เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สำนักสักยันต์ วัดทุ่งเศรษฐี (ราม 2)

[คัดลอกลิงก์]
Bunnam โพสต์เมื่อ 18-11-2011 10:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ค่าบุชาคูรแพงหรือเปล่า....ต้องมีอะไรไปบ้างแน่นำด้วยค ...
ต้นฉบับโพสโดย som_chai เมื่อ 17-11-2011 21:11

มีลงไว้แล้วครับที่หน้า 3 ครับ ลองอ่านดูก่อน ... ไม่แพงครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| lukkrok โพสต์เมื่อ 9-12-2011 09:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระพรหม (ระหว่างการสัก)
IMG_0139 copy.jpg
IMG_0151 copy.jpg
IMG_0154 copy.jpg
wanchai_k โพสต์เมื่อ 9-12-2011 10:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 264# lukkrok

สวยงามครับใช้เวลานานรึเปล่าครับ สำหรับพระพรม เคยเข้าไปในซอยวัดทุ่งเศรษฐี22 ใช่ซอยนั้นรึเปล่าครับแล้วต้องเข้าไปลึกรึเปล่าครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับพี่ชาย
 เจ้าของ| lukkrok โพสต์เมื่อ 9-12-2011 10:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 265# wanchai_k

ใชเวลานานครับ รูปนี้จริงๆจะเป็นพระพรหม ขี่หงษ์ ต้องใช้เวลาประมาณ 4 ครั้งๆละ 6 ชั่วโมง
วัดทุ่งเศรษฐี นั้นเมื่อเข้ามาในหมู่บ้านทุ่งเศรษฐี แล้วข้ามสะพานไปก่อน นับไป 6 ซอย ทางขวามือจะเห็นป้ายวัดฯ หรือขับตรงไปเรื่อยๆเข้าทางซอย ทุ่งเศรษฐี แยก 44 ก็ได้ตรงโรงเรียนจินดาพร
wanchai_k โพสต์เมื่อ 9-12-2011 10:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 266# lukkrok

รับทราบครับพี่ชาย  รบกวนถามอีกเรื่องครับ พอจะมีพระพิศฆเณศ แบบสักวันเดียวจบป่ะครับเพราะว่าผมทำงานต้องลางานไปอ่ะครับ
 เจ้าของ| lukkrok โพสต์เมื่อ 9-12-2011 11:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 267# wanchai_k

ลองเข้าไปดูที่ เฟสบุ๊คส์  "สำนัก สักยันต์ วัดทุ่งเศรษฐี" ดูครับ ไล่ดูภาพในอัลบั้มต่างๆ ใช้เวลาประมาณ 3-5 ชม.
ถ้าจะให้ดีแนะนำเข้าไปคุยกับ อ.เล็กก่อนครับ เพื่อนัดเวลานอกวันสักปกติ (อ พฤ ส) จะดีกว่า เพราะวันสักปกติ จะสักรูปที่ใช้เวลาไม่มากเพราะคนจะมาสักกันเยอะ
wanchai_k โพสต์เมื่อ 9-12-2011 13:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  wanchai_k

ลองเข้าไปดูที่ เฟสบุ๊คส์  "สำนัก สักยั ...
ต้นฉบับโพสโดย lukkrok เมื่อ 9-12-2011 11:21

ขอบคุณครับพี่ชาย
ura โพสต์เมื่อ 9-12-2011 22:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งามๆๆ
adas โพสต์เมื่อ 12-12-2011 09:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมตตาเสน่ห์ ก็อันนี้เลย
ต้นฉบับโพสโดย lukkrok เมื่อ 24-7-2011 14:42

สนใจลายจิ้งจกอ่ะครับไม่ทราบใช้เวลาสักนานไหมครับ น้ำมันนะครับ
 เจ้าของ| lukkrok โพสต์เมื่อ 12-12-2011 10:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 271# adas

ไม่เกิน ครึ่งชั่วโมงครับ
adas โพสต์เมื่อ 12-12-2011 21:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  adas

