เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
9258
15
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใครในที่นี้รู้จัก ทนาย ต๋อย ศิษย์ พ่อเที่ยง บ้างคับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมอยากรู้ประวัติท่านน่ะคับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| RED_DRAGON โพสต์เมื่อ 30-3-2011 17:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ไม่มีใครออกความเห็นนี่มันยังๆนะคับผมแค่อยากจะรู้เพราะว่ามีพระที่รู้จักแนะนำน่ะคับไม่มีคิดอื่นใดๆเลยจริง
Jay โพสต์เมื่อ 30-3-2011 18:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แฮ่ แฮ่ ท่านที่รู้ อาจยัง ไม่เข้ามา ครับ

รอหน่อย นะ  รอเป็นเพื่อน  5 5
Jay โพสต์เมื่อ 30-3-2011 18:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Jay เมื่อ 3-4-2011 21:56
ที่ไม่มีใครออกความเห็นนี่มันยังๆนะคับผมแค่อยากจะรู ...
ต้นฉบับโพสโดย RED_DRAGON เมื่อ 30-3-2011 17:47

เห็น อ.โต เคยเล่าให้ฟัง ท่านเรียก อ.ทนาย  คิดว่า คงเป็นท่านเดียวกัน
cho โพสต์เมื่อ 30-3-2011 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รักและศรัทธามากมาย!!
แหม..ชาวเมืองตอบช้านิดช้าหน่อยเอ้ง!! ร้องไห้ใหญ่เลย5555
แล้วพระท่านแนะนำอะไรหละคร้าาา?
 เจ้าของ| RED_DRAGON โพสต์เมื่อ 30-3-2011 23:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านบอกว่า อ.ต๋อย ได้วิชามาจากพ่อเที่ยงมากๆแต่ท่านไม่สักและทำเครื่องรางไว้ไห้คนที่เคารพศัทธาท่านไว้ใช้บูชาน่ะคับ หลวงพี่แนะนำว่าให้เช่าตะกรุดที่ท่านทำน่ะเห็นบอกว่าเป็นตระกรุดมหารูดน่ะคับ
 เจ้าของ| RED_DRAGON โพสต์เมื่อ 30-3-2011 23:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รู้สึกว่าจะทำด้วยแผ่นเงินนะ
 เจ้าของ| RED_DRAGON โพสต์เมื่อ 30-3-2011 23:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมต้องขอบคุณทุกท่านที่แสดงความเห็นนะคับ
thaioz โพสต์เมื่อ 31-3-2011 09:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปูเสื่อรอฟังด้วยคนครับ...
danutgood โพสต์เมื่อ 31-3-2011 13:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงพี่ท่านไหนให้เช่าจากท่านอาจารย์ครับ

ตั้งแต่ผมพบท่านมา ไม่เคยได้ยินคำว่า มีวัตถุมงคล"ให้เช่า"จากปากท่านเลยครับ
REDSHIRT โพสต์เมื่อ 31-3-2011 16:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารอฟังด้วยคนครับบบบบบ
cho โพสต์เมื่อ 31-3-2011 16:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านบอกว่า อ.ต๋อย ได้วิชามาจากพ่อเที่ยงมากๆแต่ท่านไ ...
ต้นฉบับโพสโดย RED_DRAGON เมื่อ 30-3-2011 23:09

เอาเป็นว่า พระที่แนะนำให้ท่านรู้จักกับอาจารย์ต๋อย คือใครกันเล่า?

เรื่องทำตะกรุดมหารูดนั้น... ท่านทำจริง มีจริง เสกจริง ขลังจริง ล่าสุดก็เพิ่่งทำให้กับนายตำรวจ 4 ท่านด้วยกัน..

แต่เป็นมหารูดเนื้อทองคำนะคะ.. ส่วนเรื่องที่ท่านทำเครื่องรางให้บูชานั้น ไม่น่าจะมีแบบท่าน donut ว่านั่นหละ
หรือหากในอนาคตมีการเปลี่ยนแปลง คงต้องว่ากันอีกครั้ง!

อาจาราย์ต๋อย ประวัติท่านเป็นใคร.. โอย! ท่านก็เป็นอาจารย์ผู้สืบสานตำนานการสักยันต์พ่อเที่ยง น่วมนามา
เพียงแต่ท่านยังไม่ได้ฤกษ์...พร้อมจะเปิดให้ผู้สนใจมาสักยันต์กับท่านในขณะนี้...
ที่ำสำคัญ..ท่านไม่น่าอยู่ห่างจากเืมืองเสน่ห์กาหลงเป็นแน่แท้... วันหนึ่งคงต้องแวะมาเยี่ยมเยียนกันบ้างหละ!!

ปัจจุบัน ก็คงเป็นอาจารย์แก้ว ที่สืบสานตำนานวิชาสักยันต์จากอาจารย์ต๋อยมาแบบเต็มสูตร (ผิด ถูก ตก หล่น เพิ่มเติม ขออภัย ณ.ที่นี้ด้วย)
danutgood โพสต์เมื่อ 31-3-2011 16:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พ่อแก้วเคยบอกไว้ว่าความรู้ท่านเทียบไม่ได้กับท่านอาจารย์ใหญ่ (อาจารย์ต๋อย)

ท่านอาจารย์เคยบอกไว้ว่าความรู้ท่านเปรียบไม่ได้กับท่านพ่อเที่ยง

ลองคิดดูสิครับ ท่านพ่อเที่ยง คุณวิเศษของท่านจะขนาดไหน
 เจ้าของ| RED_DRAGON โพสต์เมื่อ 1-4-2011 22:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไปงานศพเจ้าอาวาสที่ สมุทรสงคราม แล้วเจอพระที่สักสายเดียวกันท่านเล่าให้ฟัง แต่ไม่ได้ถามว่าท่านชื่อไร มัวแต่ฟังประวัติท่าน อ. ต๋อย  น่ะคับ
cho โพสต์เมื่อ 20-10-2014 10:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Paknam เมื่อ 19-10-2014 23:48
พิมชื่อ อาจารย์ต๋อย ศิษย์พ่อเที่ยง บางปิ้ง ลงใน google ครับ ทางลูกศิษย์ได้ทำเพจของท่าน อ. ไว้

พี่ต๋อย ทนายอยู่บางปิ้งเหรอ?
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 14:16 , Processed in 0.143717 second(s), 4 queries , File On.