เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

HAPPY BIRTHDAY TO เมืองเสน่ห์กาหลงครบรอบ 1 ปี..

[คัดลอกลิงก์]
Mareeon โพสต์เมื่อ 2-11-2010 18:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยนะคร๊าบ เจ้าเมือง อิอิ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
lannanes โพสต์เมื่อ 2-11-2010 18:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ ท่านเจ้าเมืองขอหั้ยเมืองเสน่ห์กาหลงอยู่ไปนานๆๆๆเรยครับ
dubleblue โพสต์เมื่อ 2-11-2010 19:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เย้ ๆ ครบ 1 ปีแล้ว ไม่รู้จะอวยพรอะไรก้อ

ขอให้เมืองเสน่ห์กาหลงจงเจริญก้อแล้วกัน

(เด๋วมีของมาแจกคอยติดตามในกระทู้แจกของก้อแล้วกัน)
somdejdang โพสต์เมื่อ 2-11-2010 19:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุขสันต์วันเกิด
undergrounds โพสต์เมื่อ 2-11-2010 19:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
{:10_215:}ยินดีกับท่านเจ้าเมืองและคณะผู้บริหาร....เราจะโตไปด้วยกัน นะครับ
POOM โพสต์เมื่อ 2-11-2010 20:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุขสันต์วันเกิดครับท่านเจ้าเมือง
karnตภจ โพสต์เมื่อ 2-11-2010 21:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับผม
TEAL โพสต์เมื่อ 2-11-2010 21:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
1 YEAR EXCELLENT....HAPPYYYYYYY  BIRTHDAYYY.......YEAAAAH!!!!!!
tewa โพสต์เมื่อ 2-11-2010 21:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยจร้า
mahavate โพสต์เมื่อ 2-11-2010 21:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
1 ปีผ่านไป ทุกหัวใจมีแต่ความสุข

1 ปีต่อไปและทุกปีตลอดไป ทุกหัวใจก็จะยังคงมีความสุขเช่นนี้ดังเดิม

ยินดีและขอบคุณสำหรับทุกสิ่ง ที่ทุกท่านได้ร่วมแบ่งปันกันใน "เมืองเสน่ห์กาหลง" แห่งนี้

สุขสันต์วันเกิดครับเมืองเสน่ห์...กาหลง ^^
kiss_kik โพสต์เมื่อ 2-11-2010 22:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
1 ปีแล้ว? ไวมาก...ก...ก เหมือนเพิ่งเริ่มเข้าไม่นานเอง
ยินดีด้วยนะคะ สุขสันต์วันเกิดค่ะ
ยังไงก็ขอให้ท่านเจ้าเมืองมีความสุขมากๆนะคะ
อยู่เป็นร่มโพธิ์ ร่มไทรให้กับน้องๆตลอดไปนะคะ....
sanit_eak โพสต์เมื่อ 2-11-2010 23:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความยินดีด้วยนะคับ และอาจารย์เหน่งฝากเสดงความยินดีมาด้วยคับ
notejazzpianist โพสต์เมื่อ 3-11-2010 00:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีกับการครบ1ขวบปีนะครับ
ขอให้เมืองอันแสนอบอุ่นนี้ จงเจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไปครับ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 3-11-2010 01:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด CUTE19 เมื่อ 3-11-2010 01:49

ครบรอบ 1 ขวบปี นับเป็นก้าวแรกที่มั่นคง...ขอความสุขใดๆ ความอบอุ่นและความน่ารักของชาวเมืองเสน่ห์กาหลงที่มีให้แก่กัน จงยั่งยืนเจริญและมั่นคง...จากใจ CUTE Q10 สุขสันต์วันเกิด"เมืองเสน่ห์กาหลง"
น้ำ. โพสต์เมื่อ 3-11-2010 06:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุขสันต์วันครบรอบขวบปีของเมืองเสน่ห์กาหลงขอให้เมืองนี้เจริญรุ่งเรือง
ทั้งท่านโชว์และทุกๆท่านไม่ว่าจะเป็นผู้ซื้อหรือผู้ขาย ขอให้เจริญด้วย
อายุ วรรณะ สุขะ พละ ปฎิภาณธนสารสมบัติ คิดหวังสิ่งใดขอให้ประสบ
ความสำเร็จทุกประการเทอญ สาธุ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 04:57 , Processed in 0.255942 second(s), 6 queries , File On.