เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
8491
22
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอบคุณสมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลงทุกท่าน...

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 31-12-2010 09:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 31-12-2010 09:57

จากวันที่เริ่มพบกัน...

nicha-khalong2011.jpg nicha-khalong2011 (1).jpg nicha-khalong2011 (2).jpg nicha-khalong2011 (3).jpg

สงสัย...นี่เมืองอะไร?

nicha-khalong2011 (4).jpg

จนเริ่มเข้าใจ..

nicha-khalong2011 (5).jpg

เคยโดดเดี่ยว ตามลำพังในอดีต..

nicha-khalong2011 (7).jpg

ตอนนี้..มากกว่าหนึ่ง

nicha-khalong2011 (8).jpg

คู่คิด..มิตรภาพ

nicha-khalong2011 (9).jpg

จาก 2 เป็น 3

nicha-khalong2011 (10).jpg

เป็นร้อย เป็นพัน มากมาย..ในเมืองเสน่ห์กาหลง

nicha-khalong2011 (11).jpg

nicha-khalong2011 (6).jpg

ถูกรังแก ถูกข่มเหง ต้องต่อสู้ ฝ่าฟัน..

จนผู้คนกล่าวขวัญ..เน็ตเวิร์คสุภาพชนคนรุ่นใหม่

เมืองเสน่ห์กาหลง!

nicha-khalong2011 (12).jpg

มาร่วมเฉลิมฉลองความสุขต้อนรับปีใหม่ที่กำลังจะมาถึง

nicha-khalong2011 (14).jpg

และทุกเทศกาลจากนี้ต่อไป..

ให้มีแต่ความสุขหรรษาในโลกของเรา..

nicha-khalong2011 (15).jpg

nicha-khalong2011 (13).jpg

จากใจผู้หญิงคนหนึ่ง...นิชา กาหลง..

nicha-khalong2011 (16).jpg

ขอขอบคุณทุกกำลังใจที่ให้การสนับสนุนตลอดมา

nicha-khalong2011 (17).jpg

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 10รัก +78 หลง +10 ย่อ เหตุผล
vampire + 10
chayadaj + 10 ยินดีด้วยค่ะ
rynyapatch + 6
opo086 + 10
Hi-Bridge + 10

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
CUTE19 โพสต์เมื่อ 31-12-2010 10:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีปีใหม่ครับ...ท่านเจ้าเมือง..นิชา กาหลง..ข้าพเจ้าต้องขอขอบคุณในความปรารถนาดีที่ชาวเมืองเสน่ห์กาหลงแห่งนี้มีให้เสมอมานับจากวันที่ได้รู้จักเมืองแห่งนี้ ได้รับการต้อนรับเสมือนพี่น้องที่มีความคุ้นเคยกันมานานทำให้ซึ้งใจอย่างมาก..นับวันเมืองแห่งนี้เริ่มจะขยายอาณานิคมให้เป็นที่รู้จักแก่หมู่ชนเป็นจำนวนมากมีสมาชิกใหม่เิ่พิ่มจำนวนขึ้นเรื่อยๆอย่างน่ายินดี
ขออานุภาพแห่งคุณพระรัตนตรัย คุณครูอาจารย์ บารมีธรรมแห่งท่านอ.หม่อม นิรนาม ไตรภูมิ และ ท่านปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง จงอภิบาลรักษาให้ชาวเมืองเสน่ห์กาหลงจงมีความสุข สมปรารถนาในทุกสิ่งที่พึงปรารถนา มีสุขภาพแข็งแรง มีสติรู้ทุกเมื่อ ครองทรัพย์ที่หามาได้และก่อให้เพิ่มพูนตลอดปี
..2554..ด้วยความปรารถนาดีจากใจ cute19

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 4รัก +23 หลง +10 ย่อ เหตุผล
Jay + 2
chaomee + 10
cho + 15

โก๊ะ โพสต์เมื่อ 31-12-2010 10:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ความตั้งใจดี ความคิดดี ความปรารถนาดี การทำดี ย่อมนำมาสู่...

มิตรภาพที่ดี ตราบนานเท่านาน ไกลแค่ไหน ก็เหมือนใกล้

"รักเธอเท่าฟ้า เมืองเสน่ห์กาหลง"

ขอบคุณมิตรภาพจากทุกท่านในเมืองนี้ครับ..

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +23 ย่อ เหตุผล
Jay + 2
cho + 15

kaineverdie โพสต์เมื่อ 31-12-2010 14:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ มารับคำอวยพรเน้อ....สาธุ  

รักทุกคน ทุกคนรักษาสุขภาพกายใจ.......รักษารัตนตรัย แล้วจะมีสุขทุกคน รักและรัก
sun โพสต์เมื่อ 31-12-2010 15:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รักทุกคนในเมืองเสน่ต์กาหลงขอให้ท่านเจ้าเมือง มีสูขภาพแข็งแรง
สูขกายสูขใจในวันปีใหม่ 2554
และขอให้พี่น้องชาวกาหลง มีความสูขทุกท่าน  sun

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +23 ย่อ เหตุผล
Jay + 2
cho + 15

Hi-Bridge โพสต์เมื่อ 31-12-2010 15:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Hi-Bridge เมื่อ 31-12-2010 15:38

