เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
15453
83
ซ่อนแถบด้านข้าง

สมาชิกใหม่ครับ ผู้สร้างขุนแผนโคโยตี้ ขอเป็นลูกเมืองด้วยคน

ปิด [คัดลอกลิงก์]
a108 โพสต์เมื่อ 13-12-2010 04:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ขอฝากเนื้อฝากตัวกับทุกๆท่านครับ ผมโกอั้ง ผู้สร้างพระขุนแผนโคโยตี้ถวาย วัดเซิงหวาย ที่ฮิตฮอตมาช่วงหนึ่ง
รายงานตัวครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 13-12-2010 09:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีต้อนรับ .....เอาขุนแผนโคโยตี้มาแจกบ้างเน้อ....
pocko โพสต์เมื่อ 13-12-2010 10:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยิงลีล้วยคร๊าบ
tyler โพสต์เมื่อ 13-12-2010 12:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าตัวจริงต้องมีมาแจกครับ อิอิ
sun โพสต์เมื่อ 13-12-2010 12:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ
thaimusic โพสต์เมื่อ 13-12-2010 13:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับมีผลงานของท่านไว้ในครอบครองเหมือนกันนะ..ฮิๆๆ
ToMoToM โพสต์เมื่อ 13-12-2010 13:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีต้องรับครับ
จะรอรับของแจกช่วง วันคริสมาส วันปีใหม่นะครับ อิอิ
 เจ้าของ| a108 โพสต์เมื่อ 13-12-2010 16:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีเด็ดกว่าโคโยตี้อีก แจกฟรีปีใหม่108คนลงกระทู้จองใว้นะฟรี (แต่มีค่าส่งต้องออกเองนะ ฮิๆ)

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| a108 โพสต์เมื่อ 13-12-2010 16:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอารูปตัวอย่างไปดูเล่นๆก่อนปีใหม่เจอกัน แจกจริง เสกโดย อ.ฮวย บ้านโนนดินแดง สายเขมรต่ำ
 เจ้าของ| a108 โพสต์เมื่อ 13-12-2010 17:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ.ฮวย เรียนวิชามาแต่ยังเป็นหนุ่ม อายุตอนนี้60เศษ รับราชการเป็นครูอยู่บ้านโนนดินแดง อ.โนนดินแดงจ.บุรีรัมย์ สมัยก่อนเป้นดงคอมมูนิสต์ หรือยุทธภูมิเขาอีด่างที่หลายคนรู้จักกันดี  ด้านวิชาอาคมไม่เป็นรองไคร เอาเป็นว่าสามวันเจ็ดวันสั่งได้ อาจารย์ของท่านเป็นฤาษีอยู่เขมร มีอายุยืนนาน ครั้งหนึ่ง ท่านมาเยี่ยมอาจารย์ฮวย ด้วยรูปร่างที่น่ากลัวของท่าน ทำให้น้องตาแป๋ว ลูกสาวคนเล็กของอาจารย์ฮวยเกิดความหวาดกลัว จนตกจากเรือนสองชั้นใต้ถุนสูงแบบบ้านนอกเสียชีวิต อาจารย์ฮวยและภรรยา
เสียใจอย่างมาก ไม่คิดว่าจะเกิดเหตุการณ์เช่นนี้กับครอบครัวตน แต่อาจารย์ปู่กลับหัวเราะเรียกหาน้ำมาถังทำน้ำมนต์สาดไส่ศพ
ของน้องตาแป๋วฟื้นขึ้นมาอย่างเหลือเชื่อ แต่คนบ้านโนนดินแดงรู้เรื่องนี้เป็นอย่างดี อาจารย์ฮวยเล่าว่าตอนไปขอเรียนวิชานั้น
ไปกับคู่เขยสองคน แต่เมื่อไปถึงอาจารย์ปู่บอกว่า มึงสองคนมาสองได้กลับหนึ่ง หมายความว่าจะมีผู่เรียนวิชาสำเร็จเพียงคนเดียวเท่านั้น อีกคนต้องตาย ตกกลางคืนด้วยความหวาดกลัวคู่เขยของอาจารย์จึงหนีลงจากเขา เหลืออาจารย์ที่มีใจกล้าแข็ง
เรียนจนสำเร็จ ตลอด40ปีชื่อเสียงของอาจารย์ฮวย หรืออาจารย์จักรพันธ์ ของนักเรียนได้รับการยอมรับนับถือในหมู่ชาวบ้าน
และลูกศิษย์ลูกหา ลูกๆหลานๆกับวัตรปฏิบัติที่เคร่งครัดมาชั่วชีวิต หรือที่เรียกว่าถือขลำ(ถือของขึ้น) แม้ว่าท่านจะมีงานมากมาย
ไม่ว่างานราชการ งานสวนนาไร่ แต่ยังช่วยคนที่เดือดร้อนอย่างไม่รู้เหน็ดเหนื่อย โกเป็นหลานอาจารย์เห็นมานานว่าสุดยอด
แน่ไม่ต้องมาตอแหลคน โกเองถือคติว่าคนเราอาจจะหลอกคนอื่นได้แต่ถ้าไครหลอกได้แม้ตัวมันเอง อย่าอยู่ในโลกนี้เลย ติดตามตอนต่อไปนะครับ โกอั้ง

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +12 ย่อ เหตุผล
suysakul + 10
Jay + 2

ดูบันทึกคะแนน

kaineverdie โพสต์เมื่อ 13-12-2010 19:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารอจองคนแรกเน้อ
bazz โพสต์เมื่อ 13-12-2010 19:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
No.2 ครับ
thaimusic โพสต์เมื่อ 13-12-2010 19:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารอด้วยอีกคนครับผม..
saran โพสต์เมื่อ 13-12-2010 21:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาด้วยๆท่าจะแหล่ม
mahavate โพสต์เมื่อ 13-12-2010 21:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แอบมารอด้วยยย...อีกคนนนะจ๊ะ!!!

ขอบคุณล่วงงหน้านร้าคับบ~~~~
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 10-6-2024 09:01 , Processed in 0.184384 second(s), 12 queries , File On.