เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เชิญบูชา "ขุนแผนหมื่นทัพ" อาจารย์อ้วนหมอผี

[คัดลอกลิงก์]
purin โพสต์เมื่อ 4-6-2013 18:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับ1องค์ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kritpeerat โพสต์เมื่อ 11-6-2013 14:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีอยู่มั๊ยครับท่าน
makaza โพสต์เมื่อ 16-6-2013 03:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย makaza เมื่อ 16-6-2013 03:51

ขุนแผนหมื่นทัพ โอนเงินครับ 1100 ชื่อที่อยู่ pmไปแล้ว
บัญชีผู้รับเงิน          
          เลขที่บัญชี         7562552914
        ชื่อบัญชี         MR. SONGRUNG RODJ
          ธนาคารผู้รับโอน         ธนาคารกสิกรไทย จำกัด (มหาชน)
        จำนวนเงิน          
          จำนวนเงินที่ต้องการโอน         1,100.00  บาท
          ค่าธรรมเนียม         25.00  บาท
          คำอธิบาย        
          วัน-เวลาที่ทำรายการ         16/06/2556 - 03:39:05

รบกวน ถ้าส่งแล้วขอรหัสด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
krongthip โพสต์เมื่อ 21-6-2013 01:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ความอยากวิ่งขึ้นสมองเลย
taurusohm โพสต์เมื่อ 25-6-2013 07:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีอีกไหมครับท่าน
kritpeerat โพสต์เมื่อ 25-6-2013 20:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จอง 1ครับท่าน รอท่านตอบกลับแล้วพร้อมโอนครับ
o_tung โพสต์เมื่อ 5-7-2013 16:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังพอเหลือไหมครับ
shanti โพสต์เมื่อ 16-8-2013 10:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนแล้วนะคะ ที่อยู่ส่งทาง pm แล้วค่ะ
kazink โพสต์เมื่อ 24-8-2013 15:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 24-8-2013 19:25

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้นะคะ
เช่าไปจากที่นี่ค่ะ

ปล่อยต่อขุนแผนหมื่นทัพ (เลี่ยมแล้ว) 950บาท
กับสีผึ้งสาริกา 350บาท ใช้ไปไม่มากค่ะ
รับทั้งสอง 1200ส่งEMSให้ฟรีค่ะ

สนใจ ฑูตจรจัด@gmail.com ค่ะ
ขอรูปดูก่อนได้ค่ะ

สาเหตุที่ปล่อย :: ใช้ไม่ขึ้นค่ะ แต่ตอนให้คนอื่นใช้ก็เห็นผลค่ะ แต่ตัวเราเองใช้ไม่ขึ้นเลย

ถ้าหากไม่พอใจอย่างไรต้องขออภัยด้วยนะคะ

แหกตาอ่านกฏ แล้วไปเสียตังสิถ้าอยากจะขายนัก ไม่ต้องสาธยายมากความ

ฑูตจรจัด
ฑูตจรจัด  คือพ่อค้าพระจรจัดที่ไม่มีหัวนอนปลายเท้า กล่าวคือมีเครื่องรางของขลังเป็นสมบัติติดตัวเยอะแยะไปหมด แสดงตนเป็นกูรู กูรู้ไปหมดทุกเรื่อง แอ๊บเป็นสายตรงบ้างอะไรบ้าง ใครคุยอะไรกูรู้กูมีหมด แต่สุดท้ายมันก็จะคุยโวว่ามันมีของชิ้นนั้นเยอะ อยากได้จริง ผมแบ่งให้ก็ได้ในราคาเบาๆ...พวกนี้มันแอ๊บว่ามันไม่ใช่พ่อค้า แต่ถ้าจะเอาพระที่มันมี มันจะ(เวทนา)แบ่งให้? นี่คือเทคนิคการขายชั้นเยี่ยมของฑูตจรจัด เพราะแบ่งก็คือขายนั่นแหละ อ้าว! คุณเป็นญาติฝ่ายไหนของมันหละ จู่ๆมันจะมาแบ่งของที่มันหวงให้ฟรี? กินปลาให้เยอะเข้าไว้จะได้หมั่นสังเกตุพวกจรจัดเหล่านี้ และเป็นที่น่าสังเกตุคือ ฑูตจรจัดมักกระจัดกระจายทั่วเมืองเสน่ห์กาหลง คอยจ้องป่าวประกาศตีเนียนเพื่อขาย ทำตัวเหมือนโฆษณาคั่นละครนั่นแหละ ฑูตจรจัดมักเป็นที่น่ารังเกียจของชาวเมืองผู้กินปลา และเป็นคู่แข่งไร้อันดับของฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง

