เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

แจกฟรีพระบรมสารีริกธาตุพระพุศากยมุนีพุทธเจ้า70ชุดเนื่องในวันมาฆบูชา

[คัดลอกลิงก์]
tam โพสต์เมื่อ 23-2-2011 08:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอร่วมอนุโมทนาบุญด้วยครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
suysakul โพสต์เมื่อ 23-2-2011 09:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุโมทนาสาธุครับผม
notejazzpianist โพสต์เมื่อ 24-2-2011 04:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
ยอดธง โพสต์เมื่อ 6-6-2011 08:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เรื่องพระบรมสาลีริกธาตินี่เป็นของสูง เป็นสิ่งมงคลสูงสุดของชาวพุทธ สมัยพุทธกาลฆราวาสผู้ครอบครองต้องเป็นกษัตริย์ สามัญชนคนธรรมดาอย่างเรา ๆ ท่าน ๆ อย่างน้อยต้องเป็นผู้ยึดมั่นในบวรพระพุทธศาสนา ไม่ใช่จะมีกันง่าย ๆ บังเอิญผมติดตามข่าวเรื่องทำนองนี้จากวัดสัมพันธวงศ์ เห็นมีเพชรเหมือนที่วางไว้คล้ายแบบนี้เลย บอกเป็นจักษุพระบรมสาลีริกธาตุ แต่ปัจจุบันทางวัดได้ขอให้อัญเชิญออกนอกวัดไปแล้ว บอกตามตรงของที่จะแจกนี่เป็นของจริงหรือไม่ ผมไม่มีความรู้ เพราะตอนนี้มีเกลื่อนตลาด ยิ่งท่าพระจันทร์นี่มีครบวงจรทั้งตลับสวย ๆ เลือกได้ตามใจชอบ ตามน้ำหนักเงินในกระเป๋าจริง ๆ ช่วยบอกวิธีพิสูจน์ให้ผมรู้หน่อยว่าของจริงเขาพิสูจน์กันอย่างไร จะได้สนิทใจอัญเชิญไปกราบไหว้บูชาครับ
 เจ้าของ| joni_buddhist โพสต์เมื่อ 7-6-2011 03:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระบรมสารีริกธาตุจะลอยน้ำได้ครับลองไปดูที่www.buddhakhun.org จะมีภาพพระยรมสารีริกธาตุที่ลอยน้ำของผมอยู่
wut208 โพสต์เมื่อ 12-7-2011 21:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาสาธุด้วยคนครับ
soksok โพสต์เมื่อ 12-7-2011 22:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนา สาธุ ครับ
nammasung โพสต์เมื่อ 13-7-2011 03:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุโททนาด้วยนะครับ  สาธุ
ponrat โพสต์เมื่อ 13-7-2011 11:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาสาธุครับ
teppabut โพสต์เมื่อ 14-7-2011 13:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุโมทนาสาธุๆๆๆๆ ด้วยครับผม
jaroenthai โพสต์เมื่อ 20-7-2011 22:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนา สาธุ ครับ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 20-7-2011 23:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนา สาธุ
nologo2 โพสต์เมื่อ 17-9-2011 20:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนา สาธุ ด้วยคน ครับ
KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 18-9-2011 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โม้ๆๆผมไม่เชื่อคุณหรอก (เงื่อนไขการขอรับแปลกๆนะจ๊ะ)
batmonk โพสต์เมื่อ 18-9-2011 23:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 20:34 , Processed in 0.138673 second(s), 4 queries , File On.