เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เชิญบูชา "ขุนแผนหมื่นทัพ" อาจารย์อ้วนหมอผี

[คัดลอกลิงก์]
akkra1978 โพสต์เมื่อ 8-4-2011 05:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จอง ลูกอมหมื่นทัพ จำนวน 1 ลูกครับ..
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 8-4-2011 10:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
timezoneโพสเมื่อ 7-4-2011 22:45 | แสดงเฉพาะโพสนี้
ภาพที่นำมาลงรูปสุดท้ายเป็นพิธีที่3เหรอครับ

ถูกต้องแล้วครับ
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 8-4-2011 11:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมโทรไปช่วงบ่ายๆของเมื่อวานนี้อ่ะคับ พอเลิกงานก็จะไปโอนให้ที่ ธ.กสิกรที่ออฟฟิตแต่ปรากฏว่าปิดแล้วก็เลยไม่ได้โอนไปโดยปริยาย ก็เลยอยากจองขุนแผน 1 องค์เอาไว้ก่อน แล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปโอนให้นะคับ......ต้องขอโทษด้วยจิงๆ

รับทราบครับผม
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 8-4-2011 22:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิดขุนแผนหมื่นทัพ 1 องค์ และ ลูกอมหมื่นทัพ 1 ลูก
ให้กับคุณ note25 แจ้งการโอนเงินเรียบร้อย พรุ่งนี้จะรีบจัดส่งให้ครับ
chrome โพสต์เมื่อ 8-4-2011 22:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอจองขุนแผน 1องค์นะครับ
mahavate โพสต์เมื่อ 8-4-2011 22:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด mahavate เมื่อ 8-4-2011 22:57

ก็ว่าจะไม่แต่ไม่ไหวต้องเล่า...

เรื่องนี้มีอยู่ว่าเมื่อประมาณสัปดาห์ก่อน ทะเลาะกับแฟนมีปากเสียงกันรุนแรงจนถึงขั้นจะเลิกลา บอกตรง ๆ ว่าช่วงที่ทะเลาะกันนี้ผม จิตตกมากทำอะไรไม่ถูกเสียความรู้สึก เสียดายเวลา อนาคตที่วางไว้เหมือนกำลังจะดับวูบ... เลยหยิบขุนแผนหมื่นทัพออกมาจากกระเป๋าคาด (ปกติจะนำวัตถุมงคลที่ไม่อยู่ในรูปของพระพุทธ พกไว้ในกระเป๋าคาดหลาย ๆ องค์นะครับ) ใส่สร้อยขึ้นคอกับลูกสวาท 4 ลูก (ลูกสวาทชุดนี้เป็นชุดที่เสก 7 พิธี พร้อมตะกรุดนะสวาทนะครับ) และไม่ได้พกวัตถุมงคลอย่างอื่นเลย แล้วผมก็อาราธนาครูบาอาจารย์ อธิษฐานบอกหมื่นทัพ ช่วยผมหน่อยนะ ผมไม่ไหวจริง ๆ รู้สึกแย่มากไม่รู้จะทำยังไง อย่างน้อย ๆ ก็ขออย่าให้ถึงกับต้องเลิกลากันเลย .....เช้ามาอีกวันนี้ สด ๆ ร้อน ๆ แฟนโทรมาเองครับ จากพูดจากแบบ เออ..มีไร...โทรมาทำไม... กลับกลายเป็นกินข้าวรึยัง อยู่ไหน ทำอะไรอยู่ ก่อนวางก็ยังบอกลาแบบหวานหน่อย ๆ  ใจผมนี่แบบโอ้...ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณมาก ๆ ขอบคุณทั้งครูอ้วน ขอบคุณทั้งหมื่นทัพ... เรื่องนี้ถึงจะไม่หวือหวาอะไรแต่ก็นับเป็นประสบการณ์ดี ๆ ที่เกิดขึ้นจากวัตถุมงคลของครูอ้วนผมจึงอยากแบ่งปันให้พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวเมืองได้ทราบกันครับ ^^

"ชายชาติเสือไม่ขอเนื้อใครกิน ทั่วทุกถิ่นกล่าวขานนามระบือไกล"

***โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน...สิ่งเหล่านี้นั้นล้วนเป็นปัจจัตตัง เห็นได้เฉพาะตัว รู้ได้เฉพาะตน..ขอบคุณครับ
MAhamaya โพสต์เมื่อ 9-4-2011 00:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมนี้ผมพิ่งเจอประสบการณ์มาแบบสดๆร้อนเลย

