เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
8467
32
ซ่อนแถบด้านข้าง

องค์ละ 60 แพงไปมั๊ยอะครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 7-11-2010 02:00

พอดีได้มาชุดใหม่ ครับเน้นสายเสน่ห์ขลัง ๆตามแต่ชอบ
จัดไปองค์ละ 60 บาทมีอย่างละองค์ครับ

1.ขุนแผนเงาเทพกามสูตร

หลวงปู่สมจันทร์ จนฺทโชโต วัดป่าสังฆธรรมบ้านคู ขอนแก่น ขุนแผนเงาเทพกาม สูตร

เนื้อผงเสน่ห์ยาแฝดสูตรสาวหลงยอด แห่งตำหรับพระมนต์อีสาน ผนวกมนต์พระครู
พระคาถาวิชาสายล้านช้าง ยอดแห่งวิชากามสูตร ยอดคาถาเงาเทพมหาละลวย มหาหลง สูตรเฉพาะ
ยอดด้านมหาเสน่ห์หญิงรักชายหลง นะงงงวย นะละลวย ด้วยการลบผงวิชามนต์ละลวยพญาเทครัว
ผสมน้ำมันงาสาวพรหมจารีย์ น้ำมันพรายกั่วเผาะช้างย้อย ว่านดอกทอง เม็ดลำโพงกาสรัก ไม้ไก่กุก
น้ำตาเด็กร้องไห้ตามแม่ ว่านช้างผสมโขลง ว่านสาวหลง ว่านไก้แดง ว่านสาลิกาลิ้นทอง ว่านเทพประชุมพร
ว่านเทพรำพึง ว่านเทพรัญจวน ว่านกล่อมนางนอน ดิน 7 ป่าช้า ดินโป่งแดง7โป่ง ลงมนต์หลงเงาเทพ
เสกทีละองค์ ลงคาถาวิชาสายมหาเสน่ห์ทุกสูตร ทุกสายมหาเสน่ห์รวมอยู่ในองค์ขุนแผนนี้
ทุกองค์จะโรยด้วยผงพรายกุมาร ผงปั้นเหน่งนางพรายตายทั้งกลม ผงมหาภูติจาก 108 ป่าช้าลงไปด้วย
ผงเหล่านี้คือตัวเร่งช่วยให้สำเร็จด้านมหาเสน่ห์ เมตตาแรงและได้ผลจริงอย่างรวดเร็วจริงๆ
มีใบคาถากำกับ  200  บาท

2. ชูชก ยาแฝดสาวหลง
อ.ลาย วัดป่าไผ่เขียว จ.สุรินทร์

ชูชก ยาแฝดสาวหลง อ.ลาย วัดป่าไผ่เขียว จ.สุรินทร์
ยอดแห่งเครื่องรางด้านมหาเสน่ห์ที่ดีที่สุด เห็นผลทันตา รุ่นแรกยาแฝดสาวหลง

ผายาแฝดมหาเสน่ห์สายวิชาเขมร อันเป็นว่านและยาชนิดพิเศษ มีอยู่ในชายแดนและฝั่งเขมร
เป็นตัวยาที่หวงแหนมาก และได้สูตรยาและตัวยานำมาปรุง และปลุกเสกแล้ว
ใช้ได้ผลอย่างรุนแรงมากครับ ฝังผงเม็ดเสน่ห์ยาแฝดสายเขมร แรงฤทธิ์ที่สุด
อาบน้ำมันพรายทุกชนิด ฯลฯ บูชา 120 บาท
3. ขุนแผนสามกาม อาบน้ำมันพรายเลือด
ฝังอาถรรพ์ยาเสน่ห์มนต์สาวหลง

41045-1.jpg 41045-2121.jpg

ขุนแผนสามกาม อาบน้ำมันพรายเลือด ฝังอาถรรพ์ยาเสน่ห์

มนต์สาวหลง หลวงปู่บุญ วัดป่าภูดิน จ.มหาสามคาม

**องค์ธรรมดา**ฝังผงพรายกระซิบผงมนต์สาวหลง บูชา 149.-

เครื่องราง มหาเสน่ห์ เมตตามหานิยมในองค์ขุนแผนองค์นี้

โชคลาภ ลาภลอย บูชาแล้วสมใจปรารถนา มวลสารอาถรรพ์ต่าง ๆ
เสร็จแล้วใช้น้ำมันพรายกระซิบทุกชนิดมาเทผสมกับมวลสาร

กดพิมพ์ตามฤกษ์ของแต่ละวันเข้าพิธีปลุกเสกตามฤกษ์

แปดเสาร์เก้าอังคาร จนเกิดนิมิตต่างๆ นานา เป็นมงคล
ปลุกเสกด้วยวิชาคาถาขุนแผนทุกบททั้งสายขาว

