เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4169
13
ซ่อนแถบด้านข้าง

ไหว้พระทำบุญที่สำนักสงฆ์โพธิ์เศรษฐีนครปฐมกัน

[คัดลอกลิงก์]
pis_41 โพสต์เมื่อ 22-10-2010 12:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ผมไปอาบน้ำมนต์มาที่สำนักสงฆ์โพธิ์เศรษฐีมาครับ เลยขออนุญาติหลวงพ่อจืดเพื่อถ่ายรูป เอามาให้เพื่อนๆได้ชมกันครับ หลวงพ่อจืดเป็นลูกศิษย์หลวงพ่อน้อยวัดศรีษะทอง และหลวงพ่อน้อยวัดธรรมศาลา วัตถุมงคลของท่านก็สุดยอดครับลูกน้องผมบ้านอยู่วัดศรีษะทองสมัยหลวงพ่อจืดท่านเป็นเจ้าอาวาสที่วัดศรีษะทอง กุฎิหลวงพ่อจืดท่านไม่เคยปิดเพราะถ้าคนเข้าไปไม่ประสงค์ดีจะเจอวัวตาแดงตัวใหญ่ๆบนกุฎิ หุหุ เป็นเรื่องบอกกล่าวจากคนแถวนั้นครับ งานบุญออกพรรษาที่สำนักสงฆ์มีครับเพื่อนท่านใดว่างเชิญครับ พระปฏิบัติดีปฏิบัติชอบท่านสร้างวัตถุมงคลเพื่อให้คนระลึกถึงครูบาอาจารย์และทำบุญครับ สำนักสงฆ์ยังไม่เป็นวัดท่านก็พยายามสร้างให้เป็นวัดให้ได้ แล้วเมื่อเป็นวัดได้เมื่อใด ท่านจะยกให้คนอื่นแล้วออกธุดงค์ต่อครับ เป็นพระที่น่ากราบไหว้อีกรูปหนึ่งครับ ชมภาพกันเลยครับร่มรื่นดี

กุฎิกลาลน้ำครับ

กุฎิกลาลน้ำครับ

ทำบุญกัน

ทำบุญกัน

ทำบุญกัน

ทำบุญกัน

ไหว้พระ

ไหว้พระ

ไหว้เจ้าแม่กวนอิม

ไหว้เจ้าแม่กวนอิม

หลวงพ่อน้องวัดศรีษะทองกับหลวงพ่อจืด ...

หลวงพ่อน้องวัดศรีษะทองกับหลวงพ่อจืด ...

ที่เช่าวัตถุมงคล

ที่เช่าวัตถุมงคล

วัวธนูเนื้อครั่งพุทรา

วัวธนูเนื้อครั่งพุทรา

เศียรพ่อแก่

เศียรพ่อแก่

เศียรพ่อแก่ครับสวยมาก

เศียรพ่อแก่ครับสวยมาก

เช่าพระ

เช่าพระ

ล็อกเก็ตหลวงพ่อจืด

ล็อกเก็ตหลวงพ่อจืด

กันคุณไสย

กันคุณไสย

ต่อเงินต่อทอง

ต่อเงินต่อทอง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| pis_41 โพสต์เมื่อ 22-10-2010 12:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอารูปมาให้ชมเพิ่มเติมครับ ร่มรื่นดีจริงๆ

kaineverdie โพสต์เมื่อ 22-10-2010 14:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
sun โพสต์เมื่อ 22-10-2010 15:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาสาธุครับ
boysurinn โพสต์เมื่อ 22-10-2010 20:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เคยไปกราบท่านครับ
หลวงพ่อและลูกศิษย์เป็นกันเองมากครับ
ผมเคยลงนะกับหลวงพ่อแต่จำไม่ได้แล้วว่านะอะไร
และเช่า พญาต่อเงินต่อทองครับ
 เจ้าของ| pis_41 โพสต์เมื่อ 23-10-2010 07:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 5# boysurinn

ท่านเป็นพระที่กราบไหว้ได้สนิทใจอีกรูปหนึ่งครับ
หลวงพ่อจืดท่านเก่งแต่บางคนก็จะไม่ค่อยรู้กันครับ  
pocko โพสต์เมื่อ 23-10-2010 08:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนับสนุน สาธุ  สาธุ
title โพสต์เมื่อ 23-10-2010 12:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
chogun โพสต์เมื่อ 24-10-2010 10:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ สาธุ
dark โพสต์เมื่อ 24-10-2010 21:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- ขอรับข้อมูลในอีกด้านหนึ่งครับ ขอบคุณครับ.
winny โพสต์เมื่อ 25-10-2010 16:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอยืนยันอีกเสียงหนึ่งครับ ว่าหลวงพ่อจืดท่านเก่งมากรุ่นพี่ที่ไปด้วยกันในกลุ่มเคยบอกว่า กระแสจิตท่านนิ่งแล้วก็แข็งแกร่งมากเสกอะไรแล้วขลังดี ผมก็มีวัตถุมงคลของท่านอยู่หลายอย่างพอสมควรครับส่วนมาจะเด่นทางด้าน หนุนดวงเสริมดวง และโชคลาภครับ
 เจ้าของ| pis_41 โพสต์เมื่อ 25-10-2010 18:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 11# winny

ใช่ครับ ฟันธง หุหุ นอกจากทางโชคลาภแล้วทางแคล้วคลาดคงกระพันก็มีครับ ไม่นานมานี้มีลูกศิษย์ท่านโดนยิงรถพรุนทั้งคัน แต่ลูกศิษย์ท่านไม่เป็นอะไรครับ บางคนก็ไม่โดนเลย ส่วนคนที่โดนก็ไม่เข้าครับ เป็นรอยจ้ำๆเท่านั้นครับ  
winny โพสต์เมื่อ 25-10-2010 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  winny

ใช่ครับ ฟันธง หุหุ นอกจากทางโชคลาภแล้ ...
ต้นฉบับโพสโดย pis_41 เมื่อ 25-10-2010 18:24

โอ๊วว...สุดยอดครับผม
chayadaj โพสต์เมื่อ 25-10-2010 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 13:41 , Processed in 0.372141 second(s), 10 queries , File On.