เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญลงทองเมตตามหาเสน่ห์แบบเต็มสูตร กับหลวงปู่เชิญ เทพนภา

[คัดลอกลิงก์]
Jay โพสต์เมื่อ 26-12-2010 13:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Jay โพสต์เมื่อ 26-12-2010 13:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
matter8 โพสต์เมื่อ 26-12-2010 19:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 17# Jay

หนูขอกราบ นมัสการท่าน ด้วยเจ้าค่า....
vampire โพสต์เมื่อ 26-12-2010 22:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กราบนมัสการด้วยค่ะ
chayadaj โพสต์เมื่อ 27-12-2010 09:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Jay โพสต์เมื่อ 31-1-2011 08:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงปู่ท่านมาลงนะเศรษฐีมหาคฤหบดี  ลงทองเมตตามหาเสน่ ...
ต้นฉบับโพสโดย SE7EN11 เมื่อ 29-1-2011 06:19

มีรูปในพิธี มาให้ชมกันบ้าง นะคับ
cho โพสต์เมื่อ 31-1-2011 09:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 31-1-2011 09:23

กฏของเมือง ห้ามลิ้งค์เว็บเพื่อการโฆษณา

เรียน ผู้ดูแล ทุกท่าน

ต่อไปสามารถลบได้เลย ไม่จำเป็นต้องเตือน
/cho.

หมายเหตุ ผู้ดูแล ไม่มีเงินเดือน มาช่วยกันดูแลเมืองด้วยใจ โปรดปฏิบัติตามกฏ เคารพกฏ กติกา ของเมืองเสน่ห์ฯ

สมาชิกท่านอื่น แม้ไม่ได้มีตำแหน่งอย่างเป็นทางการในการเป็นผู้ดูแล แต่ทุกท่านมีสิทธิ์ สามารถตักเตือนเพื่อนสมาชิกที่ทำผิดกฏได้เช่นกัน เพราะเมืองนี้ไม่ได้เป็นของใคร เป็นของทุกคน การตักเตือนเพื่อนสมาชิกด้วยกัน ถือเป็นการช่วยลดโลกร้อนได้อีกทางหนึ่ง.. (เวลาเห็นสมาชิกทำผิดกฏ เมืองจะเริ่มร้อนระอุขึ้นมานะคะ /ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือค่ะ อยู่กันแบบเมตตา เย็นๆ ดีกว่า)

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

ดูบันทึกคะแนน

busawan โพสต์เมื่อ 31-1-2011 13:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมือง มีกฏข้อห้ามแต่เขาไม่ฟังหรอกเท่าที่ตามดูเขาก็ไปpostทุกwebpage ดูเหมือนดีแต่เขาทำกันเป็นteam
ก็เห็นหลายท่านก็ไปเฮโลกับเขาด้วย
busawan โพสต์เมื่อ 31-1-2011 13:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เจอท่านเจ้าเมืองเลยนะครับ
Jay โพสต์เมื่อ 1-2-2011 08:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
    หลวงปู่เชิญ เคยไปกราบ และ ร่วมพิธี 2 ครั้งครับ ที่วัดหลักสี่

