เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญร่วมงานบูชาครูศิษย์เข็มทอง วัดบางแวก 21 สิงหาคม 2554

ปิด [คัดลอกลิงก์]
RED_DRAGON โพสต์เมื่อ 30-3-2011 10:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วถ้าไปหาพระอาจารย์ หนุ่ม จะได้ฝังเข็มไหม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
RED_DRAGON โพสต์เมื่อ 30-3-2011 17:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดก็ฝังได้ด้วยหรอคับ
zx10r โพสต์เมื่อ 30-3-2011 20:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหอะๆ
nicky303 โพสต์เมื่อ 30-3-2011 22:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แบบนี้ต้องไปนอนเฝ้าอย่างเดียว
red501 โพสต์เมื่อ 30-3-2011 22:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาติตอบแทนคุณ cuteนะครับ ไปหาพระอาจารย์หนุ่ม แนะนำไปวัน อังคาร พฤหัส เสาร์ ไปหาท่านรบกวนนำดอกไม้ ธูปเทียนไปด้วยนะครับ คุณred dragon ถามว่าไปหาแล้วได้ฝังตระกรุดไหม ตอบแทนเลยนะครับ ช่วงนี้น่าจะมีนะครับ ในส่วนของตระกรุดมอญ ส่วนเข็มนั้น ผมแนะนำแบบนี้นะครับ คงต้องรบกวนขอเมตตาพระอาจารย์ดูนะครับ ส่วนตระกรุดร้อนเยาวมาลย์ ฝังได้ในงานไหว้ครูนะครับ คือวันที่21สิงหาคม และขอตอบอีกคำถามนะครับที่ถามว่าควรไปจองคิวกี่โมง ผมแนะนำแบบนี้นะครับ 6โมงเช้าดีที่สุดครับ แล้วคงพบกันวันงานนะครับ ศิษย์ร่วมสำนักครับ
janznino โพสต์เมื่อ 31-3-2011 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปด้วยคนครับ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 1-4-2011 11:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นั่งนับปฏิทินรออออ    จ้าาาา

อยากกินก๋วยเตี๋ยววว อ๊าาา อิอิ

เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 1-4-2011 14:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 127# บอส ดินแดง

อยากกินมากินก่อนเลย พรุ่งนี้ที่วัดบางแวกมี"งานประจำปีนมัสการปิดทองหลวงพ่อเสือ"พระอาจารย์มนตรี(อ.หนุ่ม)เลี้ยงก๋วยเตี๋ยว 1,000 ชาม จะเก็บภาพบรรยากาศมาให้ชมกันจ้า
thaioz โพสต์เมื่อ 1-4-2011 15:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว้าว งานกี่โมงคร้าบบบ
Momgkol โพสต์เมื่อ 1-4-2011 17:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถามพี่ๆศิาย์สายพระอาจารยืหนุ่มครับ ผมได้บุวบังใบจูงานงเนื้อผงมาไม่ทราบว่ามีคาถาบุชาไหมครับ ถ้ามีขอกรุณาช่วยตอบให้ทาง eak_hangman@hotmail.com ขอบพระคุณอย่าสูงยิ่งครับ
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 1-4-2011 19:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด CUTE19 เมื่อ 5-4-2011 17:21

ตอบกลับ 130# Momgkol

ตอบหน้าบอร์ดนี้แหละจ้าเป็นวิทยาทานให้ท่านอื่นด้วย

มวลหมู่วัตถุมงคลของพระอาจารย์มนตรี ฐิตโสภโน(อ.หนุ่ม)วัดบางแวก  ล้วนเศกมาดีแล้วจึงมอบให้ไว้เป็นที่ระลึกหลายคราว หลายวาระต่างกันไป เจตนา ท่านสร้างไว้เพื่อแจกจ่ายแก่ผู้ร่วมทำนุบำรุงพระศาสนา อีกทั้งยังไม่เคยคิดลืมครูบาอาจารย์ที่ประสิทธิ์ วิชาให้ การสร้างแต่ละคราวต้องเชิญคุณพ่อประคอง รุ่นเจริญ มาเป็นประธานเศกทุกคราวไป ท่านสร้างมาหลายรุ่น หลายแบบ ท่านสอนเสมอภาวนาไว้นะ     จะให้เป็นเสน่ห์เมตตา โชคลาภ "อรหัง" ไว้    จะให้เป็นแคล้วคลาด คงกระพัน มหาอุด เอาตัวรอด "พุทโธ" ไว้ ยืน เดิน นั่ง นอน ภาวนาไว้

บัวบังใบเนื้อผงรุ่นแรก

บัวบังใบเนื้อผงรุ่นแรก

พระอาจารย์มนตรี ฐิตโภโน

พระอาจารย์มนตรี ฐิตโภโน
santa โพสต์เมื่อ 3-4-2011 05:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขอไปร่วมจัดประรำกับพี่ด้วยได้ไหมครับ CUTE19 ท่านใจดีตามที่บอกครับเพราะผมพึงไปมาครับไปไหว้ครูบ้านครูสงวนและตอนบ่ายก็ไปหาพระอาจารย์หนุ่มมาครับฝังตะกรุดมาด้วยครับ ขอเบอร์ติดต่อพี่ด้วยได้ไหมครับ
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 5-4-2011 10:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด CUTE19 เมื่อ 5-4-2011 17:15

นำภาพเล็กๆน็อยๆมาฝาก แต่ของที่อยู่ในพานมีไว้แจกเฉพาะชาวเมืองเสน่ห์กาหลงเท่านั้น..(ไม่ต้องซูม)เพราะไม่เห็น..55อยู่ด้านล่าง

เป่ามนต์

เป่ามนต์

อัดพลังใช่ป่ะ

อัดพลังใช่ป่ะ

ดูลายมือ...ดิ กริ๊ด

ดูลายมือ...ดิ กริ๊ด

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 5-4-2011 17:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 132# santa

ได้ครับ บ้านอยู่แถวไหนเอ๋ย...ไปฝังตระกรุดมอญมาแล้วด้วย  ว้าวววว...มีประสบการณ์มาเล่าให้ฟังกันบ้างนะ  
รายละเอียดผมแจ้งหน้าบอร์ด ดีกว่านะท่านอื่นจะได้รับทราบด้วย แหม่ปีนี้เก็บภาพกันตั้งแต่ วันสุกดิบเลย..เมืองเสน่ห์กาหลงนี้...อบอุ่นจัง
santa โพสต์เมื่อ 5-4-2011 23:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 134# CUTE19
บ้านอยู่แถวบางนาครับ ไปฝังตะกรุดมอญกับพระอาจารย์มาครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 10-5-2024 23:12 , Processed in 0.223512 second(s), 10 queries , File On.