เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4123
15
ซ่อนแถบด้านข้าง

สวัสดีครับ รบกวนสอบถามท่านที่เป็นศิษย์อาจาร์ยหนุ่มวัดบางแวกครับ

[คัดลอกลิงก์]
seaown โพสต์เมื่อ 20-12-2010 18:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด seaown เมื่อ 20-12-2010 18:25

วันนี้ผมมีโอกาสเข้าไปกราบท่านที่กุฏิ ท่านเมตตาฝังตระกรุดที่หน้าท้องและลงนะหน้าทองกับที่ลื้นให้  อยากรบกวนสอบถามครับว่าตระกรุดที่ท่านฝังให้ที่หน้าท้องเป็นตระกรุดด้านไหนครับ ไม่ได้ถามท่านเกรงใจท่านนะครับไม่กล้ารบกวน ในเมื่อท่านเมตตาให้  รบกวนสอบถามด้วยครับ ขอบคุณมากมายครับ อ้อท่านเมตตาให้สีผึ้งกับผ้ายันต์สีแดงมาด้วยละ ไม่ทราบว่าเป็นยันต์บัวบังใบหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 20-12-2010 18:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก่อนฝัง หรือ ทำพิธีกรรมใดๆ ลงในตัว น่าจะสอบถามก่อนนะคะ... ตะกรุดเสน่ห์มอญ สาย.อ หนุ่ม วัดบางแวก ฝังลงหน้าท้องค่ะ ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 20-12-2010 18:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดเสน่ห์มอญเน้ออ้าย
Jay โพสต์เมื่อ 20-12-2010 18:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
    ยินดี ด้วย ครับ
thaimusic โพสต์เมื่อ 20-12-2010 19:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ..ค่าครูท่านคิดอย่างไรหรอครับ..สนใจสายนี้อยู่เช่นกันอ่ะครับ
sun โพสต์เมื่อ 20-12-2010 20:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ลงตะกรุดเสน่ต์มอญโชคดีมากครับมีเสน่ต์สุดๆ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 20-12-2010 21:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# seaown

สีผึ้งที่ได้เป็นสีผึ้งสามสี,ผ้ายันต์สีแดงเป็นผ้ายันต์บัวบังใบใส่กระเป๋าสตางค์ไว้ครับ,ตระกรุดที่ฝังหน้าท้องเป็นยันต์มอญครับภาวนา"อรหัง"เยอะๆเดี๋ยวรู้เรื่อง..อิอิ รับประกันว่าดีทุกทางโดยเฉพาะด้านเส่หน์เมตตาไม่มีเสื่อมลุยโลด..โชคดีจังครับ
 เจ้าของ| seaown โพสต์เมื่อ 20-12-2010 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆครับทุกๆท่านที่ให้คำตอบ วันพฤหัสนี้ท่านให้เข้าไปอีก ไม่ทราบว่าจะขออะไรท่านดีครับ ตะกรุดลงเพิ่มได้มั๊ยครับ รบกวนพี่ๆหน่อยนะ
 เจ้าของ| seaown โพสต์เมื่อ 20-12-2010 23:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด seaown เมื่อ 20-12-2010 23:36

อ้อลืมเล่า ตอนลงนะหน้าทองและที่ลื้น ท่านให้ท่องอรหังในใจครับ  รบกวนนะครับวันพฤหัสขออะไรท่านดีครับเน้นเมตตาครับ  จะเล่าให้พี่ๆฟังว่าทำไมถึงไม่ถามท่านว่าลงอะไรให้ เนื่องจากว่าวันนี้เข้าไปกราบท่านแล้วท่านเมตตาลงนะหน้าทองพร้อมทั้งลงทองที่ลิ้นให้เสร็จแล้วท่านก็เดินไปหยิบขวดแอลกอโฮอล์ก็เลยพูดว่าเสียดายวันนี้วันจันทร์ลงตะกรุดไม่ได้ ท่านเลยถามว่าทำไมจะลงไม่ได้ใครบอก ไอ้เราก็บอกว่าเห็นลูกศิษย์หลายๆคนบอกว่าลงได้เฉพาะอังคาร พฤหัส เสาร์ ท่านเลยบอกว่านอนลงถกเสื้อขึ้น เราก็ด้วยความดีใจและเคารพในตัวท่านก็ทำตามที่ท่านบอก โดยไม่กล้าถามอะไรท่านแล้วละ แค่นี้ท่านก็เมตตาเรามากๆแล้ว เสร็จแล้วท่านก็เดินเข้าไปข้างในห้องหยิบสีผึ้งมาให้นั่งคุยสักพักท่านก็เดินเข้าไปหยิบผ้ายันต์มาให้อีก แค่นี้กีปลื้มแล้วพี่ เลยไม่กล้าถามอะไรท่านอีก(กลัวท่านหยิบอะไรให้อีก)เกรงใจท่านมากๆครับ เล่ามาซะยาวเลย รบกวนแค่เนี้ยละครับ

CUTE19 โพสต์เมื่อ 20-12-2010 23:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 8# seaown

ตระกรุด"ฉัพพรรณรังสี"ฝังใต้คางตรงลูกกระเดือก และ อะไรอีกอย่างอะไรจำไม่ได้เหมือนกันลองเรียนถามท่านดูฝังมาแล้วก็ลืมฝังใต้ท้องแขน ซ้าย ขวา แล้ววันพฤหัสท่านให้เข้าไปทำอะไรครับ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 20-12-2010 23:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 9# seaown

นั้นแหละครับภาวนาไว้"อรหัง"
 เจ้าของ| seaown โพสต์เมื่อ 20-12-2010 23:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากมายครับ วันพฤหัส พอดีผมบอกท่านว่าอยากได้ของดีอีก วันพฤหัสเป็นวันครูท่านก็ว่าเข้ามาซิ ตระกรุดฉัพพรรณรังสี เน้นเกี่ยวกับอะไรเป็นพิเศษรึเปล่าครับ อยากทราบ ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| seaown โพสต์เมื่อ 21-12-2010 00:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอดีตอนนี้พ่อทองไปสิงค์โปร์ เลยตามเก็บสายต่างๆครับ วันพฤหัสว่าก่อนไปหาท่านจะแวะไปหาอาจาร์ยสงวนก่อน ออกมาค่อยไปหาอาจาร์ยหนุ่ม เสร็จจากอาจาร์ยหนุ่มก็เลยมาหาอาจาร์ยสุนทรพอดีเลย วันเดียวครบ555555
CUTE19 โพสต์เมื่อ 21-12-2010 12:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 12# seaown

ครบเครื่องครับ.."ฉัพพรรณรังสี"คือ ปัญญาวิมุตติ แทนพระอาทิตย์และพระจันทร์วันเพ็ญ
เคยมีคนดู แสงออร่า เค้าว่าสว่างมาก เข็มแข็งมากถึงให้ฝังใต้คางตรงลูกกระเดือก
CUTE19 โพสต์เมื่อ 21-12-2010 12:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
"กันคนถาม"เกรงว่าจะไม่สะดวกในการพลิกแพลง 69 มีคนเคยถามพ่อประคอง ตั้งแต่ตอนท่านบวชว่า ทำอย่างนี้ได้ไหมท่านว่า"แล้วฉันห้ามหรือป่าวล่ะ"
ถึงได้บอกว่าไม่มีเสื่อม"ลุยโลด"

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

ดูบันทึกคะแนน

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 10-6-2024 03:31 , Processed in 0.156507 second(s), 7 queries , File On.