ผมก็ทราบข่าวจากในเมือง ฯ นี่แหล่ะ พอดีว่า วัดหลักสี่ อยู่ใกล้ ใกล้ บ้าน

(ถ้าไกล อาจไม่ได้ไป อิ อิ) ก็ลองไปดู ตามประสา คนชอบ เรื่องขลัง ขลัง  5 5

พิธีก็จัดเรียบง่าย กันเองดี  หลวงปู่มาลงกระหม่อมให้ ลงสาริกาให้ บางท่านก็เอาพระ

หรือวัตถุมงคลต่าง ๆ มาให้ท่านจาร, เจิม หรือปลุกเสก

ผมก็เห็นท่านทำให้ จนหมดแรง เดินไปเข้าห้องน้ำ ท่านก็หน้ามืด ต้องนั่งพัก สูดยาดม

แต่ท่านก็ยัง มานั่งทำพิธีต่อให้จนเสร็จ  ดูน่าเลื่อมใส ศรัทธาท่านดีครับ

พิธีก็ไม่ได้มีการคิดค่าครู แต่อย่างใด ร่วมทำบุญ ใส่ไว้ในพาน

รวม รวม กัน พานเดียว  ยี่สิบ สามสิบ ร้อย สองร้อย ตามศรัทธา

วัตถุมงคลเครื่องรางของขลัง ท่านก็ไม่มีจำหน่าย จะมีก็คณะลูกศิษย์ขอจัดสร้าง

เช่น ตะกรุด, พระปิดตา ใครศรัทธา ก็มาร่วมทำบุญกันไป

ทางคณะ ที่เชิญหลวงปู่มาพิธี ผมก็ทราบว่า ต้องมีค่าใช้จ่าย เช่น ค่าเดินทางของหลวงปู่

ค่าน้ำ ค่ำไฟ เงินทำบุญ ถวายให้วัด ที่มาขอสถานที่จัดพิธี  ตลอดจนค่าใช้จ่าย อื่น อื่น ในการจัด

ก็ไม่เห็นทางคณะที่จัด เค้าจะมาคิดเก็บเงิน จากผู้เข้าร่วมพิธีนะคับ

ถือว่าได้ทำบุญร่วมกัน  ก็เล่าให้ฟัง ตามที่ได้ไป พบเห็นมา ครับ  5 5

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
CUTE19 + 2

เจ้าของ| sokuma โพสต์เมื่อ 1-2-2011 14:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องขออภัยท่านเจ้าเมืองที่อาจมีเพื่อนๆสมาชิกมาช่วยกันประชาสัมพันธ์ในการจัดงานลงเมตตามหาเสน่ห์ของหลวงปู่เชิญ ที่กรุงเทพเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมานี้ อาจด้วยมีจิตศรัทธาในตัวหลวงปู่ร่วมกันจึงอยากจะช่วยกันประชาสัมพันธ์เพื่อให้รู้จักกันมากขึ้นหากด้วยเป็นการทำผิดกฏของเว็ป ผู้ตั้งกระทู้ต้องขอโทษด้วยค่ะ

คะแนน

Jay + 2

เจ้าของ| sokuma โพสต์เมื่อ 1-2-2011 14:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงปู่เชิญ เคยไปกราบ และ ร่วมพิธี 2 ครั้งครับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย Jay เมื่อ 1-2-2011 08:39
ขอบคุณ ท่านJay มากค่ะ
 เจ้าของ| sokuma โพสต์เมื่อ 1-2-2011 14:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมือง มีกฏข้อห้ามแต่เขาไม่ฟังหรอกเท่าที่ตา ...
ต้นฉบับโพสโดย busawan เมื่อ 31-1-2011 13:24

ต้องขอบคุณ คุณ busawan  ด้วยที่เป็นห่วงด้วยความจริงใจ แต่ความศรัทธาคงไม่อาจก่อเกิดมาจากการตั้งทีมได้ ที่ทำเพราะศรัทธามากกว่าอื่นใด
Jay โพสต์เมื่อ 1-2-2011 18:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ ท่านJay มากค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย sokuma เมื่อ 1-2-2011 14:17

แฮ่ แฮ่  ขออาพาย จำผิด  ไปร่วมพิธี มา 3 ครั้งแล้ว ครับ

ครั้งแรก ลงทอง แบบลงคู่  ครั้งสอง ขอลงเดียวบ้าง อิ อิ

และ ครั้งสาม ลงนะเศรษฐี ที่มือ ครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 3-2-2011 10:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็น ๆ กันนะครับ ผิดพลาดประการใด ก็ให้อภัยกันครับ เมืองจะได้น่าอยู่ อย่าได้ประชดประชันหรือว่ากระทบใครกันเลย เพื่อน ๆ กันทุกคน ประชาสัมพันธ์ได้ครับ แต่ขออย่านำลิ้งค์อื่น ๆ มาโพสลงไปนะครับ

ขอบคุณครับ

คะแนน

Jay + 2

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 10-6-2024 17:24 , Processed in 0.174650 second(s), 13 queries , File On.