เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4782
9
ซ่อนแถบด้านข้าง

พระลักษณ์หน้าทองเมืองชาละวัน ปะทะ สาริกาคู่เมืองกรุงเก่า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 26-2-2011 17:10

พอดีเจอของดีของขลังทางมหาเสน่ห์โชคลาภมา ครับ

อันดับแรก พระลักษณ์หน้าทองหลวงพ่อเงิน วัดเกาะแก้ว จ.พิจิตรครับ

spd_20080629232731_b.jpg spd_20080629232815_b.jpg

หลวงพ่อเงิน วัดเกาะแก้ว พิจิตร
หากเอ่ยนาม หลวงพ่อเงิน กตฺสาโรแห่งวัดเกาะแก้วหรือวัดกุดระกำอ.ดงเจริญจ.พิจิตร

เชื่อแน่ว่าคนพิจิตรต้องร้อง อ๋อ... เพราะหลวงพ่อเงินองค์นี้หนอท่านเป็นของจริง
ดังมานาน เป็นพระเกจิที่ทรงอาคมขลังที่สุดของพิจิตรในขณะนี้เพราะท่านเป็นศิษย์
ของหลวงพ่อเขียน แห่งสำนักขุนเณรพระอรหันต์วาจาศิต ผู้มีฤทธิ์อภิญญายอดยิ่ง
เหลือของพิจิตรหลวงพ่อเขียนรักมากบวชและให้ สอนวิชาให้ทุกสิ่งอย่างไม่มีปิด
บังอำพราง และหลวงพ่อเงิน ก็ถือคาถาได้ขลัง ทำได้ทุกอย่าง จนหลวงพ่อเขียน
บอกก่อนมรณภาพว่า  " ต่อไปท่านเงิน เขาจะแทนหลวงพ่อน่อ "
เพราะเมื่อหลวงพ่อเขียนชราภาพมากท่านสั่งให้หลวงพ่อเงินทำแทนทุกอย่าง
ทั้งเสกน้ำมนต์ อาบน้ำมนต์ ช่วยทำตะกรุด ทำผ้ายันต์ เรียกได้ว่า ท่านเป็นแขนขวา
ของหลวงพ่อเขียนเลยทีเดียว อีกทั้งท่านยังเรียนวิชาสำคัญของหลวงพ่อทบ
เทพเจ้ายอดคงกระพัน มหาอุตต์หยุดลูกปืนแห่งชนแดน
เมืองมะขามหวาน  จนสามารถเสกซังข้าวโพดให้เพื่อนลองยิง จนปืนแตกมาแล้ว
ด้วยความที่หลวงพ่อเงิน สมัยเป็นพระหนุ่มมุ่งเจริญกสินมาก หลวงพ่อทบ
ถึงกับฝากพระมาเตือนหลวงพ่อเงินว่า อย่าเล่นกสินมากนักแก่ไป ตา จะไม่เห็นรุ่ง
เหมือนท่าน ......  

มาวันนี้แม้ตานอกจะไม่เห็นรุ่ง เหมือนกับคำหลวงพ่อทบพยากรณ์ แต่ตาในกลับ
ใสสะอาด สว่างผนวกกับพลังจิตอันอัศจรรย์ของหลวงพ่อเงิน กลับทำให้ท่าน
กลายเป็นที่พึ่งแก่ศิษย์ทั้งใกล้ไกลเป็นผู้บันดาลโชคลาภ ความร่ำรวย ความมั่งคั่ง
อุดมสมบูรณ์แก่ศิษย์ สร้างวัตถุมงคลได้ขลัง และเป็นที่นิยมอย่างสุด ๆ ในเวลานี้

1204797983_tour.jpg 1204798038_tour.jpg

....พระลักษณ์หน้าทอง ที่สร้างจากทองกลางหน้าผากพระลักษณ์ แรงและทรงพลัง

ด้านมหาเสน่ห์อย่างสูงสุด ผสมกับว่านทางเมตตา มหาเสน่ห์ นับร้อยชนิด
ผสมกับน้ำมันเมตตา มหาเทพรำพึงตรึงจิต น้ำมันเสน่ห์นางฟ้าทั้ง 9 ชนิด คลุกคลี
พลีเป็นก้อนผง ผสมกับแผ่นทองปิดหน้าผากพระลักษณ์
หลวงพ่อเงินปลุกเสกอย่างเต็มที่ บอกว่า  " กูทำให้เต็มที่แล้ว "

