เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เฉียดตายจากมอไซด์คว่ำ

[คัดลอกลิงก์]
chaomee โพสต์เมื่อ 29-12-2010 10:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

พระคุ้มครองคนดีๆแน่นอนเลย
นึกถ้าเป็นเราเนี้ยจะเจ็บขนาดไหนหนอ?
แค่หกล้มนิดเดียวยังช้ำในเลย...แล้วนี้ตั้ง 120 แล้วกระเด็นตกรถจะขนาดไหนเนี้ย...

ขอพระคุ้มครองทั้งคุณ wawatep และครอบครัวให้ปลอดภัยตลอดไปนะคะ

< "คนดีผีคุ้ม" ขอเพิ่มให้เป็น "คนดีพระคุ้มครอง" ด้วยนะคะ >
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| wawatep โพสต์เมื่อ 29-12-2010 10:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 16# chaomee

ขอบคุณจ้า....
 เจ้าของ| wawatep โพสต์เมื่อ 27-3-2011 08:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด wawatep เมื่อ 27-3-2011 08:08

ด้านบนขวา คือนารายณ์แผลงศรครับ พระพรหมอยู่ข้างซ้าย พระนารายณ์อยู่ข้างขวา เทวดาอวยชัยโอมประสิทธิสวาหะ
ยันต์พระนารายณ์นี้คือสุดยอดแห่งการป้องกัน(เป็นเทพผู้ปกป้องธำรงค์) ปกปักรักษาดีนักแล.......... ส่วนพระพรหมนั้นคือเทพผู้สรรค์สร้างทุกสรรพสิ่ง มีหน้าที่ลิขิตชะตาของมนุษย์โลก และให้เรารำลึกถึงพรหมวิหาร4 เมตตา กรุณา มุทิตา อุเบกขา......สาเหตุที่ผมต้องดันกระทู้ขึ้นมาอีกเพราะ ตอนนี้มีผู้สืบทอดตัวจริงของพ่อเจียก จันทร์คง มาเปิดสำนักแล้ว รายละเอียดตามกระทู้นี้ครับ      http://khalong.com/board2/thread-7444-1-1.html           หวังว่าพี่น้องคงเข้าใจนะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

ดูบันทึกคะแนน

peach โพสต์เมื่อ 27-3-2011 12:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้ความคิดเห็นด้วยครับ เป็นเพราะบุญกุศลที่คุณและแฟนคุณได้สร้างได้ทำตะหากครับ
ไม่ใช่เพราะคุณไปสักอะไรมาหรอกครับ ต่อให้มีของดีอย่างไงถ้ารถที่มาข้างหลังคุณเบรก
ไม่ทันก็ทับคุณตายอยู่ดีครับ หรือไม่ก็พิการครับ บุญกุศลล้วนๆครับ
 เจ้าของ| wawatep โพสต์เมื่อ 27-3-2011 15:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด wawatep เมื่อ 27-3-2011 16:09

ความเชื่อของท่าน ศรัทธาของท่าน ย่อมเป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ย่อมเป็นของเรา.....จริงครับถ้าสักแล้วไม่ยึดมั่นทำดี ไม่หมั่นสร้างบุญกุศล สิ่งศักดิ์สิทธิ์ย่อมไม่คุ้มครอง ศาสตร์และศิลป์แขนงนี้ มันคือรากเหง้าของเราตั้งแต่ครั้งบรรพกาล ใช้รบทัพจับศึก ปกป้องบ้านเมือง แล้วไอ้ที่มีคนโดนยิงกระเด็นแต่ลุกขึ้นมาเฉย หรือไอ้ที่โดนฟันแล้วไม่มีเลือดออกล่ะ คุณว่ากุศลอะไรช่วยให้หนังเหนียว......วิถีแห่งพุทธและความเชื่อแห่งไสย มีควบคู่กันมาเสมอมิเคยห่างกันเลย(พรามณ์-ฮินดู ก็คือรากของพุทธ)องค์เทพและมหาเทวีต่างๆก็เช่นกัน ทำไมเวลามีพิธีใหญ่ๆต้องโอมอ่านอัญเชิญเทพยดาต่างๆก่อนจะเริ่มพิธีสงฆ์ล่ะ..... ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ ที่ดันกระทู้นี้ขึ้น เพราะสนับสนุนกระทู้ที่ว่าอ.หมีผู้สืบทอดจากพ่อเจียกท่านมาเปิดสำนักเต็มตัวแล้ว และเพื่อเจตนาจะเทอดทูน องค์เทพที่ปกปักรักษา และคุณครูบาอาจารย์เท่านั้น เชื่อไม่เชื่อต้องลองด้วยตนเองครับ นานาจิตตังครับ .....คิดดี พูดดี ทำดี ได้ดีแน่นอนครับพี่น้อง......รักทุกคนครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 28-3-2011 10:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมยอดเลยครับท่าน
 เจ้าของ| wawatep โพสต์เมื่อ 28-3-2011 10:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมยอดเลยครับท่าน
ต้นฉบับโพสโดย suysakul เมื่อ 28-3-2011 10:05

usb97 โพสต์เมื่อ 30-3-2011 16:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีเเล้วครับ ปลอดภัย...พระคุ้มครอง
picnicza โพสต์เมื่อ 31-3-2011 12:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พุทธคุณทั้งปวงเอาเค้าไม่อยู่จริงๆคนๆนี้
ยินดีด้วยครับพี่
ข้าว โพสต์เมื่อ 4-4-2011 11:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปฏิบัติดีครูบาอาจารย์ท่านคุ้มครองค่ะ  โชคดีจริงๆค่ะน้อยคนที่จะมานั่งเล่าประสบการณ์
 เจ้าของ| wawatep โพสต์เมื่อ 5-4-2011 17:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีเเล้วครับ ปลอดภัย...พระคุ้มครอง
ต้นฉบับโพสโดย usb97 เมื่อ 30-3-2011 16:14

เจ้าของ| wawatep โพสต์เมื่อ 5-4-2011 17:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พุทธคุณทั้งปวงเอาเค้าไม่อยู่จริงๆคนๆนี้
ยินดีด้วยค ...
ต้นฉบับโพสโดย picnicza เมื่อ 31-3-2011 12:35

ปฏิบัติดีครูบาอาจารย์ท่านคุ้มครองค่ะ  โชคดีจริงๆค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย ข้าว เมื่อ 4-4-2011 11:22

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 11-6-2024 18:46 , Processed in 0.201346 second(s), 12 queries , File On.