เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
10412
22
ซ่อนแถบด้านข้าง

ผ้ายันต์พระสีสะแลงแงง

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ได้มีโอกาศไปวัดสามง่ามมาครับได้ผ้ายันต์พระสีฯมา
ซึ่งเป็นของขึ้นชื่อลือชาคู่กะวัดสามง่ามมานาน และมีประสบการณ์มากมาย
รับมาจากมือหลวงปู่แย้มครับ ท่านเมตตาฉีดเหล้าขาวให้ที่ปากและเรียกจิตพระสีฯ
มาสถิตย์ที่ผ้ายันต์ทุกผืน ( ปล.บูชาด้วยเหล้าขาวจะแรงมาก )

ให้บูชาผืนละ 250 บาทรวมค่าจัดส่งแล้วครับ มี3ผืนครับ
...........................................................
สนใจรายการนี้เชิญจับจองเป็นเจ้าของได้ครับผม
สนใจติดต่อโทร 087 - 791 -9935 ( น้องบอส ดินแดง )
บริการรับใช้แบบจริงใจ ไม่จิงโจ้ครับผม
ถ้าโอนเงินก็ โอนเข้ามาที่.........
ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยวิภาวดีรังสิต ( จักรพงษภูวนารถ )
บัญชีออมทรัพย์  เลขที่บัญชี 163-220816-9
ธีรศักดิ์ ทำทอง ครับผม

ประวัติของพระสีสะแลงแงง
พระสีสะแลงแงง เป็นวิชาอาคมที่ หลวงพ่อเต๋ คงทอง ท่านได้เรียนมาจากครูกระเหรี่ยงซึ่งในสมัยของหลวงพ่อเต๋ ไม่มีการสร้างพระสีสะแลงแงงนี้ขึ้นเพราะอาจจะกลัวว่าหากสร้างขึ้นแล้วผู้ที่บูชาไปอาจจะนำไปใช้ผิดทำนองคลองธรรม หรือผิดศีลธรรมได้ อันเนื่องด้วย พระสีสะแลงแงงนี้เป็นวิชาอาคมที่มีอานุภาพสูงทางด้านมหาเสน่ห์ มหาหลง มาถึงในยุคสมัยของหลวงพ่อแย้ม ท่านได้อนุญาตให้สร้างขึ้น
หลวงพ่อแย้มได้ทำการปลุกเสกเรียกจิต หนุนธาตุ 4 อาการ 32 มีจิตมีตัว วิธีบูชาให้บนด้วยเหล้าขาว บอกความปราถนาหากสำเร็จให้เลี้ยงด้วยเหล้าขาวโดยการเทเหล้าขาวลงบนผ้ายันต์เล็กน้อย ผ้ายันต์พระสีสะแลงแงงของหลวงพ่อแย้มนี้ไม่เพียงใช้ทางมหาเสน่ห์ มหาหลง เท่านั้น ยังสามารถใช้ทางด้านเจรจาค้าขาย โชคลาภ อีกด้วย ประสบการณ์สูงเป็นที่นิยม น่าเช่าบูชามากครับ
   หลวงพ่อแย้ม ฐานยุตโต วัดสามง่าม จ.นครปฐม
ท่านเป็นลูกศิษย์ของหลวงพ่อเต๋ คง ทอง วัดสามง่าม จ.นครปฐม ยอดพระเกจิอาจารย์ ที่เรืองพระเวทย์วิทยาคมในยุคกึ่งพุทธกาล ในสมัยที่พระเดชพระคุณหลวงพ่อเต๋ ท่านยังมีชีวตอยู่นั้นในการสร้างวัตถุมงคลต่างๆไม่ว่าจะเป็นตะกรุด หรือแม้กระทั่งกุมารทองที่โด่งดังของหลวงพ่อเต๋ หลวงพ่อแย้มท่านจะเป็นผู้ที่ช่วยหลวงพ่อเต๋สร้างแทบทั้งสิ้น วิชาอาคมต่างๆของหลวงพ่อเต๋ถูกถ่ายทอดไปยังหลวงพ่อแย้มหลายแขนง ไม่ว่าจะเป็นวิชาตะกรุด หรือแม้กระทั่งการวิชาการสร้างกุมารทอง และวัตถุมงคลที่หลวงพ่อแย้มได้สร้างขึ้นตามสายวิชาที่สืบทอดมาจากหลวงพ่อเต๋ นั้นล้วนแต่ศักดิ์สิทธิ์และเข้มขลังตามตำรับเดิม โดยเฉพาะกุมารทองที่หลวงพ่อแย้มปลุกเสกนั้นมีประสบการณ์สูงทางด้านทางด้านโชคลาภ ค้าขายเมตตามหานิยม เป็นที่เสาะแสวงหาของประชาชนคนทั่วไป