เคล็ดลับอยู่ที่ว่า ถ้าอยากให้เป็นมหาเสน่ห์อย่างรวดเร็วชนิดพลิกฝ่ามือให้เอานิ้วชี้ไล้
ผงทองที่องค์พระลักษณ์มาแตะหน้าผาก อธิษฐานเอาตามปรารถนาจะเป็นเสน่ห์
อย่างแรงกล้าสุดปัญญาที่ใครจะต้านทาน เป็นที่รักใคร่ ของชาย หญิงทั่วไป
และที่เราหมายปอง เข้าที่ไหนมีแต่คนรักใคร่ เมตตาเราหมดไม่มีใครอยากเป็นศัตรู
กับเราไม่มีใครอิจฉา ริษยาเรา มีแต่คนรัก มีแต่คนเมตตา มีแต่คนอยาก
ช่วยเหลืออุปถัมภ์ค้ำชู ติดตา ตรึงใจอยู่เหนือใจคนทั่วไป

จนศิษย์ให้คำขวัญพระลักษณ์หน้าทองว่า
" ใช้ด้วยความระวัง หากพลาดพลั้งต้องรับเลี้ยง เลี่ยงคนมีเจ้าของ เพราะแค่มองเขาอาจหลงเรา "

มี 1 องค์สุดท้ายครับให้บูชา 550 บาทครับผม

...................................................................

รายการต่อมาครับ สุดยอดของขลังแห่งเมืองกรุงเก่า

ตะกรุดสาริกาคู่ หลวงพ่ออุดม วัดพิชัยสงครามครับ

ตอนนี้เรียกได้ว่าในบรรดาหมู่นิยมสะสมพระเครื่องแทบไม่มีใครรู้จักท่านเลย
หลวงพ่ออุดมเป็นพระเกจิอาจารย์ที่เพียบพร้อมไปด้วย วัตรปฏิบัติอันงดงาม
แม้ว่าตอนนี้ท่านจะมีพรรษากาลสูงแล้วแต่ด้วยความที่ท่านเป็นพระที่มีวิชาอาคมสูง
จึงสร้างวัตถุมงคลออกมาให้ลูกศิษย์ลูกหาได้บูชากันครับ

ตะกรุดสาริกาคู่ ตามตำราสายวัดประดู่ทรงธรรมของหลวงพ่ออุดม
เนื้อทองเหลืองคู่ยาว 1 นิ้วพร้อมหลอดสแตนเลส
เป็นที่นิยมกันในหมู่นักนิยมสะสมพระเครื่องมากครับ ประสบการณ์เด่นชัดมากทางมหาเสน่ห์
เจรจาจับจิต โชคลาภค้าขายดีร่ำรวยเงินทอง หลวงพ่อจารเองทุกดอกครับผม

มี 1 ดอก ให้บูชา 250 บาทครับ

รวมค่าจัดส่งพัสดุ MES กันกระแทกอย่างดีครับผม

โทร  087- 791 -9935

โอนเงินเข้าบัญชี นายธีรศักดิ์ ทำทอง
ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาวิภาวดีรังสิต

( จักรพงษภูวนารถ )
เลขที่บัญชี  163-220816-9  บัญชีออมทรัพย์

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
porpar โพสต์เมื่อ 26-2-2011 17:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิดพระลักษณ์หน้าทองนะครับท่าน......................
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 26-2-2011 17:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

รับทราบครับผม ขอบคุณคร๊าบบบ ....
tung โพสต์เมื่อ 27-2-2011 02:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาไม่ทันเลย(พระลักษณ์หน้าทอง)
jane โพสต์เมื่อ 27-2-2011 02:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาไม่ทัน เสียดายค่ะ เห็นแล้วดลจิตดลใจอยากได้มา
zrkonixx โพสต์เมื่อ 27-2-2011 02:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระลักษณ์ สวยมากกกกกกๆ เลยคร้าบบบ เผลอมองไม่เห็นแปปเดียว โดนปิดไปซะแระ
jane โพสต์เมื่อ 27-2-2011 02:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระลักษณ์ สวยมากกกกกกๆ เลยคร้าบบบ เผลอมองไม่เห็นแปป ...
ต้นฉบับโพสโดย zrkonixx เมื่อ 27-2-2011 02:47

เหมือนกันค่ะ เห็นแล้วดลใจมากเลย
porpar โพสต์เมื่อ 27-2-2011 09:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนตังไปแล้วนะครับผม......................
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 27-2-2011 09:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนตังไปแล้วนะครับผม......................
ต้นฉบับโพสโดย porpar เมื่อ 27-2-2011 09:00

คร๊าบผม เดี๋ยวมีของฝากจากวัดศรีจันต์ให้ครับพี่
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 27-2-2011 10:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิดพระลักษณ์ครับ

ส่วน สาริกาคู่เมืองกรุงเก่า
ยังเหลืออยู่ดอกสุดท้ายนะคร๊าบบบบ

ปล. ทุกรายการมีของฝากจากวัดศรีจันต์ให้ท่านละ 1 รายการครับผม
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 16:02 , Processed in 0.260237 second(s), 8 queries , File On.