*** เป็นความคิดเห็นเล็กน้อยนะครับ ผิดถูกอย่างไรก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ***
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 25-4-2011 16:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Serman เมื่อ 25-4-2011 16:56

ตะกรุดนะสวาท ผมกับพวกลูกศิษย์ใกล้ชิดหลายๆคนเคยไปขอตั้งนานแล้ว ตั้งแต่ก่อนดำริทำขุนแผนหมื่นทัพด้วยซ้ำ

ท่านยืนยันหนักแน่นว่า ทำแค่ครั้งเดียวและครั้งสุดท้ายครับ ลูกศิษย์ทุกคนก็เข้าใจและไม่พูดถึงเรื่องนี้อีก
Peter19 โพสต์เมื่อ 25-4-2011 18:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขอจองเพิ่มอีก 1ตลับ(เพื่อนฝากมาจองครับ) เป็น 2ตลับนะครับ
ขอบพระคุณมากๆครับพี่
HADES โพสต์เมื่อ 25-4-2011 18:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หรอคับ  รับทราบชัดเจนครับ
ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 25-4-2011 20:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
zorolucifer โพสต์เมื่อ 25-4-2011 20:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขอจอง1ตลับครับ
jackies โพสต์เมื่อ 25-4-2011 21:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอจอง 2 ตลับครับ
cho โพสต์เมื่อ 25-4-2011 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอจอง 2 ตลับครับ
ต้นฉบับโพสโดย jackies เมื่อ 25-4-2011 21:30

อ่ะ อ่ะ เห็นนะ... ไหนว่าจะหายไป อิอิ
ไม่ใ้ห้ไปไหนทั้งนั้น เพราะที่นี่มีแต่ของแรง!!!!
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 26-4-2011 00:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดนะสวาท ผมกับพวกลูกศิษย์ใกล้ชิดหลายๆคนเคยไปขอ ...
ต้นฉบับโพสโดย Serman เมื่อ 25-4-2011 16:55

ใช่ครับ ตะกรุดนะสวาทผมได้ถามท่านแล้วว่าจะทำออกมาอีกหรือไม่ เพราะมีคนอยากได้มากมาย ท่านเลยบอกผมว่า ทำทั้งทีต้องทำรุ่นเดียว ครั้งเดียว ให้เป็นตำนานไปเลย ถ้าจะมาทำรุ่นสองจะเป็นหนึ่งเดียวในตำนานได้ไง ทำทั้งทีก็ให้ดีไปเลย ก็เหมือน...ของผู้ชาย มันต้องมี 1 อันครับ ท่านเปรียบเทียบให้ผมฟังน่ะครับ ผมอาจจะพิมพ์เรียบเรียงไม่คล่องนะครับ แต่พอจับใจความสำคัญได้ครับ
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 26-4-2011 02:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับ ตะกรุดนะสวาทผมได้ถามท่านแล้วว่าจะทำออกม ...
ต้นฉบับโพสโดย jamesnal2 เมื่อ 26-4-2011 00:06

เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 26-4-2011 12:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สรุปรายชื่อยอดจอง ณ วันที่ 26 เมษายน 2554

ToMoToM        1                   ตลับ

HADES           4                   ตลับ

Serman          5                  ตลับ

sun                 2                   ตลับ

lekleklek         2                   ตลับ

ข้าว                  2                   ตลับ

cmp_tia          4                    ตลับ

janznino          1                     ตลับ

Prachaya         1                     ตลับ

มนตรี                 1                     ตลับ

rekdi                1                     ตลับ

zrkonixx           1                     ตลับ

ekarart             2                      ตลับ

pop10510          1                      ตลับ

SZAVIO             5                      ตลับ

iching                1                      ตลับ

thai                   1                      ตลับ

khonraree          1                      ตลับ

TeddyReyez       1                      ตลับ

samsung            1                      ตลับ

thanavat            1                      ตลับ

ของดี                  5                      ตลับ

win006              1                      ตลับ

maryconglo       1                       ตลับ

tong99              4                       ตลับ

jango228           2                       ตลับ

akkra1978         2                        ตลับ

jinonman           1                       ตลับ

tam                  1                       ตลับ

rynyapatch         5                        ตลับ

ไม่ออกนาม            1                        ตลับ

kaineverdie         2                       ตลับ

momojung          1                        ตลับ

linkinpark191      1                       ตลับ

KTI                     2                       ตลับ

Maow                 2                        ตลับ

นที                     2                        ตลับ

startbegin          2                        ตลับ

BLACK_DOG         2                        ตลับ

thammanoon        2                        ตลับ

AAA                      2                        ตลับ

pre                       2                        ตลับ

bybybyby02          1                         ตลับ

dommy                 1                         ตลับ

soulnatic               1                         ตลับ

abuzy                   2                         ตลับ

uchiwa                 1                          ตลับ

feel_filter             1                          ตลับ

HolyMax              1                           ตลับ

water                  4                          ตลับ

moolek                2                           ตลับ

sing                    1                           ตลับ

Done                  
10                         ตลับ

ek2553                 9                          ตลับ

boworn               2                          ตลับ

สิรภพ                  2                         ตลับ

Peter19                2                      ตลับ

quantum              2                      ตลับ

lee531                   3                      ตลับ

nut11                      1                      ตลับ

zorolucifer              1                      ตลับ

jackies                     2                      ตลับ

รวมยอดจำนวน     
   131       ตลับ

ประการกำหนดการทำพิธีปสุกเสก สีผึ้งเบ็ด

ณ วันที่ ๕ กรกฎาคม พุทธศักราช ๒๕๕๔

โดยกำหนดใช้ ทลิทโทฤกษ์ ต่อด้วย  มหัทธโนฤกษ์  ตามตำรากำหนด

ทลิทโทฤกษ์ แปลว่า   ผู้ขอ  ผู้อดทน เป็นฤกษ์ที่เหมาะสำหรับ
การขอสิ่งต่างๆ เพราะถือว่าเป็นฤกษ์ของชูชก จะทำการขอสิ่งใดก็ง่าย เช่น  การขอหมั้น ขอแต่งงาน ทวงหนี้ กู้ยืม ร้องทุกข์ การทำการใดๆ เพื่อให้ผู้อื่นสงสารกรุณา เปิดร้านขายของชำ สมัครงาน ทำการใดๆ ที่ริเริ่มใหม่  มีพระอาทิตย์เป็นผู้รักษาฤกษ์

มหัทธโนฤกษ์ แปลว่า คนมั่งมี ผู้รุ่งเรือง เศรษฐี มีพระจันทร์เป็นผู้รักษาฤกษ์ เป็นฤกษ์ที่เหมาะสำหรับ การกระทำพิธีการกรรมต่างๆ สารพัดงานมงคล
supergold โพสต์เมื่อ 26-4-2011 13:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปรับกับมืออาจารย์ได้ไหมครับ
faro โพสต์เมื่อ 26-4-2011 15:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลงชื่อจองด้วยอีก 1 ตลับครับ
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 26-4-2011 16:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปรับกับมืออาจารย์ได้ไหมครับ
ต้นฉบับโพสโดย supergold เมื่อ 26-4-2011 13:29

ได้ครับผม
jackies โพสต์เมื่อ 26-4-2011 21:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขอจองเพิ่มอีก 1 ตลับครับ รวมเป็น 3 ตลับ ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 10-5-2024 23:04 , Processed in 0.151977 second(s), 5 queries , File On.