วันนี้นั้นผมได้ไปรับงานทำปี่พาทย์งานบวชที่วัดแห่งหนึ่่งแถวสระบุรี โดยงานนี้นั้นก็ออกจะผู้ดีหน่อย (งานนี้เป็นเพื่อนของเพื่อนผมเลยต้องไปช่วยมัน) พอจบการบรรเลงเพลงโหมโรงเช้าแล้วนั้นระหว่างพักการบรรเลง ผมได้เจอกับผู้หญิงซึ่งขาวมากๆ ตอนแรกใจหนึ่งก็อยากกล้าจะไปขอเบอร์ ส่วนใจนึงก็คิดว่าถ้าเค้าไม่ให้หล่ะไม่ขายหน้าหรอ เ็ห็นทีจะไม่ได้การซะแล้ว วันนั้นผมได้ห้อยขุนแผนหมื่นทัพ  ส่วนกระเป๋าเสื้อนั้นก็มีน้ำมันพรายขวดใหญ่ของ อ.อ้วน ที่เอวผมก็ได้ขาดตระกรุดนะสวาท ผมเลยอธิษฐาน ว่าจะเค้าไปขอเบอร์ผู้หญิงคนนี้ ขอให้ได้มาง่ายๆด้วยเถอะ พออธิษฐานเสร็จสรรพ ก็ตรงเข้าไปขออย่างมั่นใจ ตอนแรกเธอก็ทำหน้างงๆพร้อมกับรอยยิ้มที่แสนหน้ารัก พอคุยกันไปได้ซักพักใหญ่ นั้นเสียงเพื่อนผมก็บอกว่าจะขอเบอร์ก็รีบขอ พิธีจะเสร็จต้องบรรเลงต่อนะเว้ย!! ผมก็กล้าได้กล้าเสียเลยเอ่ยปากขอเบอร์เลย ไม่น่าเชื่อว่าเธอคนนั้นจะให้ผมได้ง่ายสะขนาดนั้น แล้วเธอยังถามอีกว่าเล่นบีบีรึป่าว ผมก็บอกว่าเล่นครับ แล้วเธอก็ให้พิณผมมา ผมเลยขอบคุณแล้ววิ่งกลับมาที่วงปี่พาทย์ เพื่อนกับรุ่นพี่ผมก็พากันแซวกันใหญ่ พองานเสร็จพิธีแล้วนั้น พระที่บวชซึ่งเป็นเพื่อนของเพื่อนผมถามว่า ไปขอเบอร์เพื่อนอาตมามาหรอ ผมก็บอกว่าครับ ท่านก็ยิ้มๆเกือบจะหัวเราะออกมา  ท่านก็บอกว่าเพื่อนอาตมาหน่ะ  ไม่ใช่ผู้หญิงนะเค้าเป็นกระเทย ผมกับคนในวงนี่ถึงกับช็อคไปตามๆกันเลย ว่ากระเทยอะไรกันจะขาวสวยขนาดนี้ ผมฟังแล้วถึงกลับหัวเราะ และลบเบอร์ออกเหลือแต่พิณบีบีไว้คุยเฉยๆ   นี่คือประสบการ์ณของขลังของท่านอาจารย์ อ้วน  หมอผีที่ผมเจอมาครับ  

ไม่เชื่อว่าจะใช้กับกระเทยได้ด้วย สุดยอดเมตตาจริงๆครับ
SZAVIO โพสต์เมื่อ 9-4-2011 00:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีเหลือให้บูชาอีกหรือเปล่าคะ ขอจอง 1 องค์ด้วยค่ะ ไม่ทราบว่าผู้หญิงสามารถบูชาได้ไหม
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 9-4-2011 03:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
SZAVIOโพสเมื่อ 9-4-2011 00:57 | แสดงเฉพาะโพสนี้
ยังมีเหลือให้บูชาอีกหรือเปล่าคะ ขอจอง 1 องค์ด้วยค่ะ ไม่ทราบว่าผู้หญิงสามารถบูชาได้ไหม

รับทราบการจอง  ผู้หญิงก็สามารถบูชาได้เช่นกันครับ
makaza โพสต์เมื่อ 9-4-2011 13:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด makaza เมื่อ 9-4-2011 13:02

หวิดไปครับ ทีหลังต้องดูใให้ดีๆนะครับ อิอิ
mahavate โพสต์เมื่อ 9-4-2011 15:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมนี้ผมพิ่งเจอประสบการณ์มาแบบสดๆร้อนเลย

วันนี้นั้ ...
ต้นฉบับโพสโดย MAhamaya เมื่อ 9-4-2011 00:35

ดีนะ...ที่ปลีกออกมาทัน ไม่งั้น...ก็คงจะถูกพาไปกินตับ ๆๆๆๆๆ ^^
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 9-4-2011 18:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Serman เมื่อ 9-4-2011 18:24

ปิดแล้ว!! ขุนแผนหมื่นทัพ จำนวน 1 องค์ ลูกอมหมื่นทัพ1 ลูก

ให้กับ คุณ อภิบูรณ์ จังหวัดนนทบุรี  

รหัสEMS - EI 2948 1869 2 TH
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 9-4-2011 18:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Serman เมื่อ 9-4-2011 18:27

ปิดแล้ว!! ขุนแผนหมื่นทัพ ให้กับ คุณ กุลชร จังหวัดปทุมธานี จำนวน 1 องค์

รหัสEMS - EI 2948 1868 9 TH
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 9-4-2011 18:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิดแล้ว!! ขุนแผนหมื่นทัพ ให้กับ คุณ ธนภูมิ จังหวัดกรุงเทพ จำนวน 1 องค์

รหัสEMS - EI 2948 1867 5 TH
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 9-4-2011 18:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ SZAVIO แจ้งการโอนเงิน
ขุนแผนหมื่นทัพ จำนวน 1 องค์ เรียบร้อย เวลา 18.07 น.

ตรวจสอบเรียบร้อย  วันอาทิตย์ไปรษณีย์ ปิดทำการ วันจันทร์จะรีบดำเนินการจัดส่งให้ครั
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 14-6-2024 11:55 , Processed in 0.145141 second(s), 5 queries , File On.