เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
9475
33
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนหัวกลับ..อ.หม่อม แรงเรื่องเสน่ห์...หรือเสน่ห์แรงๆ ...

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 13-1-2010 15:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 2-3-2012 12:50

....เพราะมีหัวใจไม่แข็งไม่อ่อน พอสาวออดอ้อน แค่มองก็สั่นก็ไหว...
ถึงบทจะรัก จะชอบจะหลงสาวใด ทำไมมันง่ายเกินไป ยังไม่เข้าใจตัวเอง!
หัวใจก็มีแค่เพียง 4 ห้อง... ไม่วายเดือดร้อน รุมเร้าทุกกายทุกข์ใจ...
4 ห้องดวงใจ หลายคนเบียดเสียดข้างใน.... ถ้ายังไม่แน่นเกินไปยังเหลือเผื่อไว้ที่หนึ่ง!

ไม่ใช่ขุนแผนไอ้เรื่องเจ้าชู้ไม่ได้ตั้งใจ มันเกิดมาเองทุกคราวครั้งไปนี่ต้องเห็นใจกันบ้างนะครับ
แต่เรื่องความรัก รักจริงรักยิ่งจริงใจ ไม่ว่ากับสาวคนไหน ผมให้ทั้งใจให้จนหมดตัว...

พี่ปู...พงษ์สิทธ์ คัมภีร์... แต่งเพลงนี้กินใจนักรักหลายท่าน..แต่ผู้ชาย(อาจ)ไม่ใช่เสือ...จึงใช้บทเพลงนี้กับเรื่องนี้ไม่ได้!

ตำนานขุนแผนนั้น..ว่าด้วยเรื่องความเก่งอยู่แล้ว ขุนแผนไม่ใช่เก่งเรื่องรบ เรื่องรักเขาเป็นที่เลื่องชื่อลือชา...

ขุนแผนหัวกลับ อาบน้ำมันว่านมหารัญจวน
ของอาจารย์หม่อม รุ่นนี้หายาก!
ขุนแผน อ หม่อม (11).jpg ขุนแผน อ หม่อม.jpg
เผยอีกหนึ่งเครื่องรางมหาเสน่ห์ของอาจารย์หม่อมไว้ให้ชาวเมืองเสน่ห์กาหลงได้สะสม.. พกเป็นมหาเสน่ห์..มหาเมตตาบารมี เป็นที่นิยมชมชอบ คุ้มครอง แคล้วคลาดปลอดภัย ปลุกเสกใหญ่ พิธีเดียวกันกับ แม่ยั่วเมือง พระเจ้าตาก เสด็จเตี่ย ร.5 ..

ขุนแผนหัวกลับสีดำ มหาเสน่ห์เข้มเกินห้ามใจ
ขุนแผน อ หม่อม (3).jpg ขุนแผน อ หม่อม (5).jpg
ขุนแผนหัวกลับ สีเหลืองนวล ผุดผ่องเป็นยองใย...
ขุนแผน อ หม่อม (1).jpg ขุนแผน อ หม่อม (2).jpg
ขุนแผนหัวกลับ สีขาว บริสุทธิ์ สดใส ดั่งดอกไม้แรกแย้ม...
ขุนแผน อ หม่อม (8).jpg ขุนแผน อ หม่อม (10).jpg
ขุนแผนหัวกลับ สีอิฐ ส้มสงบทั้งรัก ทั้งรบ จบด้วย ขุนแผนหัวกลับ สีเขียว สวยจริงเชียวแล้วจะเอาแบบไหนดีหละนี่เรา?

ราคา 700 บาท
มีไม่กี่องค์...เจ้าเมืองกาหลง อาสาบริการรับใช้เมืองอีกแล้วนะ...

แบ่งเสน่ห์ไปหน่อย...โทร. 081-8300-806 ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
FiatZaa โพสต์เมื่อ 13-1-2010 20:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมจองสีเหลือง 1 องค์ครับ  เดี่ยวจะโอนเงินให้พร้อม เสด็จแม่ยั่วเมือง 4 รุม 1 ร่นแรก สีแดงเลยครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 14-1-2010 08:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ส่งที่อยู่ได้เลยนะคะ!
kaineverdie โพสต์เมื่อ 14-1-2010 14:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเกิดวันจันทร์ ขอสีเหลืองครับ 1 องค์ ไม่บิ่นไม่ล่อยแบบในรูปนะครับ ถ้าหมดเป็นสีดำก็ได้ครับ เดี๋ยวเย็นนี้จะโอนเงินให้ครับ

ขอเมล์พี่เพื่อส่งหลักฐานการโอนเงินให้ด้วยครับ
uunws โพสต์เมื่อ 14-1-2010 19:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าบ้านขา ขอจองสีเขียวจ้ะ อิอิ
pongdej โพสต์เมื่อ 14-1-2010 20:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีสีฟ้าบ้างเหรอคับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 14-1-2010 21:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 14-1-2010 21:37

ตอบกลับ 6# pongdej

สวัสดีค่ะ มีเป็นสีเทาอ่ะคะ.. ดังนั้นจะเหมือน ฟ้าหม่นๆ ดำๆ เด่วถ่ายรูปลงรอแพล๊บบ

ปล. สมาชิกทุกคนแรงกว่าของค่ะ

สีเขียวจองด่วนจาดไป โอนตังเลยค่ะ ท่านนนทพร หมดแล้วนะคะสีเขียว! สนุกดีค่ะ!
kaineverdie โพสต์เมื่อ 15-1-2010 11:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเกิดวันจันทร์ ขอสีเหลืองครับ 1 องค์ ไม่บิ่นไม่ล่อย ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 14-1-2010 14:05

โอนเงินให้แล้วนะครับ 750 บาทครับ เช็คเมล์ด้วยครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 15-1-2010 12:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 15-1-2010 12:05
โอนเงินให้แล้วนะครับ 750 บาทครับ เช็คเมล์ด้วยครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 15-1-2010 11:51

รับทราบค่ะ... PM ที่อยู่มาเลยนะคะ... ขอส่งขุนแผนหัวกลับสีเหลืองนวลวันเสาร์บ่ายนะคะ.. รอไหวป่าว? รอหน่อยนะคะ ขออภัย ขออภัย!
kaineverdie โพสต์เมื่อ 15-1-2010 18:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับทราบค่ะ... PM ที่อยู่มาเลยนะคะ... ขอส่งขุนแผนหัวกล ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 15-1-2010 12:04

ส่งที่อยู่ไปพร้อมกับหลักฐานการโอนแล้วครับ อยู่ในเมล์
powerevill โพสต์เมื่อ 16-1-2010 15:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยและขลัง รัญจวนใจ
โจ๊ก โพสต์เมื่อ 18-1-2010 01:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนจัยอะคับ ยังจองทันรึป่าวคับ
โจ๊ก โพสต์เมื่อ 18-1-2010 01:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังจองทันรึป่าวคับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 18-1-2010 10:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขณะนี้มีสีเทา สีส้ม... ยังทันค่ะ..
uunws โพสต์เมื่อ 18-1-2010 11:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าเมืองขา หนูโอนเงินเรียบร้อยแล้วนะคะวันนี้
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 18:45 , Processed in 0.199564 second(s), 7 queries , File On.