เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
20132
70
ซ่อนแถบด้านข้าง

อย่าหาว่าผมทะลึ่งนะครับ แค่อยากรู้จริงๆกลัวเสื่อมอ่ะครับ

[คัดลอกลิงก์]
pop10510 โพสต์เมื่อ 20-11-2010 15:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เมื่อวันที่ 17 ที่ผ่านมาผมไปหา พ่อทอง ท่านสัก หมัดธนูกับจักรนารายณ์ ให้ผมไว้ป้องกันตัว ผมมีคำถามคาใจ แต่ไม่กล้าถาม เพราะบนสำนักพ่อทอง คนเยอะและผู้หญิงเยอะ จะถามก็อายเขา

อยากจะมาถามเพื่อนๆพี่ๆเสน่ห์กาหลง  ว่า ผมสักหมัดธนูกับจักรนาราย์  ถ้าเกิดผมชักว่าว จะเสือมหรือเปล่าครับ ถามกันพลาดอ่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
hanumankiller โพสต์เมื่อ 20-11-2010 16:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด hanumankiller เมื่อ 20-11-2010 16:33

ไม่ได้ผิดลูกผิดเมีย ไม่ได้ด่าว่า พ่อแม่ ครูบาอาจารย์ แค่นี้ เพียงพอแล้วครับ ไม่เสื่อมแน่ๆ ครับ
3 ข้อนีั้ สำคัญที่สุด ไม่ว่า อาจารย์ไหนๆ ครับ
ที่สำคัญที่สุด ทำดี กับพ่อ กับแม่ ให้มากที่สุด เท่าที่เราจะทำได้
ballniceapp โพสต์เมื่อ 20-11-2010 16:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# pop10510

ขออนุญาติตอบครับ ผมว่าเราเป็นฆราวาสครองเรือน เรื่องอารมณ์พวกนี้เป็นเรื่องปกติ แต่ถ้าเราไปทำผิดลูกผิดเมียคนอื่น(ศีลข้อ3) ของเสื่อมแน่นอนครับ
   ปล.อย่าหมกหมุ่นมากครับการช่วยตัวเองเนี่ย
kaineverdie โพสต์เมื่อ 20-11-2010 17:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
saran โพสต์เมื่อ 20-11-2010 17:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คิดได้ไงเนี่ย ...
sun โพสต์เมื่อ 20-11-2010 18:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งงมากครับคิดได้ไง
oat_krub โพสต์เมื่อ 20-11-2010 19:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นคำถามที่ดีน่ะ  เมื่อก่อนผมก็ยังคิดเลยว่าไปลงนะหน้าทองจากหลวงพ่อท่านหนึ่งมาแล้ว  แม้เราจะไม่คิดที่จะไปเที่ยวผู้หญิงแต่ถ้าเราทำอย่างที่เจ้าของกระทู้ตั้งขึ้นมามันจะเสื่อมมั้ย  สุดท้ายผมก็ได้คำตอบว่าวิชาครูบาอาจารย์ให้เราไม่เสื่อม  แต่ใจเรามันจะโลเลเอง  เพราะคิดมากไป  จนไม่มีความเชื่อมั่นต่อคาถาที่ครูบาอาจารย์มอบให้  จึงทำให้ไม่เกิดผลศักดิ์สิทธิ์ตามมา
ปล.อย่างที่พี่ ballniceapp บอกถูกต้องน่ะครับ
C_MoNPeKa โพสต์เมื่อ 20-11-2010 20:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บางสายวิชาเอาผ้าถุงของผู้หญิงมาคลุมแล้วเอามีดมาฟันแล้วเนื้อหนังยังไม่สะท้านเลยครับ

แล้วแค่ช่วยตัวเองไม่เป็นอะไรหรอกครับ

ดีกว่าไปด่าพ่อล่อแม่กับไปเอาเมียคนอื่นอีกครับ
Maow โพสต์เมื่อ 23-11-2010 12:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
???
opo086 โพสต์เมื่อ 23-11-2010 12:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นเรื่องธรรมดาทำพรื้อได้ของพั้นนี้ ไม่เสื่อมครับ ถ้ายังอยู่ในกฏศีล 5 ครับ
chayadaj โพสต์เมื่อ 23-11-2010 13:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่ผิด ผมไม่ผิด ผมไม่ผิดนะคร๊าบ.....
dark โพสต์เมื่อ 23-11-2010 13:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- เป็นคำถามที่ดีมากครับ...เพราะคงมีอีกหลายคนที่สงสัยเรื่องนี้เหมือนกัน แต่ก็ไม่มีใครกล้าพอที่จะถามเรื่องพวกนี้หรอก ไอ้ความไม่มั่นใจนี่แหละ จะทำให้ของเสื่อมโดยไม่รู้ตัว...ซึ่งถ้ารู้คำตอบแล้ว คิดว่าน่าจะสบายใจขึ้น ศรัทธาก็ไม่คลอนแคลน...ยืนยันเลยครับ ว่าไม่เสื่อมหรอก...แต่ศีลข้อ 3 เนี่ย ครูสักยันต์ของผม...ท่านเคยบอกว่าสักยันต์ที่ท่านแล้วไม่เสื่อม เพราะของมันดีมันต้องดีให้ตลอดแหละครับ...แต่เชื่อว่าทำผิดแล้วจะทำให้วิชาเสื่อมคงดีกว่าครับ ผิดศีลธรรมไม่ใช่สิ่งที่ผู้มีวิชาพึงกระทำ เพราะยังไงคุณก็ไม่ได้อยู่เหนือกรรม...
KongkrapuN โพสต์เมื่อ 23-11-2010 14:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
I หยา
zx10r โพสต์เมื่อ 23-11-2010 15:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อนและไม่ผิดกฏ ก็ไม่เสื่อมครับ
tati โพสต์เมื่อ 23-11-2010 15:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสื่อมไม่เสื่อมอยู่ที่ใจครับ...ใจเสื่อมของก็เสื่อม
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 08:43 , Processed in 0.193411 second(s), 4 queries , File On.