พระสีสะแลงแงง
เป็นวิชาอาคมที่ หลวงพ่อเต๋ คงทอง ท่านได้เรียนมาจากครูกระเหรี่ยงซึ่งในสมัยของหลวงพ่อเต๋ ไม่มีการสร้างพระสีสะแลงแงงนี้ขึ้นเพราะอาจจะกลัวว่าหากสร้างขึ้นแล้วผู้ที่บูชาไปอาจจะนำไปใช้ผิดทำนองคลองธรรม หรือผิดศีลธรรมได้ อันเนื่องด้วย พระสีสะแลงแงงนี้เป็นวิชาอาคมที่มีอานุภาพสูงทางด้านมหาเสน่ห์ มหาหลง มาถึงในยุคสมัยของหลวงพ่อแย้ม ท่านได้อนุญาตให้สร้างขึ้น

ผ้ายันต์พระสีสะแลงแงงสีแดง ขนาดประมาณ 4.5 x 4.5 นิ้ว หลวงพ่อแย้มได้ทำการปลุกเสกเรียกจิต หนุนธาตุ 4 อาการ 32 มีจิตมีตัว วิธีบูชาให้บนด้วยเหล้าขาว บอกความปราถนาหากสำเร็จให้เลี้ยงด้วยเหล้าขาวโดยการเทเหล้าขาวลงบนผ้ายันต์เล็กน้อย ผ้ายันต์พระสีสะแลงแงงของหลวงพ่อแย้มนี้ไม่เพียงใช้ทางมหาเสน่ห์ มหาหลง เท่านั้น ยังสามารถใช้ทางด้านเจรจาค้าขาย โชคลาภ อีกด้วย น่าเช่าบูชามากครับ

คาถาบูชาพระสีสะแลงแงง
  - นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ [ 3 จบ ]

- ปัญจะมาเล ปัญจะมามะ พระสีสะแลงแงง
  จิตตังภิติรินิโส จิตตังภิติรินิเม
  นะสังวิโตทิมุตะมัง นะมะพะทะ มะอะอุ

[9 จบ]
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 17-11-2010 01:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขนาดจอมยุทธ์สายล้านนามาการันตีเองเช่นนี้ แสดงว่าต้องเยี่ยมยุทธ์สุดยอดดดดดดด
kaineverdie โพสต์เมื่อ 16-11-2010 14:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สีแดงแรงฤทธิ์  
MaRuKo โพสต์เมื่อ 16-11-2010 15:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเมตตาจริงๆๆๆ หนูขอคอนเฟิร์ม
ขอยอดขาย 50 ได้มา 70
ขอยอดขาย 70 ได้มา 100
sun โพสต์เมื่อ 16-11-2010 16:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แดงเสน่ต์แรงครับท่าน
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 16-11-2010 17:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับ อยากให้ลองใช้ดูกัน
พี่ ๆหลายท่านมาคอนเฟริม์อย่างนี้แสดงว่าเจอกะตัวมากันบ้างแล้ว
พี่ ๆท่านใดยังไม่มีลองหามาใช้ดูจ้า รับจากมือหลวงปู่ทั้งหมดจ้า
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 16-11-2010 22:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 16-11-2010 22:57

