เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3190
11
ซ่อนแถบด้านข้าง

ลาพระกรรมฐานมาลั้นลา ก็เจอดี

[คัดลอกลิงก์]
simple โพสต์เมื่อ 30-1-2010 10:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ก่อนอื่นต้องบอกกว่า เอาบุญมาฝากชาวกาหลงทุกท่านค่ะ ใครมีทุกข์ขอให้พ้นทุกข์ ใครที่มีสุุขก็ขอให้สุขยิ่งๆ ขึ้นไป

ไอ้เรามันเป็นคนประเภท ดีสุดขั้ว ชั่วสุดขีด (ท่านเจ้าเมืองเค้าว่างั้นนะค่ะ)

เป็นมนุษย์ กิเลสก็ยังมี แต่ก็อยากทำดีอยู่บ้าง

ได้มีโอกาสมาปฎิบัติธรรมที่วัดร่ำเปิง ต.สุเทพ เป็นเวลาา ๕ วัน
เจริญสติ เจริญสมาธิ ชีวีมีสุขค่ะ

ลาพระกรรมฐานแล้วได้เวลาลั้นลาแล้วซิ ^^

ไปเจ็บหลังกันดีกว่า  และแล้วก็รบกวนท่านนายเกษตรพาไปกราบพระอาจารย์เณร วัดศรีมูลเรือง

ได้ยันต์เมตตาล้านนามาหนึ่งยันต์

หนูกินนมแมว

เอาไว้ตรงไหนดีน้าาาาาาต้องไปอีกหลายที่จะได้ มีพื้นที่เหลือเยอะ ๆ ฮ่าฮ่า

อันนี้อยากได้ส่วนตัวค่ะให้ทายว่ารูปอะไร

ตอนสัก ก็เจ็บหนออ.... เจ็บหนออออ.....

เฮ้อ.... เจ็บปวดแต่มีความสุขจริง ๆ

มาเข้าเรื่องเจอดีกันดีกว่า

ปรกติก็เป็นคนเชื่อเรื่องวิญญาณมีจริงอยู่แล้ว
ถามว่ากลัวมั๊ย????? ก็ไม่ได้กลัว แต่ก็ไม่อยากเจอะ
มีอะไรก็ให้มาเข้าฝันหละกัน  

ก่อนนอน ก็สวดมนต์ ไหว้พระ กราบหมอน ขออนุญาติเจ้าที่เจ้าทางตามปรกติ
หลับไปได้ซักพัก สนิทมาก ไม่ได้ฝันถึงเรืองใดเลย มันเหมือนครึ่งหลับครึ่งตื่นแต่รู้สึกจิงๆ
เหมือนมีผู้หญิงมานั่งหันหลังให้ ข้างๆน้องสาวที่นอนด้วยกัน
ในความรู้สึกตอนนั้นเราเอื้อมไปจับมือน้องไว้แน่นมาก
แล้วเค้าก็ค่อยๆ ก้มหน้าข้ามตัวน้องมาสบตาเราชัด ๆ จะอ้าปากสวดมนต์ก็ไม่ได้

ณ ตอนนั้นก็ตั้งสติ เห็นหนอ เห็นหนอ รู้หนอ รู้แล้วหนออ แล้วเค้าก็ค่อยๆ ถอยห่างออกไป
นึกบทสวดมนต์ออกบทแรกก็ มงกุฎพระพุทธเจ้าเลย สวดอยู่หลายจบ แผ่เมตตาผิด ๆถูก ไปหลายรอบ T-T
ใจงี้เต้นตุ๊บ ๆ ๆ ๆแทบจะทะลุออกมา คิดว่าเค้าก็ไม่ได้มาทำอะไรเราอยุ่แล้ว และยันต์ต่าง ๆก็เต็มตัว
คงแค่มาดู มาให้เห็นเฉย ๆ

เมื่อคืนก็นอนไม่หลับทั้งคืน

เจริญสติ เจริญภาวนาทั้งคืน มาหมดทั้งชินนบัญชร ทั้งมงกุฎพระพุทธเจ้า ทั้งคาถาห้าแถว สลับไป สลับมาทั้งคืน
เช้ามาต้องแจ้นไปใส่บาตร กรวดน้ำแต่เช้า

ไงหละดันไปบอกว่ามีไรก็ให้มาเข้าฝัน

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 30-1-2010 11:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารอเฉลยรูปที่สอง จะบอกว่า ผีเสี้อหรือทิพยาธร หว่า ?
Khunchang โพสต์เมื่อ 30-1-2010 11:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่ารูปนกฟีนิกส์ ครับ  เมตตา+มหาอำนาจ
pocko โพสต์เมื่อ 30-1-2010 12:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แค่นี้ก็หลงแล้วครับ
naikaset119 โพสต์เมื่อ 30-1-2010 12:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยครับ ทั้งรอยสัก ทั้งคน แถมพุทธคุณเพียบ
ยกเครติตให้สารถีด้วยนะครับ
555+
wongrad โพสต์เมื่อ 30-1-2010 12:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยครับคุณเปิ้ล.....ไปวัดอาจารย์เณรไม่บอกกันน้า......5555....
ที่สวยนะยันต์นะครับ...อย่าคิดเป็นอื่นเด้อ.....อิอิอิอิ...
cho โพสต์เมื่อ 30-1-2010 15:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 30-1-2010 15:11

สักยันต์มหาเสน่ห์ตำรับล้านนานี่ไม่ธรรมดาแล้ว...Hottest girl Simple..

หนูกินนมแมวน่านหละ...น้องซิมเปิ้ลเอ้ยย... ที่สุดแห่งยันต์มหาเมตตาของท่านอาจารย์เณรจริงไหมคะสารถีด๊อกเตอร์หนุ่ม..

สักแปปเดียว.. หลงกันลึ่มสะบึมโจ๊ะ...ฮิ้ววว.. ทำตัวให้ว่างเดี่ยวพี่พาไปลงของเพิ่ม..555

เจ้าของ| simple โพสต์เมื่อ 31-1-2010 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาไขข้อข้องใจทุกคำถามมมม

เป็นรูปไก่ฟ้าเจ้าค่ะ ^^

ทั้งนี้และทั้งนั้น ต้องขอบคุณสารถีทุกท่านที่เมตตาพาไปแอ่วนะเจ้า
boat_vios86 โพสต์เมื่อ 24-4-2010 15:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามนั้นสวยทั้งรอยสักและคนถูกสัก
hippokingdom โพสต์เมื่อ 3-5-2010 16:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหย

โหดจังๆๆๆๆๆๆ
krabentongnam โพสต์เมื่อ 4-5-2010 12:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามและน่ารักครับ
Sodasingha โพสต์เมื่อ 4-5-2010 21:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยววันเสาร์นี้จะไปหาอาจารย์เณร

อิอิ

ไปหาความเจ็บปวด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 18:48 , Processed in 0.176445 second(s), 14 queries , File On.