เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4491
12
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอรบกวนพวกพี่ๆช่วยให้คำปรึกษาผมหน่อยนะคับ

[คัดลอกลิงก์]
[tr][/tr]
ขอรบกวนพวกพี่ๆช่วยให้คำปรึกษาผมหน่อยนะคับ คือว่าผมสงสัยมากเลยคับว่า การที่เราสัก รูปสัตว์ต่างใว้ในตัวเราหลายอย่างเช่น    เสือตัวครู  หนุมาน  ปลาไหลเผือก จระเข้ เวลาครอบครู หรือเวลาขับขัน ของจะขึ้นเป็นตัวไหนเหรอคับ และจะมีผลเสียอะไรรึป่าวคับเราจะเอาไหวเหรอคับ เพราะมีจิตสัตว์อยู่ในตัวเราหลายตัว เราจะไม่กลายเป็นคนเพี้ยนๆเหรอคับ ที่ผมถามก็เพราะเห็นพวกพี่ๆหลายคนสักกันคับ  รบกวนพี่ทุกคนช่วยกันแนะนำผมหน่อยนะคับ    ผมอยากสัก   หนุมานประสานกาย กับเสียตัวครู แต่ไม่รู้จะปรึกษาใครคับ

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 10-1-2011 19:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หนุมานประสานกาย ไม่ทราบที่เป็นหนุมานแปดตัวจับกันเป็นช้างหรือเปล่าครับ
 เจ้าของ| อาคม โพสต์เมื่อ 11-1-2011 00:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่คับจับกันเป็นช้าง แต่มีแค่ 7 ตัวคับ พระอาจารย์ เณร บอกว่า เรียกอีกอย่างว่า  หนุมาน7ช้างสารคับ ท่านบอกว่าเป็นสายวิชาของหลวงปู่ศุข วัดปางคลองมะขามเฒ่า  คับ  ท่านยังบอกว่าเป็นยันต์ที่แรงและทรงพลังมากคับปีไหนไม่มาครอบครูของจะขึ้นบ่อยๆโดยไม่มีสาเหตูคับ   ท่านยังเล่าเหตุการณ์ตอนที่ท่านสักยันต์หนุมานประสานกายให้ลูกศิษย์ เวลาปลุกของจะไม่มีใครบริเวณนั้นเอาอยู่เลยชักคนใครจับก็สบัดหลุดหมดถ้าท่านไม่เอาน้ำมนต์พรหมก็จะไม่มีใครจับใด้ ท่านยังบอกอีกคับว่าถ้าตกอยู่ในที่ขับขันจนตรอกแม้เอาคนนับร้อยมาล้อมจับก็เอาไม่อยู่    [b] รบกวนทุกท่านช่วยตอบข้อสงสัยของผมข้างบนด้วยนะคับ ขอบคุณคับ
 เจ้าของ| อาคม โพสต์เมื่อ 11-1-2011 00:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่คับจับกันเป็นช้าง แต่มีแค่ 7 ตัวคับ พระอาจารย์ เณร บอกว่า เรียกอีกอย่างว่า  หนุมาน7ช้างสารคับ ท่านบอกว่าเป็นสายวิชาของหลวงปู่ศุข วัดปางคลองมะขามเฒ่า  คับ  ท่านยังบอกว่าเป็นยันต์ที่แรงและทรงพลังมากคับปีไหนไม่มาครอบครูของจะขึ้นบ่อยๆโดยไม่มีสาเหตูคับ   ท่านยังเล่าเหตุการณ์ตอนที่ท่านสักยันต์หนุมานประสานกายให้ลูกศิษย์ เวลาปลุกของจะไม่มีใครบริเวณนั้นเอาอยู่เลยชักคนใครจับก็สบัดหลุดหมดถ้าท่านไม่เอาน้ำมนต์พรหมก็จะไม่มีใครจับใด้ ท่านยังบอกอีกคับว่าถ้าตกอยู่ในที่ขับขันจนตรอกแม้เอาคนนับร้อยมาล้อมจับก็เอาไม่อยู่    [b] รบกวนทุกท่านช่วยตอบข้อสงสัยของผมข้างบนด้วยนะคับ ขอบคุณคับ
DAGA โพสต์เมื่อ 11-1-2011 12:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทุกอย่างขึ้นอยู่กับจิตจิตต้องรู้สึกตัวอยู่ตลอดเวลาอย่าปล่อยให้หลงนะเช่นถ้าหลงเป็นเสือคุณก็เป็นเสือเป็นหนุมานคุณก็เป็นหนุมานเช่นนี้เป็นต้นนึกถึงครูบาอาจารย์ท่านจะรักษาเราเองไม่ต้องกลัวลุยเลยน้องถ้ารักทางนี้
vetmax โพสต์เมื่อ 12-1-2011 00:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด vetmax เมื่อ 12-1-2011 00:51

พี่ครับ แล้วผมจะทำไงดีอะ
พี่บอกงี้แล้วผมเริ่มจะหวั่นๆแล้วนะคับ
มีเสือ สาริกา จิ้งจก หนุมาน พ่อแก่ ขุนแผน

ผมกลัวจริงๆนะคับ
ขอคำปรึกษาด้วย

ฝันดีคับ
vetmax โพสต์เมื่อ 12-1-2011 14:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยปรึกษา ท่าน อ.ปุ้ม วัดศาลาแดง...ท่านเล่าให้ฟังว ...
ต้นฉบับโพสโดย Saran19 เมื่อ 12-1-2011 14:48

อ่อ ครับ ขอบคุณครับ

ไม่รวยก้ไม่เปนไร ขอแค่พอกินพอใช้ ก้พอแล้ว

เพราะคนรวยมักจะไม่มีความสุข เพราะมัวแต่มุ่งหาหาความรวยเพิ่ม

ขออยู่แบบพอเพียวงดีกว่า อยู่ตามประสา ชาวบ้านธรรมดาๆ ไม่ต้องอะไรมากมาย
กริ่ง โพสต์เมื่อ 14-1-2011 08:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมกำลังสนใจเหมือนกันครับ ใครมีภาพอยากดูครับ
เซียน โพสต์เมื่อ 18-1-2011 22:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ.Saran19ครับ ถ้าเราไม่ได้สักรูป แต่สักหัวใจสัตว์(เยอะเลย) เช่นหัวใจเสือ หนุมาน หมี อะไรต่างๆเหล่านี้จะมีผลดั่งที่ว่ามามั้ย หรือว่าหัวใจสัตว์จัดอยู่ในอักขระเช่นกัน..ขอบคุณครับ
เซียน โพสต์เมื่อ 20-1-2011 14:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 15:47 , Processed in 0.134062 second(s), 8 queries , File On.