มีพี่หลายท่านสอบถามมาทางPMหรือจดหมายน้อย ขอตอบทีเดียวเลยนะกันเน๊อะ
คือ ผ้ายันต์พระสีสะแลงแงง นี้เป็นพยนต์ชนิดหนึ่งที่ให้คุณมากมาย
กับเจ้าของผู้บูชามากครับไม่ใช่ภูติหรือผีแต่อย่างใด เพียงแต่หากเกิด
จากอำนาจพลังจิตของคณาจารย์ผู้ปลุกเสกใส่อาการ32ให้มีตัวมีตน
บนบอกได้ จึงไม่น่ากลัวแต่อย่างใด
ว่ากันว่าหากมีเรื่องเดือดเนื้อร้อนใจเพียงแต่บนบอกด้วยเหล้าขาวหรือ
ไข่ต้มนั้น จำสำเร็จสัมฤทธิ์ผลดั่งใจปราถนาไว้ทุกประการครับ
ส่วนที่ว่าเอาไปใช้จีบสาวนั้น สมัยก่อนนิยมเอาผูกต้นขาแล้วทาเหล้าขาว
แล้วจึงไปหาสาวครับเสร็จทุกราย หลังๆมาหลวงปู่จึงได้แช่งไว้ประมาณว่า
ได้เสียต้องรับเลี้ยงดูแลกัน ครับ
ตอนนี้ยังมีเหลืออยู่3 ผืนครับสนใจจับจองเป็นเจ้าของได้ครับ
kiss_kik โพสต์เมื่อ 17-11-2010 00:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิดค่ะ ทำยังไงบ้างคะ
dark โพสต์เมื่อ 17-11-2010 00:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- และผมก็ยังหาผ้ายันต์ชุดนี้ มาไว้บูชาติดบ้านเหมือนกันนะครับ...
kiss_kik โพสต์เมื่อ 17-11-2010 00:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
PM ไปแล้ว โอนเงินให้พรุ่งนี้นะคะ
ครั้งแรกเลยนะคะเนี่ยะ แนะนำนู๋ด้วยนะคะ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 17-11-2010 01:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
PM ไปแล้ว โอนเงินให้พรุ่งนี้นะคะ
ครั้งแรกเลยนะคะเนี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย kiss_kik เมื่อ 17-11-2010 00:15

ขอบคุณมากคร๊าบพี่ .....
แหม่ !!!! ครั้งแรกของพี่ก็เล่นของแรง ซะแล้ว
รายละเอียดเกี่ยวกับพระสีฯขออนุญาติแจ้งทาง PM ให้นะครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 17-11-2010 14:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครั้งแรกเลยนะคะเนี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย kiss_kik เมื่อ 17-11-2010 00:15

วันนี้จัดส่งไปให้แล้วนะคร๊าบ พรุ่งนี้สาย ๆคงได้รับจ้า
Hi-Bridge โพสต์เมื่อ 17-11-2010 17:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Hi-Bridge เมื่อ 17-11-2010 17:42

ขออนุญาตใช้พื้นที่นะครับ  ท่านบอส

... พระสีสะแลงแงง ของสายวัดสามง่าม  นครปฐม .. เป็นแบบสายขาว-สายคุณพระนะครับ
หลวงปู่แย้ม อธิษฐานจิตให้เค้ามาคุ้มครอง  ช่วยเหลือมนุษย์  อำนวยโชคลาภ ในทางที่ดีงาม  

การเซ่น ใช้เหล้าขาว  ถวายเป็นหลัก อย่างที่คุณบอสแจ้งไว้แล้ว (แค่นี้ก็ขลังสุดๆ แล้วครับ)
ถ้าหาก มีการบนบานเป็นกรณีพิเศษ  ให้ถวายเพิ่มแค่ ไข่ต้มสุก (กี่ฟองว่าไป) เท่านั้นนะครับ

