เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3824
14
ซ่อนแถบด้านข้าง

ท่านเจ้าเมืองตอบด้วยนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
tle โพสต์เมื่อ 7-10-2010 18:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ผ้ายันต์เเม่ยัวเมืองมีพุทธคุณทางเดียวกับเเบบผงรึป่าวครับหรือว่าเเบบผงดีกว่ากันครับ
เเละผ้ายันเเม่ยัวเมืองราคาเท่าไรครับเเละมาเสพนางของอ.หม่อมด้วยนะครับพี่ช่วยตอบด้วยนะครับ
    ขอบพระคุณครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
พบชัย โพสต์เมื่อ 8-10-2010 08:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รบกวนวานท่านเจ้าเมือง ตอบคำถามนี้ให้ผมกระจ่างใจด้วยนะครับ
winny โพสต์เมื่อ 11-10-2010 23:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พบชัย โพสต์เมื่อ 12-10-2010 03:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยต้อง PM ไปแล้วมั้งครับท่าน ได้ความว่ายังไงมาเฉลยให้ฟังด้วยนะครับ
cho โพสต์เมื่อ 12-10-2010 06:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 12-10-2010 06:44

ผ้ายันต์ และพระผงแม่ยั่วเมือง ก็คือแม่ยั่วเมืองเหมือนกัน

หากถามว่าอะไรดีกว่ากัน คงต้องรอให้พี่น้องเมืองเสน่ห์ที่เคยได้ครอบครองไปมาตอบจะดีกว่าแยะค่ะ

ผ้ายันต์แม่ยั่ว และม้าเสพ ไม่มีแล้วค่ะ

แนะนำเพิ่มเติม โดยให้ใช้เมนู ค้นหา มุมขวามือด้านบน แล้วคีย์คำที่ต้องการทราบ น่าจะได้คำตอบเบื้องต้น หากต้องการหาอะไรในเว็บบอร์ด

พระผงที่จองไว้สีดำ ก็จะเก็บไว้ให้อยู่ค่ะ จะมาเอาเมื่อใดคะ
พบชัย โพสต์เมื่อ 14-10-2010 14:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เร็วสุดน่าจะไม่เกินเดือนนี้ครับ
กริ่ง โพสต์เมื่อ 25-10-2010 21:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอตอบว่าผ้ายันต์ครับผ้ายันต์แม่ยั่วนี่ดีจริง พุทธคุณเรื่องเพศตรงข้ามแจ๋วครับ(ตามที่ผมรู้สึกนะครับ)เจ้านายผู้ใหญ่เมตตาผมดีเลยครับ เจอเจ้านายผู้หญิงลูกน้องผู้หญิงแจ๋วครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 25-10-2010 21:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เล่าประสพการณ์บ้างซิครับ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 25-10-2010 22:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนตัวผมพกผ้ายันต์เทพจำแลงแต่แรกก็เฉยๆไม่มีอะไรโดดเด่น...แต่พอได้แม่ยั่วเนื้อผงสีแดงมาพกติดตัวเริ่มมีอะไรๆให้เห็นเป็นรูปธรรมที่สามารถเล่าสู่กันฟังได้
เริ่มแรกได้มาก็มาเจอเมืองเสน่ห์กาหลงก่อนเลยเพราะอยากรู้ข้อมูลการจัดสร้างได้เจอพี่ๆน้องๆในเมืองที่แสนน่ารักเป็นกันเอง...เจ้าเมืองผู้ร่ำรวยเสน่ห์และของแรง
พอเริ่มบูชาเสด็จแม่ยั่วได้ซักระยะก็ถูกหวยมีตังส์กินหนมสบายเลย..ชีวิตครอบครัว การงานก็ราบรื่นไม่มีอะไรติดขัด..ตอนนี้เริ่มเชื่อสนิทใจว่าเสด็จแม่ยั่วเมืองขอพรได้จริง

ตอนนี้ก็เลยเปลี่ยนมาพกองค์ TOP ของการจัดสร้าง(ลึงค์ใหญ่)ทุกอย่างก็เลยดูราบรื่นไปหมด ผมเลี่ยมแบบจับขอบเงินเลยได้ถวายน้ำมันหอมเสด็จแม่ยั่วเมืองเป็นประจำ
ลองดูครับ..ลองศรัทธาเสด็จแม่ยั่วเมืองอย่างจริงใจ..ลองพกและบูชาท่านดูครับถามใครก็ไม่มีใครตอบได้อย่างเต็มปากหรอกครับพูดมากก็หาว่าโฆษณาลองด้วยตัวท่านเองครับนั้นแหละครับคือคำตอบที่ท่านถามปล.ขอให้โชคดี

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
winny + 2

ดูบันทึกคะแนน

กริ่ง โพสต์เมื่อ 26-10-2010 20:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เล่าประสพการณ์บ้างซิครับ
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 25-10-2010 21:38

ลูกน้องผมที่เป็นผู้หญิงจะชอบอยู่ใกล้พอใช้ทำงานเขาอยากทำผิดปกติครับ ผมมีเจ้านายเป็นหญิงอีกทอดหนึ่งเขาชอบเข้าข้างแบบเห็นๆเลยผู้ชายเขาก็หมั่นไส้ผมน้อยลงไปครับ จากตอนแรกๆผมชอบโดนหมั่นไส้ไอ้นี่ทำไมขี้แอ๊ค แล้วผมก็มีเหรียญครับเคยซื้อจากที่นี่ไปตอนยังไม่ได้เป็นสมาชิก รุ่นTOP
กริ่ง โพสต์เมื่อ 26-10-2010 20:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ศรัทธาแม่ยั่วเมืองแบบจริงใจได้อะไรมากกว่าที่คิดจริงครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 26-10-2010 20:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลูกน้องผมที่เป็นผู้หญิงจะชอบอยู่ใกล้พอใช้ทำงานเ ...
ต้นฉบับโพสโดย กริ่ง เมื่อ 26-10-2010 20:02

ดีจริง มีศรัทธา ปาฏิหาร์ยย่อมเกิดขึ้นเสมอ.....
กริ่ง โพสต์เมื่อ 26-10-2010 20:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 12#

แคะอีกแล้วเหรอครับคุณkaineverdie
kaineverdie โพสต์เมื่อ 26-10-2010 20:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  

แคะอีกแล้วเหรอครับคุณkaineverdie   ...
ต้นฉบับโพสโดย กริ่ง เมื่อ 26-10-2010 20:24

ฮ่า ฮ๋า  ชอบอันนี้มากที่สุดครับ  ฮ่าฮ๋า   
กริ่ง โพสต์เมื่อ 26-10-2010 20:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 14#

เหมือนอากาศรอบๆตัวที่คุณkaineverdie ไม่สะอาด เลยแคะขี้มูกบ่อยๆ ผมแคะบ้างครับผมก็ชอบ 55555
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 23:16 , Processed in 0.134621 second(s), 13 queries , File On.