ไม่เกิน ครึ่งชั่วโมงครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย lukkrok เมื่อ 12-12-2011 10:35

ครับ
แล้วต้องขึ้นยันต์ครูก่อนหรือเปล่าครับ หรือสามารถบอก อ ท่านได้เลย
น่าสนใจมาก แต่เป็นน้ำมันนะครับ
Bunnam โพสต์เมื่อ 13-12-2011 15:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับ
แล้วต้องขึ้นยันต์ครูก่อนหรือเปล่าครับ หรือสาม ...
ต้นฉบับโพสโดย adas เมื่อ 12-12-2011 21:03

เคยสักที่อื่นมารึยังครับ ของผมมียันต์ครูที่อื่นมาแล้ว อ.เล็ก บอกไม่ต้องครับ
adas โพสต์เมื่อ 13-12-2011 15:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยสักที่อื่นมารึยังครับ ของผมมียันต์ครูที่อื่น ...
ต้นฉบับโพสโดย Bunnam เมื่อ 13-12-2011 15:48

เคยสักน้ำมันของวัดท้องไทร(นางพิม+ดำเซ็น)ครับ
Bunnam โพสต์เมื่อ 16-12-2011 17:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยสักน้ำมันของวัดท้องไทร(นางพิม+ดำเซ็น)ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย adas เมื่อ 13-12-2011 15:49

แวะมาเลยครับ แต่เป็นปีหน้าจะดีกว่าเพราะของผม อ.เล็กว่าปีหน้าถึงจะได้เพิ่มครับ
 เจ้าของ| lukkrok โพสต์เมื่อ 22-1-2012 10:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญศิษย์ทุกท่านเข้าร่วมงานไหว้ครูหลวงพ่อเณร ในงานประจำปี วัดทุ่งเศรษฐี (ราม 2)

วันพฤหัสบดีที่   ๒๓   กุมภาพันธ์   พ.ศ.๒๕๕๕   
        เวลา  ๐๘.๐๐  น.        อุปสมบทหมู่
        เวลา  ๑๓.๐๐  น.        ร่วมพิธีแห่ผ้า ห่มหลวงพ่อทุ่งเศรษฐี
        เวลา ๑๓.๓๙ น.         ประกอบพิธีเปิดพระมหาเจดีย์ที่ครอบพระเขี้ยวแก้วออกเพื่อให้ พุทธศาสนิกชนได้ชมและสักการะ เป็นเวลา ๔ วัน
วันศุกร์ที่   ๒๔  กุมภาพันธ์   พ.ศ.๒๕๕๕   
        เวลา  ๐๖.๐๐  น.        ทำพิธีบวงสรวงเปิดงานประจำปี
        เวลา  ๑๓.๐๐  น. และ ๑๙.๐๐  น.        ทำพิธีเสริมมงคลชีวิตและเป่ายันต์เกราะเพชร
วันเสาร์ที่  ๒๕  กุมภาพันธ์   พ.ศ.๒๕๕๕     
        เวลา  ๐๖.๐๐  น.        ทำพิธีบูชาครูบูรพาจารย์ของหลวงพ่อเณร ( ญาณวินโย )

เวลา  ๑๓.๐๐  น. และ ๑๙ .๐๐ น.           ทำพิธีเสริมมงคลชีวิตและเป่ายันต์เกราะเพชร
วันอาทิตย์   ๒๖  กุมภาพันธ์   พ.ศ.๒๕๕๕   
        เวลา  ๑๔.๐๐  น.        ร่วมทอดผ้าป่าสามัคคี  เข้าพิธีสวดภาณยักษ์รักษาโรค   สะเดาะเคราะห์   เสริมมงคลชีวิต  และรับน้ำพระพุทธมนต์  จากพระคณาจารย์โดยทั่วกัน
        เวลา ๑๙.๐๐ น.        ประกอบพิธีปิดพระมหาเจดีย์ครอบพระเขี้ยวแก้ว

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 17:52 , Processed in 0.232777 second(s), 5 queries , File On.