เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศแจก " นวดพระจันทร์เพ็ญหน้าทอง "

[คัดลอกลิงก์]
resto โพสต์เมื่อ 14-12-2010 20:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 105# บอส ดินแดง

ขอบคุณน้องบอสมากค่ะ จะได้ครบเครื่องหน่อยทั้งหน้าตาและวาจา ^^
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
TeddyReyez โพสต์เมื่อ 15-12-2010 11:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณบอส ผมส่งไป 3 วันแล้วคุณบอสได้รับแล้วใช่ไหมครับ !!!

ขอบคุณอีกทีนะ* ครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 15-12-2010 15:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ได้รับเมื่อวานแล้วครับ  ผมส่งไปให้แล้วครับ   พัสดุมาไกลจัง
อิอิ
TeddyReyez โพสต์เมื่อ 15-12-2010 19:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้ว ขอบคุณ คุณบอสมากๆเลยนะครับ
คุณบอสได้ พระแล้วใช่ไหมครับ

!!!
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 15-12-2010 21:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้ว ขอบคุณ คุณบอสมากๆเลยนะครับ
คุณบอสได้ พระ ...
ต้นฉบับโพสโดย TeddyReyez เมื่อ 15-12-2010 19:07

ครับผม ได้รับพระแล้วครับขอบคุณมาก ๆครับ
ไม่ทราบว่าเป็นพระขุนแผนของที่ไหนครับ.....
TeddyReyez โพสต์เมื่อ 15-12-2010 22:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครูบาคำเป็งครับ คุณบอส

อยากถามคุณบอสอีกอย่างนึงครับ รอยจารบนตลับที่จารไป คืออะไรเหรอครับคุณบอส รูสึกจะไม่เหมือนกันทุกชิ้นใช่ไหมครับ !!!
rynyapatch โพสต์เมื่อ 16-12-2010 10:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ ใช่ พี่รินก็อยากรู้เหมือนกัน จารให้ที่ฝากะก้นกระปุกด้วย ทุกกระปุกเลย จนตอนนี้เริ่มลบแล้ว เหมือนกันหมดมั้ยจ๊ะ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 16-12-2010 18:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ ใช่ พี่รินก็อยากรู้เหมือนกัน จารให้ที่ฝากะก้นกร ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 16-12-2010 10:18

เป็นยันต์ที่ท่านอ.ท่านประสิทธิ์มาให้ครับ ท่านให้จารลงบนฝาตลับทุก ๆอันครับ
ก็เป็นยันต์หัวใจมหาราช " งะญะนะมะ สัพเพชะนา พหูชะนา " ครับผม
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 16-12-2010 18:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 16-12-2010 18:45

ประกาศปิดการแจก " นวดพระจันทร์หน้าทอง "
บัดนี้ได้ครบกำหนดคือวันที่ 16 ธันวาคมแล้วจึงขอประกาศปิดการแจกนวดพระจันทร์ฯ

ซึ่งมีเรื่องแปลกที่ว่า พัสดุชุดสุดท้ายที่ผมได้รับคือพี่resto แปลกตรงที่ว่าสีผึ้งหมดเกลี้ยงที่พี่ resto
คนสุดท้ายพอดีก็นับว่าเป็นเรื่องที่น่าแปลกมาก เพราะเป็นพัสดุชิ้นสุดท้ายที่ได้รับครับผม.......

และต้องขอขอบคุณพี่ๆทุกท่าน เลยนะครับที่ได้ส่งพัสดุมารับนวด บ้างก็มาตลับเดียว บ้างก็มาหลายตลับ
อันนี้ถือว่าส่งตลับมาไม่ผิดกติกาครับผม พี่ๆหลายท่านนำไปใช้ก็ส่งจดหมายน้อยมาบอกเล่าว่าใช้แล้วเกิดผล
ใช้แล้วดีอันนี้ผมก็ต้องขอแสดงความยินดีด้วยนะครับผม .......

สุดท้าย ย้ำเลยนะครับว่าอยานำนวดฯนี้ไปทาปากหล๊ะ เพราะผมก็บอกไว้ตั้งแต่ต้นแล้วว่าให้ทาบาง ๆแตะมา
นิดเดียวแล้วขยี้ ๆบางๆ ภาวนาคาถาเบาๆในใจแล้วจึงอธิฐานมาแตะที่หน้าผาก ผมรับประกันว่าตลับเดียวใช้ได้
เป็นปีๆ ครับเพราะใช้เพียงเล็กๆน้อย ๆ

ปล. ไม่เคยโฆษณาชวนเชื่อหรือจูงใจให้มารับนวดฯไป ขึ้นอยู่กับศรัทธา+วิจารณญาณของแต่ละ
บุคคล **

TeddyReyez โพสต์เมื่อ 16-12-2010 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆอีกครั้งนะ*ครับ คุณบอสส !!!
tyler โพสต์เมื่อ 16-12-2010 20:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ของแล้วครับ ขอบคุณครับ
tyler โพสต์เมื่อ 16-12-2010 20:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้แล้วครับ ขอบคุณครับคุณบอส
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 16-12-2010 21:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้แล้วครับ ขอบคุณครับคุณบอส
ต้นฉบับโพสโดย tyler เมื่อ 16-12-2010 20:46

ครับผม เก็บรักษาไว้ให้ดีนะครับผม
kaineverdie โพสต์เมื่อ 16-12-2010 21:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประกาศปิดการแจก " นวดพระจันทร์หน้าทอง "
บัดนี้ได้ครบ ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 16-12-2010 18:43

ขอบคุณครับ .........
tung โพสต์เมื่อ 17-12-2010 18:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมามัยทันชะแล้วเรา
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 18-5-2024 04:47 , Processed in 0.132328 second(s), 6 queries , File On.