และสายล่างเกิดความมั่นใจว่าใช้ได้ดีที่สุดเห็นผลทันตา

4. นางพญาลุ แสน่ห์ เมตา มหาโชค มหาลาภ

N0uf20100502001408.jpg HZKX20100502001539.jpg

นางพญาลุ สะแนห์ เมตตา เสน่ห์ โชคลาภเนื้อผงพรายเอาตัวแม่มาผสมที่ตายทั้งกลมเอาผงผสมกับผงพรายผงพรายและดินเจ็ดป่าช้าดินเจ็ดโป่ง ผงว่านด้านมหาเสน่ห์มีว่าการพถันถีเขมร ว่าดอกทอง ว่านสาวหลง จูงนางเสน่ห์จันทร์ ผงพญาไม้งิ้ดำ ผงนางตานี ผงนางพรายตะเคียนและผงวิชาครูนางพญาลุ สะแนห์ได้เชิญญาณนางพญาลุมาสู่เครื่องรางชุดนี้ มีญาณมีองค์นางพญามาสิงสู่อยู่ทุกองค์ของเครื่องรางนางพญานี้เมตตาต่อผู้บูชาโดยเซ่นเลี้ยงทุกครั้งที่ขอด้วย น้ำตาลสดที่มีขายแบบขวดเซ่นนางพญา

ด้วยคาถา บนบอกขอนางพญาในทุกเรื่องทั้งเรื่องมหาเสน่ห์ เรื่องเมตตามหานิยม เรื่องโชคลาภ ฯลฯชายหญิงก็สามารถพกพาได้ บูชา 159 บาท

5. กุมารพรายกระซิบ หน้าเงิน

2194438.jpg 2194439.jpg

ที่สุดแห่งเมตตา มหาเสน่ห์ตัวกุมารสร้างจากว่าน108 และมวลสารศักดิ์สิทธิ์มากมาย อยากได้

อะไรให้อธิฐานขอ แล้วจะสำเร็จ เนื้อธรรมดาบูชาครู 120 บาท

6. ขุนแผนจอมเจ้าชู้ของพระครูอินทร์แปลง เจ้าตำรับงั่งหัวโล้นอันลือลั่น

ขุนแผนจอมเจ้าชู้ มนต์นะเมถุนห้าร้อยชู้รัก พระครูอินแปลง ตปสีโล
เนื้อผงพรายแก่ว่านดอกทอง วัตถุอาถรรพ์นี้สำเร็จได้ด้วย มหาเทวานุภาพอันยิ่งใหญ่

แรงครูบาอาจารย์และเทวดาเบื้องบนท่านลงมาทำให้เกิดความ ศักดิ์สิทธิ์ เพื่อให้ได้ใช้ของ

ที่ดีมีอานุภาพสูงสุดไปบูชา สุดยอดวัตถุอาถรรพ์ปลุกเสกอย่างเข้มขลัง มีประสบการณ์มาก

ทั้งทางด้านโภคทรัพย์ โชคลาภเงินทอง เจริญรุ่งรือง ส่วนทางด้านมหาเสน่ห์ เจ้าชู้ของจริง

เมตตามหานิยมก็มีประสบการณ์เล่าขานกันมากผู้ใหญ่ ผงวิชายพรายกระซิบ ผงนะเข้าหา

นะรัญจวน นะอกแตก นะสาวหลง และสุดยอดผงนะเมถุนห้าร้อยชู้ ผงตับคาถาขุนแผนสาวหลงจอมเจ้าชู้

ผงมวลสารจากไคลโบสถ์ ไคลเสมาวัด ผงกะลาตาเดียว **มีคาถากำกับ**
เป็นยอดคาถาเมถุน เน้นมหาเสน่ห์สายล่างจริงๆ

129 บาท

ทั้ง 6 รายการให้บูชาองค์ละ 60 บาทขอค่าจัดส่งด่วนแบบ EMS 50 บาท จ้า

ปิดท้ายกับชุดสุดคุ้มราคาประหยัด 1 ชุดมี 5 ชิ้น

ชุดสุดคุ้มเสน่ห์สาวหลง

2185475.jpg 2185477.jpg

ชุดพิเศษ ชุดเสน่ห์สาวหลงเหมาะสำหรับคนที่ชอบแบบแรง ๆ ได้ผลเร็ว ได้ผลจริง มีประสบการณ์มาแล้ว บูชา ชุดเมตตามหาเสน่ห์

หลวงปู่เฒ่าปาล สำนักสงฆ์ป่าช้ายางคำ จ.ขอนแก่น

พระผู้เฒ่า 88 ปี จำพรรษากลางป่าช้ารูปเดียว สมาธิพลังจิตแก่กล้า เข้มขลัง มนต์เสน่ห์ล้านนาล้านช้าง ของจริง มีประสบการณ์