สุขกายสุขใจ  ไม่เจ็บไม่จน  แคล้วคลาดปลอดภัย  ครอบครัวสุขสันติ์

ให้+รับแต่ สิ่งดีๆ เรื่องดีๆ   แฮปปี้กันทั่วหน้าครับ..พี่น้อง  

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +10 ย่อ เหตุผล
Jay + 2
cho + 2

chaomee โพสต์เมื่อ 31-12-2010 18:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับมิตรภาพ คำปรึกษาและกำลังใจมากมายที่ได้รับ

ขอพระคุ้มครองทุกท่านค่ะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

unclep โพสต์เมื่อ 31-12-2010 18:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มันก็แปลกดีนะ เล่นมาก็หลายเว็บ ท่องมาก็หลายยุทธจักร แต่ทำไมแล้วก็ทำไม ถึงมีความรักและผูกพัน กับเมืองแห่งนี้ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ มีความรักและเอื้อเฟื้อกันดี ต่อไปนี้น้องโชว์คงไม่โดดเดี่ยวคนเดียวอีกแล้ว เพราะจะมีพี่ๆเพื่อนๆน้องๆมาร่วมฟันฝ่ามาช่วยกันดูแล ด้วยความเห็นอกเห็นใจซึ่งกันและกัน หนักนิดเบาหน่อยก็ให้อภัยกัน ปีนี้จะเป็นอย่างไรช่่างมัน ปีหน้าฟ้าใหม่ 2554 ขอให้พวกเราทุกคนมีแต่ความสุขสมหวังในสิ่งที่ปรารถนา ร่ำรวยเงินทองและหน้าที่การงาน หญิงให้ได้กับชาย ชายให้ได้กับชาย หญิงให้ได้กับหญิง ให้สมในความปรารถนา ของพวกเราทุกคน โอมเพี้ยง......จงสำเร็จๆๆๆๆ 5555

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

Maow โพสต์เมื่อ 31-12-2010 19:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สิ่งที่ได้รับจากเมืองนี้ช่างมากล้นเกินคำบรรยาย
ได้คนที่เรารักกลับคืนมา    เพราะเมืองนี้
ครอบครัวมีความสุขมากขึ้น  เพราะเมืองนี้
ได้มิตรภาพที่ดี        เพราะเมืองนี้
ได้ความรู้มากมาย      เพราะเมืองนี้
"เมืองเสน่ห์กาหลง เธอเปรียบเสมือนแสงสว่างของฉัน"
ขอบคุณมิตรภาพดีๆจากสมาชิกทุกท่าน และเจ้าเมืองที่แสนน่ารัก
ขอให้สมาชิกทุกท่านและท่านเจ้าเมืองมีสุขภาพแข็งแรง รวย รวย เงินทองเข้ามาไม่ขาดสาย
ขอให้เมืองที่น่ารักแห่งนี้อยู่กับเราตลอดไป
"รักนะ เมืองเสน่ห์กาหลง"

คะแนน

Jay + 2

kaithaiya โพสต์เมื่อ 31-12-2010 21:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้เพี่อนๆทุกคนจงมีแต่ความสุข เล่นเครื่องลางอย่างที่ตนชอบ สนุกมีความสุขกับมัน(สิ่งที่ได้มาโดยสุจริต)ทำบุญเยอะๆนะครับ สวัสดีปีใหม่
                                                                                                เพื่อนใหม่ kaithaiya

คะแนน

Jay + 2

MaRuKo โพสต์เมื่อ 31-12-2010 23:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้ทุกท่านจงพบเจอแต่สิ่งดีๆ ความเจริญก้าวหน้ามาสู่ทุกท่าน และมีความสุขมากมายค่ะ

คะแนน

Jay + 2

พักรบ โพสต์เมื่อ 1-1-2011 01:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีปีใหม่ครับ..
ขอให้เจ้าเมืองและพี่ๆน้องๆเมืองเสน่ห์กาหลง
ทุกๆท่าน  ประสบความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้น..

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +8 ย่อ เหตุผล
Jay + 2
cho + 6

wawatep โพสต์เมื่อ 1-1-2011 01:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าว่าแต่กา เลย ผมเองยังหลงเลยเมืองนี้....น่าอยู่และอบอุ่นดีจังครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +5 ย่อ เหตุผล
Jay + 2
cho + 3

simple โพสต์เมื่อ 1-1-2011 11:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ เจ้าเมืองที่สร้างสังคม อบอุ่นให้พวกเราได้พบเจอกัน

ขอบคุณ มิตรภาพที่มีให้กันเสมอมา

ขอบคุณ ความจริงใจจากทุกท่าน

ขอให้มีกัน และ กัน อย่างนี้ตลอดไป

รักนะ จูบุ  จูบุ^ ^^

คะแนน

Jay + 2

dark โพสต์เมื่อ 1-1-2011 11:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- อืม...ไม่รู้จะเขียนอะไรดีหว่า เพราะบรรยายไม่ถูก เอาเป็นว่า...อยู่ที่นี่มีความสุขมากครับ

คะแนน

Jay + 2

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 13:43 , Processed in 0.509962 second(s), 24 queries , File On.