เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
8243
12
ซ่อนแถบด้านข้าง

พระอาจารย์เปียไหว้ครูสายท่านปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง ณ.วัดบางเพ็งใต้

[คัดลอกลิงก์]
CUTE19 โพสต์เมื่อ 24-10-2010 03:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ขอเชิญท่านที่สนใจในสายวิชาท่านปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง ร่วมงานไหว้ครูสายปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่างจัดโดยพระอาจารย์เปีย ณ.วัดบางเพ็งใต้ ถ.รามคำแหง เขต.มีนบุรี กรุงเทพ
พิธีเริ่มประมาณ 9.00 น. ในวันที่ 14 พ.ย. 2553 และ ในวันที่ 13 พ.ย. 2553 ก่อนวันไหว้ครูหนึ่งวันมีพิธีสวดมนต์เย็น เริ่มประมาณ 17.00 น.ท่านใดสนใจก็ขอเชิญนะครับ
แอบกระซิบนิดนึง ใครอยากได้วัตถุมงคลแบบ เสน่ห์ขั้นเทพหาซื้อหวีดีๆไปให้ท่านเสก รับประกันพระอาจารย์ท่านนี้ของจริงลองขอเมตตาจากท่านดูนะครับ (ท่านพิจารณาให้เป็นรายๆไป)
แหม่...ไม่อยากจะคุยกับข้าวที่นี้อร่อยมากเลี้ยงลูกศิษย์ที่ไปร่วมงานอย่างดีมีระบบระเบียบเป็นที่สวยงามไหว้ครูท่านคนเยอะมากแต่เจ้าหน้าที่จัดคิวได้ดี...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 24-10-2010 07:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หวีนี่คู่กับตำนานเจ้าชู้..ของปรมาจารย์ฟ้อนเลยนะคะท่านคิ้วตี้..

น่ากลัวผู้ชายสมัยนี้...555
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 24-10-2010 19:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ไม่พลาดแน่นอน คร๊าบบบบ

ยอมรับอีกเสียงว่า กับข้าวกับปลาที่นี่สวดยอดดด ระดับห้าดาว ครับ

*** ใส่เสื้อขาว หรือ ชุดขาวไปจะดีมาก ๆๆครับ ****
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 24-10-2010 21:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สายปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง เน้นเลยนะครับชุดสีขาว จะดีอย่างมาก
winny โพสต์เมื่อ 25-10-2010 16:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปแน่นอนครับท่าน CUTE19 ใกล้บ้านซะด้วยยยยยขอบคุณมากๆคร๊าบบบบสำหรับข่าวสารดีๆน่าสนใจแบบนี้
Jay โพสต์เมื่อ 27-10-2010 09:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
    ขอบคูณ คับ ช่วยแจ้งข่าว

ไม่ทราบพอมีประวัติ ท่านอาจารย์เปีย แบบย่อ ๆ ให้อ่านบ้างใหม ครับ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 27-10-2010 20:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้ววันงานพบกันครับพี่ ๆ

kaineverdie โพสต์เมื่อ 27-10-2010 21:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
cho โพสต์เมื่อ 27-10-2010 21:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปแน่นอนครับท่าน CUTE19 ใกล้บ้านซะด้วยยยยยขอบคุณมากๆคร ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 25-10-2010 16:01

ไปแน่นอนครับท่าน..... แหม..มมมมม
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 27-10-2010 22:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
...พระอาจารย์เปียท่านได้บวชเรียนกับหลวงพ่อหนู เกสโล วัดบึงพระอาจารย์ จ.นครนายก บวชเณรก็บวชกับหลวงพ่อหนู บวชพระหลวงพ่อหนูก็เมตตาบวชให้แต่ก็เป็นช่วงปลายชีวิตของหลวงพ่อหนูแล้วครับ ในด้านการสืบสายวิชาของปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง พระอาจารย์เปียท่านก็ได้รับการถ่ายทอดจากหลวงพ่อหนู เกสโล ผู้เป็นอุปฌาย์ แต่ก็เป็นที่น่าเสียใจที่หลวงพ่อหนู เกสโล ท่านละสังขารเสียก่อนที่พระอาจารย์เปียท่านจะสำเร็จวิชาสายปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง ด้วยความมานะ อุตสาหะและความเป็นผู้คงแก่เรียนท่านก็ได้สืบเสาะแสวงหาครูอาจารย์ผู้สืบสายวิชาจากหลวงพ่อหนู เกสโลจนได้มาพบกับหลวงพ่อเปรื่อง วัดคลองตะรอง อ.ปากช่อง ถ้านับตามสายวิชาหลวงพ่อเปรื่อง มีศักดิ์เป็นศิษย์พี่ของพระอาจารย์เปีย ในไม่ช้าพระอาจารย์เปียท่านก็สำเร็จวิชาสายท่านปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง ใครอยู่ใกล้หรือศรัทธาในวัตรปฏิบัติของพระอาจารย์เปียก็เชิญเข้าพบหรือจะฝากตัวเป็นศิษย์ตามสบายเลยจ๊ะ....ท่านเมตตามาก....
ถ้าถามถึงสายวิชาท่านปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง พระอาจารย์เปียท่านก็อยู่ระดับแนวหน้าสำเร็จวิชาตามที่ครูอาจารย์ท่านถ่ายทอดวิชากันมาไม่ได้มั้ว ไม่ได้โม้..เอาตัวบ่รอด นะครับพี่น้อง
Jay โพสต์เมื่อ 27-10-2010 23:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
...พระอาจารย์เปียท่านได้บวชเรียนกับหลวงพ่อหนู เกสโล  ...
ต้นฉบับโพสโดย CUTE19 เมื่อ 27-10-2010 22:11

ขอบคุณ ครับ ท่าน CUTE19
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 13-11-2010 14:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เตรียมพร้อมกันหรือยังจ๊ะ
พรุ่งนี้แล้วอาทิตย์ที่ 14 พฤศจิกายน
งานบูชาครูสายท่านพ่ออาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง
ใครอยากแรง อยากปรื๊ดปราด มาร่วมงานกันคร๊าบ
แล้วพบกันที่วัด คร๊าบบบบบบบบบบ
vampire โพสต์เมื่อ 14-11-2010 15:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าเสียดายจัง คงม่ายได้ไปค่ะ ใครไปมาอย่าลืมเอารูปมาฝากให้ดูกันบ้างเน้อ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 12:23 , Processed in 0.110318 second(s), 9 queries , File On.