ลงในหนังสือ ศักดิ์สิทธิ์ ฉบับ ล่าสุดนี้

ในชุดมี 5 ชิ้นประกอบด้วย

1.ผ้ายันต์ปถมังโลกีย์ ใบบัวเสน่ห์ ดีมากในเรื่องมหาเสน่ห์โชคลาภสร้างจากผ้าอาถรรพ์ 2. อิ่นพรายคู่เนื้อผงปถมัง เรื่องมหาเสน่ห์เมตตาสุด ๆ

3. องค์ปลัดตื้อ ขุนเพชรดันดะ ดันสาว

4.และจิ้งจกคู่สองหาง มวลสารสุดเข้มขลัง ฝังตะกรุดเรียกจิต เพิ่มอำนาจราคะพร้อมคาถาและวิธีใช้ บูชาชุดละ 500 บาท

แต่ผมให้บูชาราคาประหยัดชุดละ 150 บาท ครับ

มีชุดเดียว ครับ

สนใจรายการนี้เชิญจับจองเป็นเจ้าของได้ครับผม

สนใจติดต่อโทร 087 - 791 -9935 ( น้องบอส ดินแดง )

บริการรับใช้แบบจริงใจ ไม่จิงโจ้ครับผม

ถ้าโอนเงินก็ โอนเข้ามาที่.........

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยวิภาวดีรังสิต ( จักรพงษภูวนารถ )

บัญชีออมทรัพย์  เลขที่บัญชี 163-220816-9 ธีรศักดิ์ ทำทอง ครับผม

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-11-2010 02:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
sun โพสต์เมื่อ 7-11-2010 12:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมเสน่ต์แรงทั้งนั้นเลยครับ
ddd โพสต์เมื่อ 7-11-2010 12:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชม
Lucifer โพสต์เมื่อ 7-11-2010 15:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนนะเนี่ยขุนแผนจอมเจ้าชู้นะ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-11-2010 17:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนนะเนี่ยขุนแผนจอมเจ้าชู้นะ
ต้นฉบับโพสโดย Lucifer เมื่อ 7-11-2010 15:48

น่าสนใจก็จับจอง ได้นะคร๊าบ ทุกชิ้น 60 บาทจ้า
zx10r โพสต์เมื่อ 7-11-2010 17:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดหนักหน่วงเลยนะบอส
kaineverdie โพสต์เมื่อ 7-11-2010 19:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงปู่เฒ่าปาล สำนักสงฆ์ป่าช้ายางคำ จ.ขอนแก่น

เขาว่ากันว่า พ่อครูกะโปกทองแดงแรงนิ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-11-2010 19:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เขาว่ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 7-11-2010 19:11

ใช่ครับ ของหลวงปู่ท่านประสบการณ์เยอะ
ส่วนชุดสุดคุ้ม มีพี่ ๆที่เคยเช่าไปแล้วบอกว่า ดี...แต่เขาไม่ยอมบอกว่าดีอย่างไร
ทำแต่หน้าเขิน ใส่ ๆ 555555555 สงสัยจะแรง
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-11-2010 19:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดหนักหน่วงเลยนะบอส
ต้นฉบับโพสโดย zx10r เมื่อ 7-11-2010 17:37

จัดเอามันส์เอาฮา จ้าพี่ชาย
ชอบอันไหน ก็จัดปาย
Lucifer โพสต์เมื่อ 7-11-2010 19:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 7# บอส ดินแดง

งั้นจัดมาให้ผมเลยครับท่าน
kaineverdie โพสต์เมื่อ 7-11-2010 20:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับ ของหลวงปู่ท่านประสบการณ์เยอะ
ส่วนชุดสุด ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 7-11-2010 19:12

หนุ่มๆ ก็คงไม่พ้นสาวสาวนิ......
kalon99 โพสต์เมื่อ 7-11-2010 20:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตกลงแล้วเหลืออะไรอยู่บ้างคร้าบเนี่ย
kalon99 โพสต์เมื่อ 7-11-2010 20:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนเงาเทพกามสูตร+ขุนแผนสามกาม+ชุดสุดคุ้มเสน่ห์สาวหลง ราคาเท่าไหร่ 250 ได้ไหม จะได้โอนรวมไปกับของเก่าอีก250 รวมเป็น 500 ได้ไหมคร้าบ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-11-2010 20:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนเงาเทพกามสูตร+ขุนแผนสามกาม+ชุดสุดคุ้มเสน่ห์สา ...
ต้นฉบับโพสโดย kalon99 เมื่อ 7-11-2010 20:42

ได้ครับผม จัดปายครับท่านพี่....
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 9-5-2024 19:05 , Processed in 0.247569 second(s), 5 queries , File On.