อ้างอิง http://www.khalong.com/board2/thread-23900-1-1.html

แสดงความคิดเห็น

อ่านกฏนิดนึงครับ  โพสต์เมื่อ 24-8-2013 15:40
tak2012 โพสต์เมื่อ 24-8-2013 19:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kazink ตอบกลับเมื่อ 24-8-2013 15:30

ผิดกฎและเป็นการเสียมารยาทต่อเจ้าของกระทู้อย่างยิ่งเลยครับ
cho โพสต์เมื่อ 24-8-2013 19:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 24-8-2013 19:22

เรียน จขกท

เจอเหตุแบบนี้ จขกท ไม่ต้องรอผู้ดูแลเลย จัดหนักได้เลยนะคะ!

kazink ตอบกลับเมื่อ 24-8-2013 15:30

แหกตาอ่านกฏ แล้วไปเสียตังสิถ้าอยากจะขายนัก ไม่ต้องสาธยายมากความ

ฑูตจรจัด
ฑูตจรจัด  คือพ่อค้าพระจรจัดที่ไม่มีหัวนอนปลายเท้า กล่าวคือมีเครื่องรางของขลังเป็นสมบัติติดตัวเยอะแยะไปหมด แสดงตนเป็นกูรู กูรู้ไปหมดทุกเรื่อง แอ๊บเป็นสายตรงบ้างอะไรบ้าง ใครคุยอะไรกูรู้กูมีหมด แต่สุดท้ายมันก็จะคุยโวว่ามันมีของชิ้นนั้นเยอะ อยากได้จริง ผมแบ่งให้ก็ได้ในราคาเบาๆ...พวกนี้มันแอ๊บว่ามันไม่ใช่พ่อค้า แต่ถ้าจะเอาพระที่มันมี มันจะ(เวทนา)แบ่งให้? นี่คือเทคนิคการขายชั้นเยี่ยมของฑูตจรจัด เพราะแบ่งก็คือขายนั่นแหละ อ้าว! คุณเป็นญาติฝ่ายไหนของมันหละ จู่ๆมันจะมาแบ่งของที่มันหวงให้ฟรี? กินปลาให้เยอะเข้าไว้จะได้หมั่นสังเกตุพวกจรจัดเหล่านี้ และเป็นที่น่าสังเกตุคือ ฑูตจรจัดมักกระจัดกระจายทั่วเมืองเสน่ห์กาหลง คอยจ้องป่าวประกาศตีเนียนเพื่อขาย ทำตัวเหมือนโฆษณาคั่นละครนั่นแหละ ฑูตจรจัดมักเป็นที่น่ารังเกียจของชาวเมืองผู้กินปลา และเป็นคู่แข่งไร้อันดับของฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง
napat โพสต์เมื่อ 28-8-2013 13:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอดูรูปหน่อยครับ รูปหน้าคนใช้ไม่ขึ้นนะตะเอง  อิอิ
Liquid_Sky โพสต์เมื่อ 13-9-2013 08:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ Serman รบกวนเชค Pm ด้วยครับ
tik3slam โพสต์เมื่อ 1-11-2013 15:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่เค้ายังอยู่ไหมอ่า
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 22:37 , Processed in 0.294818 second(s), 6 queries , File On.