เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
7587
27
ซ่อนแถบด้านข้าง

เพื่อนๆๆคิดยังไงกับอาจารย์คนนี้

[คัดลอกลิงก์]
kingkong โพสต์เมื่อ 11-4-2011 17:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
http://www.facebook.com/profile.php?id=100001514696002&ref=pymk#!/album.php?id=100001514696002&aid=21740

ลองคลิ๊กดูครับผมดูแล้วยังไงไม่รุอักขระยังผิดๆๆถูกๆๆอยู่เลย ขอความเห็นหน่อยครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
dark โพสต์เมื่อ 11-4-2011 20:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- บางยันต์ก็อักขระชนกัน เรียกว่า...อักขระวิบัติ แนะนำให้อาจารย์ระวังหน่อยละกันครับ แต่บางภาพก็สวยงามดีแต่ออกจะเป็นลายยันต์ ที่คล้ายกับของสำนักอาจารย์หนู กันภัยมากไปหน่อยนะ...
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 11-4-2011 21:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เฮ่อ !!!!!!!!!!!

มาทำศรีษะพระผงปู่ฤๅษีสิงห์สมิงพราย

ปลอมด้วยยยยยยย

แย่มาก ทำไมถึงทำกับหลวงปู่อย่างนี้
C_MoNPeKa โพสต์เมื่อ 11-4-2011 21:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าอักขระเขียนทับเส้นยันต์ไป

ยันต์นั้นก็ไม่มีพุทธคุณ
dark โพสต์เมื่อ 11-4-2011 22:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

- รู้สึกว่าเขาเน้นโปรโมทตัวเอง ในสายต่างประเทศเยอะนะครับ อาจเพราะทางโน้นเขาไม่ค่อยรู้อะไรมากเหมือนบ้านเรา แต่เงินเนี่ยโคตรดีมาก จึงมีอาจารย์สักยันต์ผุดขึ้นมากันมาก...
zx10r โพสต์เมื่อ 12-4-2011 00:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขอ เอาtattooลอกลายติดผิวหนังไปให้อาจารย์ที่เคารพเสกแล้ว เอามาแปะดีกว่าครับ ยังรู้สึกดีกว่าเจอแบนี้
 เจ้าของ| kingkong โพสต์เมื่อ 12-4-2011 00:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นแล้วหดหู่ใจเอาไสยศาสตร์ของไทยเรามาหากิน ดูอย่างบางรูปสักอ่านไม่ได้รู้เรื่องเลย คนเราเห็นแก่ได้
 เจ้าของ| kingkong โพสต์เมื่อ 12-4-2011 00:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้ว อาจารย์ท่านนี้ เป็นศิษย์สายใครครับ...ไม่เคยเห็นเลย

โอ้ยไม่มีสายหรอกครับมีแต่สายไปแล้วคนที่มาสัก น่าสงสารจัง
BADBOY โพสต์เมื่อ 12-4-2011 02:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมกลัวว่าคำว่าอาจารย์ยุคนี้ มันจะไม่ขลังเหมือนอดีต
มนตรี โพสต์เมื่อ 12-4-2011 09:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก๊อปยังไม่เหมือนเลย ขนาดสักเครื่อง
ข้าว โพสต์เมื่อ 12-4-2011 09:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อื่ม กลายเป็นสักแฟชั่นไม่มีครูซะอย่างงั้นไป  สงสารคนโดนสัก
nen_o โพสต์เมื่อ 12-4-2011 09:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว เดี๋ยวฟ้าก็ลงโทษเค้าเองครับ ท่านไหนที่ชอบสักก็ระวังหน่อยละกันครับ
ป้องกันไว้ดีกว่าแก้ ถ้ามันแย่แล้ว เดี๋ยวจะไปโรงบานไม่ทัน
Sutep โพสต์เมื่อ 12-4-2011 11:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สมัยนี้จะไปสักกะใครที่ไหนต้องศึกษาหาข้อมูลเยอะๆครับ อาจาน..บางคนที่ผมเห็นโปรโมทดีๆทั้งในเวปหลายเวป และในหนังสือพระเครื่องหลายฉบับ ผมไม่เรียกอาจารย์นะครับ ผมเรียกช่าง...ครับคนพวกนี้แอบอ้างซะเป็นส่วนใหญ่ ว่าเรียนจากอาจารย์ดังๆมาแต่พอถึงวันไห้วครูคนพวกนี้ไม่เคยโผล่หัวไปเลย บางคนอ่านอักษรขอมไม่เป็นเลยครับ ดูตามรูปที่ถ่ายเอกสารมาแล้วสักตาม ผิดบ้างถูกบ้าง อาศัยความไม่รู้ของผู้คนหาเงินใส่ตัวครับ พวกนี้เราๆทั้งหลายต้องช่วยกันเอาความจริงมาประจานให้พวกมันหมดทางทำมาหา แดก เลยครับ..
bas โพสต์เมื่อ 12-4-2011 18:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มันลอกลายจากกระดาษที่ถ่ายเอกสารไว้นี่หว่า เหมือนกับเอาของอาจารย์ท่านอื่นมาดัดแปลงหั้ยสวยงามขึ้นเท่านั้นเอง มีมังกรด้วย
pop10510 โพสต์เมื่อ 12-4-2011 21:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสียหนังเลย - -
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 16:36 , Processed in 0.178357 second(s), 6 queries , File On.