ห้ามถวายด้วยของสด(เว้นผลไม้)  ของดิบ  เช่น  ไข่ดิบ  เนื้อสด  ปลาสด  รึ อาหารอย่าง ลาบเลือด  
หลวงปู่ฯ ท่านเตือนว่า   ถ้าเซ่นด้วยของดิบ .. ผู้บูชาห้ามผิดสัจจะ  รึ จาบจ้วงล่วงเกินพระสีฯ เด็ดขาด     
เพราะท่านพระสีฯ  จะเฮี๊ยนชนิดควบคุมไม่อยู่   ไม่เชื่อฟังผู้บูชา  จนต้องนำกลับมาถวายคืนที่วัดฯ
(บางคนสะเพร่าเอาไปทิ้งไว้โคนต้นไม้  เจอเฮี๊ยนครับ .. พระสีฯ กลับไปเล่นงานซะ หลอนทั้งบ้าน)   

อีกอย่าง .. พระสีสะแลงแงงนั้น มีการสร้างขึ้นหลายสำนัก (แต่ละแห่ง อาจมีสูตรการสร้าง + เซ่นต่างกัน)
อย่าง พระสีฯ สาย ลป.แย้ม กับ นางพิม ของ ลป.อั๊บ ... มีรากฐานมาจากสายเดียวกัน (ทางคุณพระ)
สายนี้จะให้ความคุ้มครอง ช่วยเหลือผู้บูชาเป็นหลัก (อาจจะน้อยใจทำเงียบๆ ถ้าบูชาไม่ดี .. แต่ไม่ให้โทษ)

แต่ก็มีบางสำนัก (ขอไม่กล่าวนาม) สร้าง และ เซ่นเสมอด้วยสายพราย (สร้างด้วยของอาถรรพ์ + เซ่น
เลี้ยงด้วยของสด) เพื่อให้ขลัง + เฮี๊ยนสุดๆ .. ถ้าท่านผู้สร้างมีอาคม / ญาณบารมีแก่กล้าจริง ..
ก็อาจจะควบคุมของๆ ตนได้ ... แต่ถ้า เก่งไม่จริง / สร้างไม่ถูกตำรา บวกกับ หากผู้นำไปบูชา
ปฏิบัติไม่ถูกต้อง .. อาจเกิดผลในทางไม่เป็นคุณต่อ ผู้บูชา และคนใกล้ชิดได้ (คนชอบเฮี๊ยนๆ อาจโดนใจนิ)

ฉนั้น  ผู้มีประสงค์จะเชิญพระสีฯ จากสำนักใด ก็ตามไปบูชา .. ควรใช้ดุลยพิพิจ และศึกษาข้อมูลให้ถูกต้อง
เพื่อป้องกันปัญหาในภายหลัง (เสียดายเงินทอง / ความดุเฮี๊ยน / เสียศรัทธาในวัตถุมงคล-เกจิอาจารย์)

นำมาเล่าสู่กันอ่านประกอบเรื่อง .. เพื่อทำความเข้าใจในวัตถุมงคล เท่านั้น
มิได้หวังให้เกิด ประโยชน์ในเชิงการค้า หรือ ให้คุณให้โทษกับฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง
ผู้อ่านกรุณาใช้วิจารณญาณ  ในการศึกษาหาข้อมูล ครับ

คาถาบูชาพระสีสะแลงแงง
  - นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ [ 3 จบ ]
- ปัญจะมาเล  ปัญจะมามะ  พระสีสะแลงแงง
  จิตตังภิติรินิโส  จิตตังภิติรินิเม
  นังสังวิโตทิมุตะมัง  นะมะพะทะ  มะอะอุ  
(9 จบ)

- อธิษฐานจิต  ขอในสิ่งต้องการ(ไม่เกินวาสนา)  ถ้าสำเร็จ  ให้ถวายของไหว้ตามสมควร

เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 17-11-2010 21:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาตใช้พื้นที่นะครับ  ท่านบอส

... พระสีสะแลงแงง ข ...
ต้นฉบับโพสโดย Hi-Bridge เมื่อ 17-11-2010 17:35

ขอบคุณมากครับพี่ชายที่มาแจ้งรายละเอียด เพิ่มเติมข้อมูลแน่นตั๊บ ๆๆ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 17-11-2010 21:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิดอีก 1 ผืนให้กับพี่ชายไม่ประสงค์ออกนามจ้า

ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้เหลืออีก 1 ผืนสุดท้ายแล้ววววววจ้า
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 19:04 , Processed in 0.258532 second(s), 7 queries , File On.